จัดหนักกับเพื่อนสาวคนสวย

หัวข้อ: จัดหนักกับเพื่อนสาวคนสวย  (อ่าน 2119 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

จัดหนักกับเพื่อนสาวคนสวย
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 11:02:20 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ วันนี้มาเล่าประสบการณ์ที่ทำมาแล้วชอบนะคะ
พอทำงานบ่อยงานเอาใจแฟนเลยต้องมา เลยพยามหาสาวๆมาให้แฟนบ้าง ถึงแฟนจะไม่ได้ขอ และอยากมีแค่กับเราก็เถอะ แต่เราก็อยากเอาใจเค้าบ้างนี่เนอะ เลยตัดสินใจหาสาวๆมาให้แฟนมีอะไรด้วยบ้าง
แต่ก็ไม่รู้หาใครดี เลยนึกถึงเพื่อนๆในกลุ่มที่ชอบแนวนี้ ซึ่งอีกคนที่เคยมีอะไรด้วยดันไม่ว่าง
ก็เลยต้องหาคนใหม่แทน คราวนี้ก็เลยนึกถึงเพื่อนที่สนิทคนนึง ที่ชอบแนวนี้ คือชอบมีอะไรแบบแลกคู่ แต่ไม่ถึงขั้นมาขายตัว เลยพยามลองคุยๆแบบอ้อมค้อม จนเพื่อนมันจับได้แล้วบอกว่า สรุปว่าจะชวนไปแลกคู่ใช่มั๊ย
เราก็เลยตอบแบบสั่นๆไปว่าใช่ คือกลัวเพราะก่อนหน้าเราไม่ได้ทำตัวแบบนี้

สรุปนัดกันได้ในวันอังคาร(ที่ผ่านมานี้) มาที่บ้านเราในตอนนั้นมีแค่แฟน เพราะคนอื่นอยู่บ้านอีกหลัง
เพื่อนเราคนนี้ ชื่อว่าปอยอายุ20 มาพร้อมกับแฟนที่ชื่อไกด์ มาถึงก็หาน้ำหาอะไรให้กินก่อน

แล้วพูดคุยถึงประสบการณ์ที่ผ่านมา ปอยกับไกด์เคยแลกคู่มาบ้าง แต่ปอยไม่ได้ทำอะไรแรงมากหรือเสี่ยงไป แค่เคยสูงสุดก็ให้ชายสองคนรุมแค่นั้นเอง ปกติก็เอากับไกด์คนเดียวมากกว่า ผ่านมาไม่ได้เยอะมาก
แค่10กว่าคนจากที่ปอยบอกอะนะ เมื่อคุยกันได้แล้ว เราก็เริ่มกันเลย โดยต่างโดนแฟนตัวเองเล้าโลมให้กัน ทั้งเลียนมดูดหอย สลับกันเลียให้ปอย เราเลียหีปอยไปบางครั้ง พอโดนเลียหนักๆปอยทนไม่ไหวดูดควยไกด์ แล้วอ้าขาให้ไกด์เสียบเลย เราเห็นรูหีที่ปิดสนิทของปอย มีสีน้ำตาล ข้างในชมพูดสวยอยู่ หน้าอกก็กำลังดี ผิดกับเราที่รูหีอาจจะบานไปบ้าง ก็คนมันผ่านฝรั่งมาแล้วนี่นา ปอยโดนไกด์เสียบเข้าไปอย่างช้าๆ รูที่ฟิตจนรัดแน่น แทบจะใส่ไม่เข้า พอเข้าไกด์ก็ซอยปอยไป เราก็สุดๆแล้ว อ้าขาให้แฟนเสียบเข้าไปจนมิดทีเดียวเลย เราทั้งสองโดนควยเย็ดร้องแข่งกันลั่นบ้านเลย

ปอยเปลี่ยนท่าขึ้นขย่มไกด์ มันเป็นทีเด็ดของปอยละมั้ง เพราะปอยเอวดีมากโยกรัวยังกับนางเอกเอวีที่ผ่านการเล่นมาเยอะ ปอยสลับขย่ม จนไกด์เสียว และปอยเสร็จ เราเองก็เอาบ้างขย่มแฟนไปจนเสร็จไปอีกคน

ปอยหันมามองตาก็รู้ใจ ถึงเวลาสลับคู่กันแล้ว เรามาขึ้นไกด์เอาควยจ่อหีช้าๆควยไกด์ใหญ่กว่าแฟนเรานิดหน่อย แต่ก็ไหว ปอยเองก็คลานท่าหมาให้แฟนเราเย็ดไป จนแฟนเราทนไม่ไหว ซอยถี่ขยี่ด้วย จนจะเสร็จ
แล้วรีบถอนควยออก มาเสร็จใส่ตรงก้น เช่นเดียวกับไกด์ที่ได้เย็ดเรา ก็จะเสร็จ แต่เราขอให้เสร็จใส่หน้าอก
เรานอนลงให้ไกด์แตกใส่หน้าอกน้ำเต็มไปหมดเลย เราทั้ง4คนก็ไปล้างเนื้อล้างตัวกัน เราชมปอยว่าขย่มเก่งจังเลยนะ แล้วใส่เสื้อผ้ากัน เราเห็นปอยนานๆมาเจอกันที มันเลยรู้สึกไม่สาแก่ใจ เลยอยากจัดต่ออีกรอบ ดูเหมือนแฟนเราก็อยากเย็ดปอยนะ แต่เราอยากให้คนอื่นเย็ดเราอีกเหมือนกัน เลยลองแกล้งๆถามปอยว่า ลองชวนเพื่อนแฟนเรามามีอะไรกันมั๊ย ทีแรกปอยก็ไม่เอา แต่พอเราเล่าว่าเราเคยทำกัน ปอยก็คิดอยู่นานจนบอกมาว่า เอาก็ได้ เท่านั้นแหละเราก็รีบบอกให้แฟนตามเพื่อนมาเลย แฟนโทรชวนเพื่อนมา3คน เท่ากับตอนนี้มีชาย5 หญิง2 มันเยอะสุดของเราและปอยแล้ว นี่เรากำลังโดนรุมแล้วสินะ

เมื่อเพื่อนแฟนมา ปาร์ตี้เซ็กหมู่จึงเกิดขึ้น เรากับปอยโดนรุกหนัก หลายมือมารุมขยำรุมบีบหน้าอกมั่วไปหมด  ปอยถึงกับเสียวมาก เราเองก็เช่นกัน โดนผู้ชายเลียหีขนาดนี้ไม่เสียวก็แปลกล่ะ

เรากับปอยโดนเล้าโลมจากชาย5คน ที่สลับหมุนเวียนกันมา จนปอยยอมให้คนแรกเสียบควยเข้าหี
แต่ปอยบอกว่าจะเย็ดปอย ต้องใส่ถุงยางนะ ไม่ชอบให้คนอื่นเย็ดสด เมื่อใส่ถุงเสร็จปอยนอนเอามืออ้าหีให้
ชาย3คนทีรุมปอย ก็เสียบควยเข้าหีปอยไปทีละคน คนที่เหลือโดนปอยดูดควยให้ ปอยโดนเสียบไป
เราก็โดนแฟนปอยซอยไปเรื่อยจนเสร็จไปอีก เราโดนชายสองคนสลับกันเย็ดรูหีจนฟินกันไป

ส่วนปอยอยู่ๆบอกว่าให้ทุกคนมานอนหงายตรงนี้ได้มั๊ย เดี่ยวทำอะไรให้ดู เราก็แอบงง
แต่ก็รอดูเอาละกัน ชายทุกคนไปนอนควยแข็งอยู่ ใส่ถุงยางกันทุกคน ภาพที่เห็นทำเราตกใจ

ปอยขึ้นขย่มแบบใช้เอวถี่สุดๆ ยังกับอดอยากมาจากไหน จนคนแรกเสร็จคารูหีไป แต่แบบใส่ถุงยางนะ
ปอยถอนควยออกมาอมสดๆให้ แล้วขยับไปขย่มอีกคน จนเสร็จคารูหีไปอีก ถึงจะอยากให้หยุดแต่ปอยก็ขย่มไม่ยอมให้เอาออก ปอยยังโชว์สกิลการขย่มและความร่านในตัวแบบสุดเหวี่ยง ด้วยการขย่มไล่ไปจนครบ5คน แลลเสร็จในรูหี(ใส่ถุง)ทุกคน เราเองก็ไม่ให้น้อยหน้าปอยเอาบ้างจะเป็นไรไป เราอมดูดเลียควยจนแข็งอีกรอบแล้วใส่ถุงยางให้  เราเสียบควยเข้ารูหีทีคน ขย่มแบบสุดๆแต่ยอมแพ้ปอยเลยเรื่องเอว เราขย่มจนแตกไปทีคน จนครบหมด เรากับปอยเรียกว่าจัดหนักจริงๆในคราวนี้ จนหอบหมดแรงไปตามๆกัน ผู้ชายก็เหมือนกัน พอหมดแรงก็หิวขึ้นมา เรากับปอยเลยอาสาไปซื้อของให้ที่เซเว่น

เราใส่เสื้อผ้ารัดรูป โนบราไปเลย ส่วนปอยก็ใส่ปกติครบทุกชิ้น เสื้อขาวบางๆจนเห็นเสื้อชั้นใน
กางเกงขาสั้น เราขับมอไซไปถึงเซเว่น พอไปถึงเสื้อมันรัดรูปโดนลมยิ่งไปกันใหญ่ รัดจนเห็นเป็นเต้า
เห็นจุกอีกต่างหาก เรารีบแต่งเสื้อไม่ให้จงใจโชว์เกินไป ตอนนั้นเราเห็นผู้ชายมองมาทางเราพอดี จากไกลๆ แถวหน้าห้องน้ำ เราเลยทำทีเดินไปไกล้ๆด้วยอารมณ์ที่หื่นอยู่อีกถึงแม้จะโดนเย็ดมาแล้ว

เราไปไกล้ๆแล้วพูดว่า มองอะไรหรอคะ แล้วเดินไปที่หน้าห้องน้ำหญิง เราไปถึงก็เห็นไม่มีคน กล้องวงจรปิดก็จะมีแค่ด้านหน้า ไม่เห็นมาถึงตรงนั้นแน่นอน เราเลยถอดเสื้อออกให้เห็นหน้าอกเต็มๆตา
ถ้าใครเห็นคงคิดว่าโรคจิตไปละมั้ง เราถอดไม่นานก็รีบใส่ ชายคนนั้นถึงกับตกใจ คงไม่คิดว่าจะได้เห็นขนาดนี้ ตอนเดินกลับไปเราก็พูดไปอีกว่าเห็นชัดพอมั๊ยคะ เราก็รีบไปหาปอยที่่อึ้งไปอีกคน รีบซื้อของ
พนักงานมองเล็กน้อย ก็หัวนมมันตั้งชันเลย เราซื้อของกลับไปถึงบ้าน พวกผู้ชายก็กลับไปหมดละ บอกแค่ว่าเดี่ยววันหลังมาอีกนะ เหลือแค่แฟนเรา ปอยและไกด์ เลยคิดหาอะไรสนุกๆส่งท้ายกันอีกรอบก่อนปอยกลับ เลยเอาเกมโยนเต่าโบราณมากก มาเล่นกัน บางคนคงไม่รู้จัก คือเกมกระดานที่โยนเต่าแล้วเดินไปตามจำนวนที่โยนได้ ระหว่างทางก็จะโดนให้กลับที่เดิม หรือไปหน้าไวๆบ้าง คงนึกออกนะ ใครไปถึงจุดเส้นชัยก่อน จะชนะและทำอะไรคนแพ้คนสุดท้ายได้ทุกอย่างเป็นเวลา30นาที เกมเริ่มเรานำนิดๆ หลังๆโดนแซง แต่ปอยที่แซงโดนให้ย้อนกลับไปที่เดิม จนไล่ทันกันที่95-98 ไม่มีคนชนะ กลับไปมาอยู่ จนเรามาอยู่ที่98 และได้โยน จนได้2แต้ม เราได้ที่หนึ่งไป ไกด์2 แฟนเรา3 ปอย4
สรุปปอยแพ้โดนเราลงโทษ เราเลยบอกว่าให้มีอะไรกับแฟนเรา แต่มีข้อแม้ ต้องโดนแตกในนะ

ปอยไม่อยากทำแต่จำใจต้องยอม และเราก็บอกให้แฟนเรารีบๆเย็ด ปอยเสียวมากที่โดนคนอื่นเย็ดสด
จนมาถึงแตกในเข้ารูหีไป ปอยเหวอตกใจมาก น้ำเยิ้มใหลออกมาจากรูเลย เวลาผ่านไป10กว่านาทีละ
เราเลยสั่งปอยต่อ บอกให้ปอยใส่แค่ชุดชั้นในออกไปหน้าบ้าน ปอยไม่กล้าทำตาม แต่เราบอกว่าถ้าช้าไม่นับเวลานะ และต้องโดนแตกในอีกรอบ ปอยเลยจำใจทำไป ปอยเดินใส่แค่เสื้อในเกงในไปหน้าบ้าน จังหวะนั้นรถผ่่านมาพอดี ปอยเขินเอามืดปิด แต่ก็ไม่มิดหรอก รถเห็นเต็มๆตา ยกทรงที่ดันนมจนล้นออกมา กับกางเกงในสีขาวเห็นแก้มก้นเต็มๆของปอย เวลาเดินเร็วจริงๆผ่านไป20กว่านาทีละ เลยสั่งรีบสั่งให้ปอยไปหลังบ้าน แล้วแก้ผ้าออก เราขู่ถ้าไม่ยอมจะให้แตกในอีกรอบ และบอกด้วยว่าคราวหน้าก็มาเล่นให้ชนะแล้วมาเอาคืน ปอยบอกว่าได้เลยคราวหน้าเอาคืนหนักแน่ๆ เราสั่งปอยแก้ผ้าจนหมดเสร็จ ก็หมดเวลาไปพอดี เลยต้องจบ ปอยรีบใส่เสื้อผ้า และมานั่งคุยกัน ไม่นานก็กลับบ้าน พร้อมกลับความแค้นอยากมาเอาคืนแต่ไม่ได้โกรธอะไรกันนะ เพราะเราค่อนข้างสนิทกันเลย.....

จบแล้วนะคะ คราวหน้าจะเป็นยังไง มารอลุ้นเอานะคะ แล้วอยากให้คนชนะเกมนี้โดนลงโทษอะไรคอมเม้นกันมาด้านล่างนี้เลย ส่วนเราตอนนี้23.20 น.ละ ขอตัวไปรับงานต่อก่อนนะคะ บ๊ายบาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2019, 11:16:51 pm โดย แบม »
Facebook Comments

ออนไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: จัดหนักกับเพื่อนสาวคนสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 11:21:58 pm »

อ่านแล้วสนุกเพลินมากครับ ชีวิตคู่คุณดูมีสีสันมากเลยครับ ผมอยากจะทำแบบนี้กับแฟนผมบ้างแต่ติดที่ ตัวแฟนเองก็กล่อมยาก

ยังไงก็ติดตามผลงานอยู่นะครับ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 12:59:30 pm »

อ่านแล้วสนุกเพลินมากครับ ชีวิตคู่คุณดูมีสีสันมากเลยครับ ผมอยากจะทำแบบนี้กับแฟนผมบ้างแต่ติดที่ ตัวแฟนเองก็กล่อมยาก

ยังไงก็ติดตามผลงานอยู่นะครับ
ขอบคุณมากค่ะ ถ้าชอบก็รอเลยค่ะ ถ้ามีอะไรที่น่าสนจะมาลงให้ บางทีลงๆกลัวคนไม่อ่านหรือไม่ชอบ เลยไม่ค่อยได้ลง เห็นจำนวนอ่านน้อยแถมไม่มีคนแสดงความคิดเห็นอีก  ต้องลองกล่องจากเรื่องเล็กๆก่อนค่ะ แรกๆมันจะมีความกลัว ความรู้สึกผิด แบบจะมาให้มีอะไรกับใครได้ไง แต่พอเริ่มทำได้จริงจะค่อยๆกล้าขึ้นเอง จนยอมทำหมด แต่อย่าไปบังคับนะคะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 04:11:15 pm »

เยี่ยมมากครับเอาไป​10กาโหลก

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2019, 09:19:57 pm »

เล่าเก่งมากครับ อยากฟังประสบการณ์ตอนที่ไปรับแขกอีกครับ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 12:55:38 pm »

เยี่ยมมากครับเอาไป​10กาโหลก
  ;) :D

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 12:56:17 pm »

เล่าเก่งมากครับ อยากฟังประสบการณ์ตอนที่ไปรับแขกอีกครับ
รอเลย