มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?

หัวข้อ: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?  (อ่าน 669 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 05:41:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามทั้งชายและหญิงเลยครับ คุณมี sex กับแฟน/สามี/ภรรยา บ่อยขนาดไหนครับ?

เช่น อาทิตย์ละกี่วัน วันละกี่รอบ รอบละกี่น้ำครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:44:17 pm »

ไม่ได้นับครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: มี sex กับแฟนบ่อยขนาดไหนครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 11:36:54 pm »

ไม่ได้ตั้งใจนับขนาดนั้นน่ะครับ แต่คบแรกๆก็แทบทุกวัน หลังๆก็ซาลงบ้าง แต่บางช่วงไม่ได้อยู่ด้วยกัน ไม่เจอกันนาน พอเจอก็จัดหนัก หลายรอบไปเรื่อยๆ แฟนผมกับผมมีความต้องการทางเพศสูงเหมือนกัน