ทำหมันดีไหมคะ

หัวข้อ: ทำหมันดีไหมคะ  (อ่าน 780 ครั้ง)

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

ทำหมันดีไหมคะ
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2019, 10:46:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ น้องแข็งแรงดี แต่เรายังไม่ได้คุมนะคะ เค้าให้เลือกหลายแบบมาก แต่การคุมไม่ใช่100%แน่ๆ
เราเลยอยากถามเพื่อนๆว่า ทำหมันไปเลยดีไหมคะ ตอนนี้พอมีเซ็กได้อยากจะมีให้สุดเหวี่ยงที่เคยคิดไว้
ไม่ว่าจะวันไนท์ ลองทำงานอย่างว่า มีเซ็กกับต่างชาติ หรือคนอื่นๆไปเรื่อย จริงอยู่ที่ใส่ถุงยาง แต่บางทีเราก็สด
และอีกอย่างเราชอบให้แตกในมากกว่าค่ะ หรือวิธีไหนได้ผลพอๆกันคะ ตอนนี้เล็งเลว่าทำหมันไหม แต่ไม่อยากรีบทำ
อีกสองอย่างที่สนใจคือฝังเข็ม หรือใส่ห่วง เพื่อนๆแนะนำมาทีค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ทำหมันดีไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2019, 06:54:10 pm »

ถ้า จขกท คิดจะมีความสุุดเหวี่ยงขนาดนี้ ทำหมันก็เป็นความคิดที่ดีนะคะ เพราะมันอาจเกิดความผิดพลาดได้ขณะมีกิจกรรม แต่ทำหมันไม่ได้ป้องกันโรคนะคะ จขกท ต้องระวังเรื่องนี้ด้วยน้า ไม่ใช่แค่ HIV ซิฟิริส หนองใน แต่ยังมีเชื้อ HPV ที่เป็นสาเหตุแห่งการเกิดมะเร็งปากมดลูก ก็ไม่สามารถป้องกันได้ถึงแม้จะใส่ถุงยางก็ตามค่ะ

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2019, 08:44:17 pm »

ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ น้องแข็งแรงดี แต่เรายังไม่ได้คุมนะคะ เค้าให้เลือกหลายแบบมาก แต่การคุมไม่ใช่100%แน่ๆ
เราเลยอยากถามเพื่อนๆว่า ทำหมันไปเลยดีไหมคะ ตอนนี้พอมีเซ็กได้อยากจะมีให้สุดเหวี่ยงที่เคยคิดไว้
ไม่ว่าจะวันไนท์ ลองทำงานอย่างว่า มีเซ็กกับต่างชาติ หรือคนอื่นๆไปเรื่อย จริงอยู่ที่ใส่ถุงยาง แต่บางทีเราก็สด
และอีกอย่างเราชอบให้แตกในมากกว่าค่ะ หรือวิธีไหนได้ผลพอๆกันคะ ตอนนี้เล็งเลว่าทำหมันไหม แต่ไม่อยากรีบทำ
อีกสองอย่างที่สนใจคือฝังเข็ม หรือใส่ห่วง เพื่อนๆแนะนำมาทีค่ะ
ถ้าไม่อยากจะรีบทำก็ใส่ห่วงครับ ขายบริการเลย

ออนไลน์ maaogun

• **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 07:55:21 am »

ทำหมันเลยครับ แต่ยังไงก็ระวังเรื่องโรคทางเพศสัมพันธ์ด้วยนะครับ....

ออนไลน์ Dedejang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 03:35:37 pm »

ฝัวเข็มครับ สะดวกดี

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:26:10 pm »

ฝังเข็มก็โอนะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:40:37 pm »

ถ้า จขกท คิดจะมีความสุุดเหวี่ยงขนาดนี้ ทำหมันก็เป็นความคิดที่ดีนะคะ เพราะมันอาจเกิดความผิดพลาดได้ขณะมีกิจกรรม แต่ทำหมันไม่ได้ป้องกันโรคนะคะ จขกท ต้องระวังเรื่องนี้ด้วยน้า ไม่ใช่แค่ HIV ซิฟิริส หนองใน แต่ยังมีเชื้อ HPV ที่เป็นสาเหตุแห่งการเกิดมะเร็งปากมดลูก ก็ไม่สามารถป้องกันได้ถึงแม้จะใส่ถุงยางก็ตามค่ะ
แล้วต้องป้องกันยังไงคะ

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:41:22 pm »

ถ้าไม่อยากจะรีบทำก็ใส่ห่วงครับ ขายบริการเลย
ลังเล3อย่างนะ

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:41:47 pm »

ทำหมันเลยครับ แต่ยังไงก็ระวังเรื่องโรคทางเพศสัมพันธ์ด้วยนะครับ....
ยังไม่แน่ใจเลยว่าเอาแบบไหนดี

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:42:21 pm »

ฝัวเข็มครับ สะดวกดี
อาจจะเอาอันนี้นะอยากถอดก็ถอดง่าย

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 10:42:52 pm »

ฝังเข็มก็โอนะ
อาจจะฝังนะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 01:59:38 pm »

ถามก่ินต้องการมีบุตรอีกไหม​  คิดยาวๆๆนะ
ถ้าเกิดว่าไมาต่องการมีเเล้ว  ทำหมันดีที่สุดจร้า