รับมือขนาดใหญ่ยังไงดี ฝรั่งใหญ่ทุกคนไหมและอื่นๆ

หัวข้อ: รับมือขนาดใหญ่ยังไงดี ฝรั่งใหญ่ทุกคนไหมและอื่นๆ  (อ่าน 639 ครั้ง)

Power Boom และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตัดสินใจแล้วว่าจะรับฝรั่งเลยดีกว่าผิวตรงความต้องการของฝรั่งมากกว่า เพราะไม่ได้ขาวออกแนวผิวแทน
แต่ปัญหาคือฝรั่งใหญ่แค่ไหน รับมือขนาดแบบนั้นยังไงคะ ในครั้งแรกๆและนานๆเข้าจะชินมั๊ย จะส่งผลเสียอะไรหรือเปล่า และป้องกันยังไง นานๆเข้าจะหลวมมั๊ย ของแฟนแค่5.4นิ้วเอง รอบวงประมาณ4ถ้าจำไม่ผิด
ฝรั่งเค้าใส่ถุงหรือเปล่าหรือชอบสด เสร็จนอกหรือใน มีอะไรรบกวนแนะนำทีค่ะ จะมาเล่าเรื่องให้ฟังถ้ามีโอกาส

Facebook Comments

ออนไลน์ แบม

• **

ลืมอีกคำถามนึง เค้าแคร์คนที่มีลูกมั๊ยคะ พอดีผ่าคลอดเลยมีรอยแผล

ออนไลน์ แบม

• **

:) :)

ออนไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่เคยกับฝรั่ง แต่เคสกับนิโกรของใหญ่
ลำดับแรกต้องปลุกอารมณ์เรียกน้ำมาก่อนค่ะ ถ้าไม่ไหวก็ทาเจลเพิ่ม
ไม่ต้องรีบ ทำช้าๆ มันเจ็บนิดๆอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่รีบ มีอารมณ์ทางเพศร่วมเต็มที่ มันเจ็บนิดเดียวแล้วก็เบาลงเองค่ะ
ป้องกันเน้นถุงยางดีกว่าค่ะ ปลอดภัยกว่า