ใครอารมณ์อยากมันพุ่งมากๆตอนง่วงบ้างคะ

หัวข้อ: ใครอารมณ์อยากมันพุ่งมากๆตอนง่วงบ้างคะ  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ J

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่รู้ทำไมตอนง่วงๆนี่อยากเอาตลอดเลย แบบอารมณ์รุนแรงมากๆ มากกว่าตอนตื่น
แล้วไม่มีสมาธิทำอะไรเลย ช่วยตัวเองไม่ค่อยหายต้องเอาจริงๆ ตอนนี้ฝึกงานทำงานไม่ค่อยได้เลย
มันอยากรอตอนเย็นไปเอาตลอด มีใครพอช่วยลดอะไรแบบนี้บ้างมั้ยคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Atnight2018

• *

Re: ใครอารมณ์อยากมันพุ่งมากๆตอนง่วงบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 12:35:11 pm »

ขอสมัครไปช่วยเลยได้มั้ยครับ^^

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

Re: ใครอารมณ์อยากมันพุ่งมากๆตอนง่วงบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 01:40:32 pm »

เป็นแต่ตอนนอนตอนกลางคืนอ่ะครับ ถ้านอนกับสาวกลางดึกชอบตื่นมาเขี่ยหีเมียพอแฉะๆก็ยัดเลย

ออฟไลน์ JetXD

• *
  • เพื่อนกัน อย่าคิดมาก

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 06:17:07 pm »

;)
มีแบบนี้ด้วยหรอครับ เพิ่งเคยได้รู้
ท่าทางจะอาการ...น่าเป็นห่วง ฮ่าๆๆ
 :P

ชายแท้ 180 ซม. 82 กก. ผิวน้ำตาล สมุทรปราการ หาเพื่อนคุยเบาๆ สบายๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 12:22:38 pm »

เป็นจ้า บางทีก็ตื่นช่วงเช้าๆ ก็เป็นนะ
ใช้ของเล่นสักหน่อย พอสบายตัวก็จะหลับปุ๋ยเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★