ถามทั้งผญ.ผช.ครับ คุณสามารถมีsex กับเพศเดียวกันได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ถามทั้งผญ.ผช.ครับ คุณสามารถมีsex กับเพศเดียวกันได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 951 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อย่างเดี๋ยวนี้ผมเห็นในสังคมและตามเฟสต่างๆ มีพวกทอมดี้ เลสเบี้ยน เกย์ ตุ็ด อยู่กันเป็นคู่ๆมากมาย ผมสงสัยว่า ทำไมเพศเดียวกันถึงเอากันเองได้อย่างงั้นเลยหรอ หรือบางคู่เขาก็อยู่กันเป็นเพื่อนกันเฉยๆ แต่ไม่ได้มีอะไรกันทางกายครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

ไม่รู้เหมือนกันว่า lesbian หมายถึงผู้หญิงกับผู้หญิงเขามีอะไรกันยังไง แต่มีเพื่อนที่เป็นเกย์มันก็เอากันทางก้น มนก็คงจะเอากันได้ละมั้งไม่รู้เหมือนกัน แต่ถ้าคนปกติทั่วไปก็คงจะไม่สามารถที่จะมีความสัมพันธ์ทางเพศกับเพศเดียวกันได้

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

ก็เห็นมีกันเยอะนะคะสมัยนี้ ทอมดี้อยู่ด้วยกันเป็นคู่ๆตามคอนโดนะคะ เขาน่าจะมีเพศสัมพันธ์กันแบบใช้ออรัลด้วยปากและมือหรือว่าใช้ดิลโด่แทนนะคะ ผู้ชายก็คงใช้ทางตูดเพราะเคยได้ยินเขาบอกว่ามันมีจุดเสียวอยู่ตรงตูดค่ะ

ออฟไลน์ กันดั้ม

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

ขอบคุณทั้ง 2 คำตอบครับ คือทางกายผมพอทราบครับว่าเขาทำกันยังไง ก็ดูจากคลิปโป๊ต่างๆครับ 555 เพียงแต่สงสัยทางใจว่า เขาไม่ตะขิดตะขวงใจกันบ้างหรือครับ ลองคิดเล่นๆ ให้ผมไปดูดให้ผช.คนอื่น ผมคงขอบายครับ ทำไม่ลง 555

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่ถึงกับมีเซ็กซ์โดนตรง แต่เคยมีประสบการณ์กับเพศเดียวกันอยู่บ้าง แค่ใช้มือใช้นิ้ว ไม่ถึงกับใช้ปากหรือลิ้นกับเพศเดียวกันค่ะ