ต้องพิเศษแค่ไหนถึงยอมให้แตกในคะ

หัวข้อ: ต้องพิเศษแค่ไหนถึงยอมให้แตกในคะ  (อ่าน 1678 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

ต้องพิเศษแค่ไหนถึงยอมให้แตกในคะ
« เมื่อ: กันยายน 23, 2019, 05:04:34 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต้องเป็นคนแบบไหนคะ ถึงจะยอมให้สดๆเสร็จข้างใน ส่วนผู้ชายผู้หญิงต้องเป็นใครคะ หรือใครยอมก็ทำหมด
ส่วนตัวให้ใส่สดได้บางคน เพราะมันสุดกว่า แต่แตกในตอนนี้ยังไม่ยอมใคร ถึงจะชอบมากก็ตาม แต่จะยอมก็เมื่อเจอคนที่อยากให้เสร็จจริงๆ หรือแค่ทำดีจนเราพอใจก็อาจจะยอม แล้วคุณละคะ

(เพิ่งโดนแตกในแต่ใส่ถุงยางมาเมื่อคืนไม่นับใช่มั๊ยคะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2019, 05:07:16 pm โดย แบม »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ต้องพิเศษแค่ไหนถึงยอมให้แตกในคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2019, 07:00:38 pm »

ก็ต้องเป็นคนที่ไว้ใจมากๆ ที่เขาจะรับผิดชอบเราเวลาเกิดเรื่อง และคิดว่าจะไม่นำโรคมาสู่เราแน่ๆค่ะ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ต้องพิเศษแค่ไหนถึงยอมให้แตกในคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2019, 10:04:20 pm »

สด.. กับคนที่มั่นใจว่าจะไม่เอาโรคใดๆมาติดเรา
แตกใน.. กับคนที่มั่นใจให้เป็นพ่อของลูกได้

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2019, 02:49:45 pm »

เป็นคนที่ถูกใจ กินกันนานๆ ไว้ใจกันมากๆ คุยกันตกลงกันก่อนถ้าไปเอากับคนอื่นต้องป้องกันทุกครั้ง
เอาสดแตกในนี่โคตรฟินเลยอ่ะ ผู้ชายก็ชอบมาก