ปัญหาโลกแตก แฟนเสียวแต่ไม่เคยเสร็จ

หัวข้อ: ปัญหาโลกแตก แฟนเสียวแต่ไม่เคยเสร็จ  (อ่าน 18848 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongmy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปัญหาเดิมๆ เลยครับ   
แฟนผม  เธอเสียว แต่ไม่เคยเสร็จสักครั้งเลย

ไม่ว่าจะเล้าโล้มนานๆ ใช้ลิ้นนานๆ ให้เธอขึ้นอยู่ข้างบน ก็แล้ว

เธอบอกว่า เสียวมากๆ แต่ไม่เคยเสร็จ

ทั้งๆที่ พาไปบรรยากาศ ริมทะเล มีเวลาอยุ่ด้วยกันนานๆ  ไม่ต้องกังวล

ส่วนเรื่อง G-Spot ก็ใ้ช้นิ้วหาแล้ว แต่ไ่ม่เจอ

แต่เวลาเธออยู่คนเดียว เธอช่วยตัวเอง ก็เสร็จได้ครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ เครียดจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2015, 05:21:51 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

Re: ปัญหาโลกแตก แฟนเสียวแต่ไม่เคยเสร็จ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 01:01:44 pm »

ผมว่าคงเป็นเพราะแฟนคุณช่วยตัวเองจนเคยหรือป่าวครับ.....

ออฟไลน์ jvcmobile

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: ปัญหาโลกแตก แฟนเสียวแต่ไม่เคยเสร็จ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 08:53:43 pm »

ตามที่ท่านบนว่าคับ

น่าจะช่วยตัวเองจนชิน

ออฟไลน์ nut

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 08:23:08 am »

แต่ก่อนผมก็เป็นแบบคุณ แต่ปัจจุบันผมมีแนวทางแก้เเล้วครับ
สดวกคุยทางเมลมากกว่าครับ [email protected]

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 10:51:53 am »

แฟนผม  เธอเสียว แต่ไม่เคยเสร็จสักครั้งเลย

ไม่ว่าจะเล้าโล้มนานๆ ใช้ลิ้นนานๆ ให้เธอขึ้นอยู่ข้างบน ก็แล้ว

เธอบอกว่า เสียวมากๆ แต่ไม่เคยเสร็จ

ทั้งๆที่ พาไปบรรยากาศ ริมทะเล มีเวลาอยุ่ด้วยกันนานๆ  ไม่ต้องกังวล

ส่วนเรื่อง G-Spot ก็ใ้ช้นิ้วหาแล้ว แต่ไ่ม่เจอ

แต่เวลาเธออยู่คนเดียว เธอช่วยตัวเอง ก็เสร็จได้ครับ

ให้เธอช่วยตัวเองไปพร้อมกันตอนร่วมเพศครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 11:52:04 am »

แฟนคุณอาจจะตั้งใจมากไปกังวลมาไป ถึงพาไปผ่อนคลายแล้วก็แต่เวลาทำก็อาจจะกังวลขึ้นมาอีก ลองดูหลายๆวิธี
ช่วยตัวเองไปด้วยแบบที่ท่านอื่นบอก หรือ อาจจะดูหนังโป๊ไปด้วยเอาแนวที่เค้าชอบ

Muay_Sim

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 03:44:54 pm »

มีปัญหานี้เหมือนกันค่ะ เสียวมากแต่ไม่เสร็จ
ช่วยตัวเองก็เสร็จนะคะ ><

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 05:16:47 pm »

ให้เธอช่วยตัวเองไปพร้อมกันตอนร่วมเพศครับ

ใช่ค่ะอันนี้ใช้ได้ผลกับตัวเองค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 10:45:40 am »

หาของเล่นมาเสริม