ถามเล่นๆเคยมีเซ็กกับคนอายุน้อยที่สุดอายุเท่าไหร่และมากสุดอายุเท่าไหร่

หัวข้อ: ถามเล่นๆเคยมีเซ็กกับคนอายุน้อยที่สุดอายุเท่าไหร่และมากสุดอายุเท่าไหร่  (อ่าน 1733 ครั้ง)

iamgun และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีเมื่อวานดูคลิปโป๊คลิปนึงเป็นเรื่องประมาณว่าแม่ลูกคู่นึงถูกเจ้าหน้าที่สอบสวนว่าขโมยของ แล้วทั้งแม่ทั้งลูกก็โดนเจ้าหน้าที่ซั่ม แล้วตอนกลางคืนผมเก็บไปฝันเปียกว่าได้เอากับคนแก่มากๆหนังเหี่ยวๆเหมือนในคลิปนั้นเลย

เลยอยากถามเล่นๆตามหัวข้อเลยครับตอบได้ทั้งชายและหญิงเนะครับ
สำหรับผมอายุน้อยสุดคือ 14 โคตรเสี่ยงคุกเลยครับ แต่ตอนนั้นผมเองอายุ 19 มันไม่ไหวจริงๆเด็กมันยั่วมากอยากลองของเลยจัดไปดีที่เด็กมันไม่ไปบอกใคร

ส่วนอายุมากสุดคือ 50กลางๆ เริ่มเหี่ยวย่นจิ๋มก็ย้วยแล้วแต่ก็เอามันส์ดี

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

25 น้อยสุด ต่างกับเราตอนนั้น 6 ปีได้
ส่วนมากสุดน่าจะ 45 อ่ะ แต่ไม่ประทับใจเท่าไหร่

เด็กยังไงก็ทำให้สดชื่นกว่า อยากลองคนอายุน้อยกว่านี้ แต่ยังไม่มีโอกาสอ่ะนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เด็กสุด 21 แรงดีไม้มีตก ตอนนั้นต่างกะเรา 7ปี
แก่สุด 40 ก็แซ่บอยู่นะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ TOPING

• เด็กยังซิง
  • *

18 กินเด็กอมตะ กินทั้งชุดนักเรียน
40 หน้าเด็กเอาเก่ง

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

น้อยสุด​ 15 ตอนนั้นเรา14​  สูงสุด​35 ครับ​   ตอนเด็กทำไม่เป็น​ เจอรุ่นใหญ่​ ใส่อย่างเดียว   เอาเป็นว่า​ ประมาณ​ 32-38 สำหรับผมจัดว่าเด็ดครับ​ คุยกันรู้เรื่อง

ออฟไลน์ ployployz

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

อายุน้อยสุด 13 ค่ะ น้องอยู่ ม.1 เป็นน้องแถวบ้านแฟนตอนนั้นไปเที่ยวบ้านแฟนละไม่มีใคนอยู่บ้าน แฟนเลยชวนน้องเค้ามาเล่นเกมที่บ้าน ละให้เราใส่กระโปรงสั้นไม่ใส่กางเกงในนอนให้น้องเค้าเห็น ไอ่เราก็อยากลองด้วย อยากรู้ต่อออนบลอคค่ะ ส่วนแก่สุด 38 สายสปอต ยังแน่นอยู่นะ

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

เด็กสุด 18-19
แก่สุดราวๆ 40ต้นๆ

เด็กๆเราชงเองกินเอง น้องนอนนิ่งๆ
ส่วนอายุเยอะๆ โดนขย่ม ขึ้นสุดลงสุด

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

Muay_Sim

• บุคคลทั่วไป

อายุน้อยที่สุด 28
อายุมากที่สุด 47
สเปกชอบคนอายุมากกว่าค่ะ เลยไม่ได้กินเด็ก 55

ออนไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

น้อยสุด อายุ 18
มากสุด 49