เราชอบให้สามีเล้าโลมแต่ให้แฟนเก่าเป็นคนกระแทก แบบนี้จะผิดไหม?

หัวข้อ: เราชอบให้สามีเล้าโลมแต่ให้แฟนเก่าเป็นคนกระแทก แบบนี้จะผิดไหม?  (อ่าน 920 ครั้ง)

ออฟไลน์ June345

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนนี้ตัดสินใจคบหาอยู่กันแบบสามคนผัวเมีย จะผิดไหมถ้าตอนมีเซ็กส์กัน เราชอบที่จะให้สามีกอดจูบ เล้าโลมเล่นกับหน้าอก คือ ส่วนบนร่างกายเรา ให้สามีครอบครองคนเดียวเลย แต่จะให้แฟนเก่าเป็นคนกระแทกเรา เพราะขนาดเค้าใหญ่ เราจะรู้สึกแน่นๆ และทำเราเสียวและเสร็จได้ต่อเนื่องหลายครั้งมากๆ แบบนี้จะทำให้สามีน้อยใจไหม แต่เราก็ใช้มือ ใช้ปาก ให้สามีจนเสร็จพร้อมๆกันไปด้วยนะ ไม่ได้ละเลยเค้าเลย แคร์เค้ามาก ทำให้ได้ทุกอย่าง แค่ไม่อยากให้เค้าสอดใส่เท่านั้นเอง เพราะสัมผัสได้เลยว่าของสามีมันเล็กไม่สมดุลกับส่วนนั้นเราแล้ว แต่จะให้ใส่เข้ามาพร้อมกัน จริงๆ เรารับไหวนะ แต่เคยทำๆไป ของสามีก็โดนของแฟนเก่าที่ใหญ่กว่ามาก เบียดจนอ่อนตัวหลุดออกมาอยู่ดี เราเคยขอให้มีเซ็กส์แยกกันทีละคนสามีก็ไม่ยอม พาลโกรธเราอีก เราสงสารเค้านะ ไม่อยากให้รู้สึกว่าตัวเองด้อยกว่า เลยอยากทำให้เค้ามีความสุข ใช้มือ ใช้ปาก ให้จนเสร็จแทน เค้าได้ไม่ต้องลงรูเราให้เกิดข้อเปรียบเทียบให้น้อยใจ แบบนี้จะดีไหมค่ะ สามีก็ไม่พูดอะไรนะที่เป็นแบบนี้ แสดงว่าเค้าโอเคใช่ไหมค่ะ ตอนนี้เค้าเอาใจยากจนเราไม่ค่อยกล้าที่จะพูดอะไรค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เล้าโลมพร้อมกัน แต่ให้ใส่ทีละคน
ใส่อันเล็กก่อน แล้วค่อยตามด้วยอันใหญ่

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *

แนะนำให้สามี สอดใส่จนเสร็จก่อนครับแล้วค่อยให้แฟนเก่าทำ เพราะสามีคุณก็จะได้สำเร็จไปก่อน จะได้ไม่น้อยใจในอนาคตครับ

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ถ้าให้สามีทำแค่นี้ ผิดใจกันแน่นอนครับ

ก็ต้องให้เสมอภาคกันน๊ะ....จะได้สบายใจกันทุกคน

สามีคุณก็ต้องการที่จะลงรูคุณเหมือนกันแหละ...เค้ายอมคุณขนาดนี้แล้วให้เจี้ยวเค้าได้สัมผัสรูจิ๋มคุณด้วยนะ