อยู่ๆช่วงหลังๆแฟนเซ็กส์จัดเกิดจากอะไร

หัวข้อ: อยู่ๆช่วงหลังๆแฟนเซ็กส์จัดเกิดจากอะไร  (อ่าน 1591 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก่อนๆคบกับแฟนแฟนจะยอมให้ทำอาทิตย์ละ 3วัน โดยประมาณแต่ช่วงๆหลังๆมานี้1เดือนได้  แฟนขอมีเซ็กส์ด้วยทุกวัน เพราะอะไรครับ เพราะเจอสิ่งเร้าหรือเปล่าหรือแฟน แอบมีชายอื่นผมเดาเอาเองนะ เลยมีอารมณ์มากขึ้น มีปัจจัยอะไร บ้างครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ nanni

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อยู่ๆช่วงหลังๆแฟนเซ็กส์จัดเกิดจากอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 12:00:32 pm »

มีหลายสาเหตุค่ะ
บางคนตอนเริ่มคบกันไม่นานก็อาจจะยังเขินยังอาย ไม่กล้าเป็นฝ่ายขอแฟนก่อน แต่จริงๆอยากมี ตอนหลังคบไปสักพักเลยกล้าขึ้น
ส่วนมีสิ่งเร้าก็เป็นไปได้ ถ้าพูดตรงๆ
ส่วนตัวเองก็เคย ไม่ได้อยู่ด้วยกันกับแฟน ปกติเจอกันแค่เสาร์อาทิตย์ ตอนหลังมีผู้ชายเข้ามา เป็นสิ่งเร้ากระตุ้นแรงมากจนเราอยากมีขึ้นมา ต้องเป็นฝ่ายไปหาแฟนที่ห้องแล้วขอมีเซ็กซ์บ่อยๆเลยค่ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

Re: อยู่ๆช่วงหลังๆแฟนเซ็กส์จัดเกิดจากอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 06:12:21 pm »

ถ้าอายุยังไม่เยอะมันก็อาจจะเกี่ยวกับระดับฮอร์โมนในร่างกายนะครับ แต่ถ้าอายุเยอะแล้วมันอาจจะเกิดจากอาหารการกินหรือว่าอาหารเสริมชนิดต่างๆที่ไปกระตุ้นการเกิดฮอร์โมน หรืออาจจะเกิดจากคุณเจ้าของกระทู้ทำตัวน่ารักหรือเปล่าแฟนเลยอยากมีอะไรด้วยบ่อยขึ้น

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2019, 01:37:40 pm »

มีชายอื่นจะไม่อยากทำกับแฟนตัวเองมากกว่าค่ะ น่าจะดีใจไว้ที่แฟนคงชอบสัมผัสของคุณมากนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

k123

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2019, 03:13:17 pm »

เป็นการเกิดจากความต้องการ ที่เป็นเรื่องปกติครับ