มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?

หัวข้อ: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?  (อ่าน 3792 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 05:41:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามทั้งชายและหญิงเลยครับ คุณมี sex กับแฟน/สามี/ภรรยา บ่อยขนาดไหนครับ?

เช่น อาทิตย์ละกี่วัน วันละกี่รอบ รอบละกี่น้ำครับ

Facebook Comments

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:44:17 pm »

ไม่ได้นับครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 11:36:54 pm »

ไม่ได้ตั้งใจนับขนาดนั้นน่ะครับ แต่คบแรกๆก็แทบทุกวัน หลังๆก็ซาลงบ้าง แต่บางช่วงไม่ได้อยู่ด้วยกัน ไม่เจอกันนาน พอเจอก็จัดหนัก หลายรอบไปเรื่อยๆ แฟนผมกับผมมีความต้องการทางเพศสูงเหมือนกัน

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 03:02:55 pm »

ตอนนี้3เดือนแล้วครับที่ไม่ได้เอาแฟน

ช่วงแรกๆก็เอากันบ่อย หลังจากที่เธอไปผ่าตัดมดลูก(ตรวจพบเนื้องอก) ก็ลดน้อยลงเรื่อยๆ

ออฟไลน์ raregroove

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2019, 12:10:06 am »

ตามอายุครับ จำได้ว่าตอนอยู่มหาลัยเคยมากสุด 7ครั้งในวันเดียว แต่ตอนนี้ก็อาทิตย์ละประมาณ2-3 ครั้ง

ออฟไลน์ nid

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2019, 11:39:33 am »

เกือบทุกวันค่ะ เว้นแค่ช่วงรอบเดือน

ออฟไลน์ Pikachu

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2019, 07:46:34 am »

คืนละ 1-2 ครั้งคับ บางวันเช้าอีก 1 ช่วงแฟนฝังยาคุมกำเนิดไว้ใหม่ๆ เหลือ 1-2 วันครั้งนึง ตอนนี้พาไปออกกำลังกายเข้าฟิตเนสด้วยกันกลับมาจัดทุกคืนเหมือนเดิมละ