ก่อนรับงานขอถามหน่อย(รีบตอบนะ)

หัวข้อ: ก่อนรับงานขอถามหน่อย(รีบตอบนะ)  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

ก่อนรับงานขอถามหน่อย(รีบตอบนะ)
« เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 03:06:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามหน่อยนะคะ

1. ถุงยาง 52.5 ของดูเร็กซ์พอมั๊ยหรือควรเท่าไรดี
2. ฝรั่งชอบสดหรือใส่ถุง ปกติยอมใส่ถุงกันยากมั๊ย
3. ฝรั่งชอบเสร็จตรงไหน หน้า ใน หน้าอก หรือในปาก
4. เจ็บมากมั๊ย ถ้าอยู่ๆมามีอะไรกับขนาดใหญ่แบบนี้
5. นานๆไปเสียรูปจนหลวมหรือเปล่า และจะชินขนาดใหญ่ได้มั๊ย
6. เห็นว่าฝรั่งชอบประตูหลังด้วย จริงมั๊ย จะโดนขอมั๊ย
7. จะโดนขอถ่ายรูป หรือคลิปมั๊ย
8. เฉลี่ยขนาดที่ต้องเจอคือเท่าไร ความยาว/รอบวง
9. ปกติโดนพาไปนอกร้านรึป่าว
10. พัทยามีนิโกรมั๊ย
11. อื่นๆ

Facebook Comments

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ก่อนรับงานขอถามหน่อย(รีบตอบนะ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 05:22:44 pm »

1. คิดว่าพอ
2. แล้วแต่คนครับ อ้อนหน่อยน่าจะได้
3. อันนี้ก็ตอบยากขึ้นกับความชอบ ตามความคิดผม ใน
4. ไม่เจ็บหรอก
5. ไม่น่าจะเสียรูป
6. คิดว่าคงจะโดนขอ แต่ก็คงจะไม่ทุกคนหรอก
7. ก็พยายามอ้อนขอเอา
8. อันนี้ไม่ทราบ
9.  ก็อาจจะมีบางคนที่อาจจะขอ
10. มีหมดแหล่ะ
11. อื่น ๆ
ต้องขอชมว่าสุดยอดมากครับ เสียดายที่ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่เช่นนั้นอยากจะไปขอใช้บริการ

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ก่อนรับงานขอถามหน่อย(รีบตอบนะ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 05:26:10 pm »

1. คิดว่าพอ
2. แล้วแต่คนครับ อ้อนหน่อยน่าจะได้
3. อันนี้ก็ตอบยากขึ้นกับความชอบ ตามความคิดผม ใน
4. ไม่เจ็บหรอก
5. ไม่น่าจะเสียรูป
6. คิดว่าคงจะโดนขอ แต่ก็คงจะไม่ทุกคนหรอก
7. ก็พยายามอ้อนขอเอา
8. อันนี้ไม่ทราบ
9.  ก็อาจจะมีบางคนที่อาจจะขอ
10. มีหมดแหล่ะ
11. อื่น ๆ
ต้องขอชมว่าสุดยอดมากครับ เสียดายที่ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่เช่นนั้นอยากจะไปขอใช้บริการ
เสริมข้อ 7 มันก็ต้องมีคนขอแน่ ๆ แต่ก็ไม่ทุกคน เราโอเคจะให้เขาถ่ายใหม ถ้าโอเคก็ให้ถ่ายไป ถ้าไม่ก็คงต้องหาวิธีขอร้องเอาหล่ะครับ