ทำไมผู้ชายชอบถามผู้หญิงเกี่ยวกับเรื่องบนเตียงกับคนเก่า

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายชอบถามผู้หญิงเกี่ยวกับเรื่องบนเตียงกับคนเก่า  (อ่าน 671 ครั้ง)

ออฟไลน์ June345

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมผู้ชายบางคนถึงมีอารมณ์เวลาที่ผู้หญิงเล่าถึงเรื่องบนเตียงกับผู้ชายคนเก่าค่ะ ยิ่งถ้ารู้ว่าของคนเก่าใหญ่ยาวกว่าของตัวเอง ยิ่งทำให้เค้ามีอารมณ์หื่นมากๆ ที่ถามเพราะตัวเองเจอจนทำให้เกิดเรื่องเลยเถิดอย่างที่เคยเล่าไปแล้ว และเพื่อนหญิงเราคนหนึ่งก็กำลังเจอแบบเรา คือ เธอแต่งงานกับแฟนได้ไม่นาน แฟนก็ชอบถามและให้เล่าเรื่องแฟนเก่าให้ฟัง ได้คุยกันตามประสาสาวๆ บลาๆๆๆ แต่เราไม่ได้บอกเธอนะว่าตอนนี้เราถูกเคลม ช2 ญ1 ไปแล้ว กลัวเธอจะตกใจ ก็เลยทำให้รู้ว่ามีผู้ชายอีกหลายคนที่น่าจะเป็นแบบแฟนเราและเพื่อน เลยอยากรับฟังความเห็นของเพื่อนๆในเว็บนี้ค่ะ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ว่าเพราะอะไร

Facebook Comments

ออนไลน์ BRBB

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมก็ชอบถามแฟนผมนะผมคิดว่ามันเป็น การเพิ่มรสชาติการมีเซค แต่ไม่ใช่การนอกใจ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

สำหรับผม
 - แค่อยากเปรียบเทียบลีลานิดหน่อยและอยากรู้ว่าโดนมาแบบไหนบ้าง ถามแค่คร่าว ๆ เมื่อรู้แล้วก็ไม่อยากถามอีกเลยนะ
 - มันรู้สึกเป็นการกระตุ้นทางเพศอย่างนึงด้วยมั้ง บางครั้งแค่คิดจินตนาการว่าแฟนเราเอากับคนอื่นอยู่ ก็มีอารมณ์คึกขึ้นมา

ปล. ไม่มีแนวคิด 1ญ 2ช  ผู้หญิงของเราเราใช้คนเดียว  :D

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าเป็นสัญชาตญาณของผู้ชาย ที่อยากเป็นที่ 1 อยากรู้ว่าคนเก่าเก่งกว่า ใหญ่กว่ามั้ย ผู้หญิงจะประทับใจใครมากกว่า ถ้าเราชนะก็จะภาคภูมิใจ แต่ถ้าแพ้ก็จะพยายามทุกวิธีทาง ให้เอาชนะให้ได้