ประสบการณ์ที่ทำพลาดมากพาแฟนไปขายตัว

หัวข้อ: ประสบการณ์ที่ทำพลาดมากพาแฟนไปขายตัว  (อ่าน 770 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkneti

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมชื่อเนติครับ ประสบการณ์นี้ผมเกิดขึ้นเมื่อ5เดือนที่แล้ว ตอนนั้นเรายังคบกันอยู่ครับ แฟนผมชื่อ มิ้ง เราคบกันมา4 ปีกว่าๆ มีทะเลาะกันรักกันเรื่องปกติ พักหลังๆผมชอบคิดอะไรแปลกๆเวลามีเซ็กกับมิ้งผมชอบถามว่าอยากมีอะไรกับคนอื่นมั้ยตอนแรกมิ้งไม่ค่อยเล่นกับผม หลังๆมามิ้งเล่นตลอดครับต่างคนต่างมีอารมร่วมเข้าไปอีกเมื่อเวลาผมถาม จนผมได้ใจ ก็เริ่มถามมิ้งว่า อยากลองขายตัวมั้ยได้ตังใช้ด้วยนะ เพราะตอนนั้นเราเรียนอยู่ปี 4ครับ เป็นช่วงฝึกงาน แล้วมิ้งอยากได้รีเทนเนอ4000 ทั้งๆที่ผมก็มีเงินจะซื้อให้ก็ได้ แต่ตอนนั้นใจหัวผมคิดว่าอยากลองให้มิ้งมีอะไรกับคนอื่นดู เลยถามมิ้งว่าลองขายมั้ยซักครั้ง มิ้งตกลงเพราะข้อเสนอของผม และมิ้งอยากได้รีเทนเนอด้วย ผมหาเว็บให้มิ้งครับแล้วโพสในเว็บติดไลน์มิ้งไว้ให้มิ้งเลือกเอง ด้วยความที่มิ้งเป็นคนที่สวยพอสมควรเลย ตัวเล็กขาว มิ้งเลยได้คนแรกที่มิ้งเลือกเพราะดูสะอาด ด้วยราคา2000บาท ผมไปส่งมิ้งที่ม่านรูดและรอในรถ 20นาทีมิ้งออกมาพร้อมเงิน แล้วผมก็พามิ้งกลับหอ ถึงหอ ผมขอมิ้งมีไรด้วยแล้วก็ถามว่าเป็นยังไงบ้าง เสียวมั้ย ตื่นเต้นมั้ยเล่าให้ฟังหน่อย มิ้งเล่าว่า พี่เค้าชมว่าสวยกว่าในรูป เค้าไปมิ้งก็เข้าห้องน้ำละออกมาพี่เค้าก็ถอดเสื้อผ้ารอแล้ว มิ้งเข้าไปนั่งใกล้ๆแล้วบอกพี่เค้าว่าทำเป็นครั้งแรกยังไม่เคยขาย พี่เค้าถอดเสื้อผ้าให้มิ้งเลียให้มิ้ง มิ้งถามอมให้มั้ยพี่เค้าบอก เดี่ยวจะไม่ทันพี่เค้าจะกลับบ้านแล้ว เพราะผมไปส่งมิ้งสาย พี่เค้าเอาเข้าใส่ มิ้งครางเบาๆ พี่เค้าเสร็จไว แล้วรีบกลับด้วย. ตอนที่เอากับมิ้งแล้วมิ้งเล่าให้ฟังไปด้วย ผมเสียวมากครับ เสียวอย่างบอกไม่ถูกเลย วันที่สอง มิ้งเลือกอีกคนครับ ผมพามิ้งไปส่งที่โรงแรม พอมิ้งเสร็จรอบนี้มิ้งขึ้นรถมาด้วยความอารมเสียและบอกให้ผมแวะร้านยาครับ ผมก็ถามไปซื้ออะไร มิ้งบอกไปซื้อยาคุมฉุกเฉิน ผมถามว่าเป็นไรเกิดไรขึ้น มิ้งเล่าให้ฟังว่า คนนี้ตัวใหญ่ๆ แล้วไอ่นั่นมันก็ใหญ่ด้วย ไปถึงมันถอดเสื้อผ้ามิ้ง เป็นคนสูบบุหรี่ด้วย มันให้มิ้งอมให้ด้วยปกติจะใส่ถุงละอมกัน แต่มิ้งอมสดเพราะ กลัวสารที่ติดกับถุงยาง อมเสร็จ มันให้มิ้งใส่ถุงยางให้ เป็นแบบบางๆ อะไร 001นี่แหละ ขนาด52 ละมันใส่ไม่ค่อยเข้า มันเลยเอาไปใส่เอง จนได้ มันก็ให้มิ้งขึ้นให้ แล้วมันก็ผลักมิ้งนอนลงแล้วเอาต่อ มิ้งบอกว่าวันนั้นมันไม่ชอบคนนี้เลย มิ้งเลยไม่มีน้ำ ฝืดๆ เจ็บๆ แล้วมันใหญ่ด้วย มันชอบถามว่าเคยกับใครยังไง แล้วมันไม่ใช่คนที่สนิทกันมาถามเลยไม่ชอบ ตอนใกล้เสร็จมันทำแรงมากกระแทกแรงมากๆ มิ้งเจ็บมากแล้วจุกด้วย จนเสร็จในถุงมันเอาค้างไว้อย่างนั้น มิ้งรู้สึกตอนเสร็จมันเหมือนมีน้ำอะไรไหลๆเข้ามา นึกว่าเป็นน้ำที่โดนหัวถุง มันทำต่อยังไม่เอาออก มิ้งบอกกับมันว่าเอาออกได้ยังคะพี่พี่เสร็จไปแล้วไม่ใช่หรอ มันเถียงว่ายังไม่เสร็จ แล้วทำต่อ จนเสร็จครั้งที่สอง ก็เหมือนมีอะไรพุ่งๆเข้าไป มันเอาออกมา ถุงยางขาด คือมิ้งโดนปล่อยข้างในสองรอบ หลังจากนั้น เราก็ทะเลาะกันมิ้งก็จะหยิบเรื่องนี้มาพูดว่าคนอะไรพาแฟนตัวเองไปขายตัว ผมรู้สึกแย่มาก มิ้งขอเลิกหลายครั้ง จนสุดท้ายตอนนี้เราเลิกกันไปแล้ว
ฝากบอกคนที่อยากจะลองอะไรแปลกๆตอนลองมันสนุกแต่ผลที่ตามมาและความรู้สึกมันไม่สนุกหรอกครับ คิดดีๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ประสบการณ์ที่ทำพลาดมากพาแฟนไปขายตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 08:39:46 pm »

ก็ถือเป็นประสบการณ์ที่สำคัญในชีวิตคุณละกันค่ะ ต่อจากนี้คุณก็คงไม่พลาดอีก ยิ่งเป็็นผู้หญิงที่คุณรักจริงๆคุณจะมีความรู้สึกหึงหวงเธอมากกว่าการสนุกสนานแบบนี่ค่ะ