อยากมี FWB ค่ะ แต่....

หัวข้อ: อยากมี FWB ค่ะ แต่....  (อ่าน 5251 ครั้ง)

ออฟไลน์ Meena

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: อยากมี FWB ค่ะ แต่....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 01:19:33 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สิ่งที่ต้องระวังคือ เจอคนถูกใจ แต่เป็นได้แค่ FWB ระวังใจตัวเองนะคะ ห้ามตกหลุมรักนะ เจ็บหนักแน่นอน ถ้าไม่มั่นใจตัวเองจงรักษาระยะห่าง เพราะเค้าไม่ใช่ตัวจริงของเราแน่ๆ  ลองพิจารณาดูค่ะ ตกลงกัน คุยกันให้เข้าใจ ขอให้โชคดีค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ เปื้อนกั๋น

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: อยากมี FWB ค่ะ แต่....
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 04:37:13 pm »

เคยเอา fwb เปรียบเทียบกับหมอนวดคิดว่าคุยิ หมอนวดสบายใจกวาไม่ต้องแคร์ว่าเราจะประพฤตตัวยังไงไม่ต้องแคร์ว่าจะต้องคอยตอบไลน์ไม่ต้องแคร์ว่าจะมีคนมาวุ่นวายเรื่องส่วนตัวเรา คุยมาจากทั้ง 2 แบบทั้งหมอนวดแล้วก็ fwb คิดว่าคุยกับหมอนวดแล้วสบายใจกว่าไม่มีการงอนไม่มีการเหวี่ยงวีนอะไร fwb มีเหวี่ยงวีนบ้างก็ต้องเข้าใจเพราะว่าเราไม่ได้จ่ายเงินให้เขามันเหมือนเป็นการเอาเปรียบเขา เพราะว่าเราไม่สามารถตอบสนองความต้องการของเขาได้ทุกอย่าง