โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดี

หัวข้อ: โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดี  (อ่าน 1471 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดี
« เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 04:54:54 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดีคะ เรากับแฟนเก่าไม่เคยมีอะไรกันนะ แต่เกือบๆมี แล้วชอบถ่ายคลิปไว้คิดว่าลบไปหมดละ แต่โดนสำรองไว้ แล้วทีนี้มาขู่จะปล่อยคลิปถ้าไม่ให้ปล่อยจะขอมีอะไรด้วย แต่เราว่าถึงยอมก็ยิ่งโดนถ่ายตอนมีอะไรกันแน่ และอาจจะไม่จบจะทำยังไงได้บ้าง คลิปที่จำได้ก็ประมาณตอนช่วยตัวเองไม่เห็นหน้า กับตอนลองพวกชุดชั้นในกับชุดว่ายน้ำ อันนี้เห็นหน้า แต่ไม่ได้เปลือยหมดพอดีแปะจุกไว้ บนเห็นแค่จุก ด้านล่างก็จีสตริงสีเนื้อ คลิปอื่นๆส่วนใหญ่จะช่วยตัวเองกับพวกผักแต่ไม่เห็นหน้าแน่ๆ ใครพอมีวิธีช่วยด่วนเลยค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 07:25:40 pm »

อย่านี้สามารถแจ้งความได้นะคะ ละเมิดสิทธิส่วนตัวนะคะ

ออฟไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: โดนแฟนเก่าขู่ปล่อยคลิปทำไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 10:07:52 am »

แฟนชอบถ่ายตอนมีอะไรเหมือนกันค่ะ​ หลังๆตอนมีอะไรกันจะปิดไฟหมด​ ทุกวันนี้คลิปหลุดไปมั้ยก็ยังไม่รู้​ กังวลใจมาก​ ตอนนี้มันมีกฎหมาย.IT สามารถฟ้องคนลงคลิปเราได้น่ะค่ะ​ อย่ากลับไปยอมมีอะไรกับเค้า​ มันจะกลับไป loop เดิมน่ะค่ะ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 12:08:13 pm »

อย่านี้สามารถแจ้งความได้นะคะ ละเมิดสิทธิส่วนตัวนะคะ
   อยากแจ้งนะแต่กลัวว่าจะโดนปล่อยคลิป

ออนไลน์ k123

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 01:26:22 pm »

แล้วถ้ามีอะไรกับเขาซะเลยดีใหม จะได้จบไป

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 02:30:38 pm »

แฟนชอบถ่ายตอนมีอะไรเหมือนกันค่ะ​ หลังๆตอนมีอะไรกันจะปิดไฟหมด​ ทุกวันนี้คลิปหลุดไปมั้ยก็ยังไม่รู้​ กังวลใจมาก​ ตอนนี้มันมีกฎหมาย.IT สามารถฟ้องคนลงคลิปเราได้น่ะค่ะ​ อย่ากลับไปยอมมีอะไรกับเค้า​ มันจะกลับไป loop เดิมน่ะค่ะ
ฟ้องไปก็ไม่คุ้มนะคะถ้าโดนปล่อยไปแล้ว

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 02:32:29 pm »

แล้วถ้ามีอะไรกับเขาซะเลยดีใหม จะได้จบไป
กลัวว่าจะแอบถ่ายตอนมีอะไรด้วยนี่สิคะ แต่ถ้าจำเป็นคงต้องชวนไปที่อื่นเช่นโรงแรมให้เราเตรียมห้องเองจะได้ไม่แอบติดกล้อง แต่คลิปนั่นไม่รู้มีสำรองไว้อีกมั๊ย

ออฟไลน์ Gmomo

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2019, 07:01:36 am »

อย่าไปตอบ เปลี่ยนเบอร์ เปลี่ยนข้อมูลอื่นๆ จะได้หายไป

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2019, 11:26:48 am »

อย่าไปตอบ เปลี่ยนเบอร์ เปลี่ยนข้อมูลอื่นๆ จะได้หายไป
แต่คลิปถ้าโดนปล่อยจะทำยังไงคะ  :'(

ออนไลน์ maaogun

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2019, 11:49:33 am »

ขู่มันกลับครับ...บอกมันถ้าปล่อยคลิปก็จะโดน พรบ.คอม ขู่มันบ้าง

อย่าไปกังวล ยิ่งไม่เห็นหน้าด้วยก็ไม่ต้องกังวลใหญ่เลย ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าเห็นหน้าก็มีแผ่นปิดจุกนม

ออฟไลน์ manamax

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 19, 2019, 12:23:58 pm »

เอาจริงๆคลิปโป๊มันท่วมโลกอยู่แล้วครับ

ถ้าไม่ไปสนใจมัน แทบจะไม่มีใครสนใจหาดูและไม่รู้ว่าคนในคลิปเป็นใครหรอกครับ

อย่าไปทำตามข้อเรียกร้องของเขา

แจ้งความว่าโดนแบล็คเมล์ และถ้าเขาปล่อยคลิป ก็จัด พรบ.คอมให้หนักๆ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ Gmomo

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 10:18:00 am »

แต่คลิปถ้าโดนปล่อยจะทำยังไงคะ  :'(

ก็บอกเลยครับว่า อยากติดคุกหมดอนาคต ก็ลองปล่อยเลย (บัฟกลับ ) อย่าไปยอมครับ ถ้ามันรู้ว่าเรายอม เด้วมันจะยิ่งเล่นแง่อีก

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ออฟไลน์ ForYou

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 26, 2019, 08:02:08 am »

เอาจริงๆคลิปโป๊มันท่วมโลกอยู่แล้วครับ

ถ้าไม่ไปสนใจมัน แทบจะไม่มีใครสนใจหาดูและไม่รู้ว่าคนในคลิปเป็นใครหรอกครับ

อย่าไปทำตามข้อเรียกร้องของเขา

แจ้งความว่าโดนแบล็คเมล์ และถ้าเขาปล่อยคลิป ก็จัด พรบ.คอมให้หนักๆ

เห็นด้วยกับอันนี้ อย่าไปยอมคับ เพราะถ้ายอมมีคลิปโพล่มาอีกแน่
อยากปล่อยปล่อยไป ถ้าเจอก็แจ้งความไว้ รู้คนปล่อยยิ่งดีจัดหนักไปเลยคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2019, 08:04:22 am โดย ForYou »