แฟนไปบำเรอกามเจ้านาย

หัวข้อ: แฟนไปบำเรอกามเจ้านาย  (อ่าน 772 ครั้ง)

kuai6x7 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนไปบำเรอกามเจ้านาย
« เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 05:02:07 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา แฟนของผมได้บอกว่าหลังเลิกงานออฟิศแล้ว เจ้านายของเธอ ชวนเธอไปกินข้าวเย็นด้วยที่บ้าน แฟนของผมเดินทางล่วงหน้าไปก่อน เมื่อผมเดินทางไปถึงที่บ้านเจ้านาย ภาพที่ผมพบก็คือ ทั้งคู่ตัวเปลีอยเปล่ากำลังดเย็ดท่านี้อยู่ อย่างได้อารมณ์ เจ้านายของแฟนผมเรียกผมมาให้มาร่วมกันเย็ดด้วย ใหน ๆ มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมก็เลยเข้าไปร่วมเย็ดด้วย จนเสร็จ
   หลังเย็ดกันเสร็จแล้วแฟนของผมก็ สวมใส่แค่ชุดชั้นในแบบเกาะอก มานั่งพักให้หายเหนื่อย แล้ววันเสาร์ที่ผ่านมาเจ้านายของแฟน ก็เกลี่ยกล่อมให้แฟนของผมใส่แค่ชุดชั้นในไปนั่งรอในห้องในโรงแรมขายบริการให้แก่เพื่อนของเจ้านาย พอมาถึงเมื่อวานนี้แฟนของผมจึงโทรศัพท์มาบอกว่า ขอเลิกคบกับผมเป็นแฟน แล้วให้ผมไปหาแฟนใหม่ซะเถอะ ด้วยเหตุผลที่ว่า เธอนั้นลาออกจากงานแล้ว กลัวผมลำบากใจ เพราะเธอรู้สึกชอบมีเซ็กส์ เจ้านายของเธอเลยพาเธอไปฝากให้ทำงานในสถานขายบริการแห่งหนึ่ง เรื่องก็มีแค่นี้ครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ jojo83

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2
    • https://1th.me/8E2z

Re: แฟนไปบำเรอกามเจ้านาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 10:37:21 pm »

เกมที่ได้รับการคัดสรรค์มาเป็นอย่างดี เล่นสนุกได้อย่างปลอดภัย ทำกำไรได้สูง
รายละเอียดเกมเพิ่มเติม เกมสนุกที่ทุกคนคุ้นเคย อยู่ที่นี่แล้ว!

ป๊อกเด้ง