แฟนได้เห็นเรา...กับแฟนเก่าแล้ว มีอาการแปลกๆไปเลยค่ะ

หัวข้อ: แฟนได้เห็นเรา...กับแฟนเก่าแล้ว มีอาการแปลกๆไปเลยค่ะ  (อ่าน 1782 ครั้ง)

ออฟไลน์ June345

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อช่วงสายๆ ที่ผ่านมา เราให้แฟนคนปัจจุบันแอบดูตอนเรามีเซ็กส์กับแฟนเก่าแล้วค่ะ แฟนเก่ามาแอบทำกับเราอยู่นานพอสมควร 1 ชม.กว่าๆได้ เราเสร็จหลายครั้งจนแสบตรงนั้นไปหมด แต่พอเค้าเสร็จ เราก็รีบให้เค้ากลับออกไปตามที่แฟนคนปัจจุบันบอกไว้ พอเค้าออกไปปุ๊บ แฟนคนปัจุบันก็รีบเข้ามาซ้ำเราทันที แบบตัวเค้าสั่นมากเลย ตรงนั้นก็แข็งปั้ง แม้ขนาดจะเทียบไม่ได้กับแฟนเก่า และของเราก็หลวมไปพอสมควร แต่เราก็พอรู้สึกได้เลยว่าเค้ามีอารมณ์รุนแนงมาก เค้าทำเราแรงมาก กระแทกแบบเต็มแรง แต่ก็ใช้เวลาแป๊บเดียว ไม่เกิน 2 นาทีก็เสร็จใส่เรา เราตกใจมากก็ตรงที่ตอนหลั่งน้ำ ตัวเค้าสั่นแบบรุนแรงมากๆ แล้วก็หลับคาอกเราไปเลย เราขยับตัวออกเค้ายังไม่ตื่นเลยค่ะ พึ่งมาตื่นช่วงเที่ยงๆนี่เอง ทำไมแฟนถึงเป็นแบบนี้ค่ะ เป็นห่วงเค้าเหมือนกัน เป็นอันตรายอะไรไหมค่ะ เค้าตื่นมากก็ดูเพลียๆ ถามอะไรก็เฉยๆ ดูแปลกไปเลยคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Pis

• *

ไม่รู้เหมือนกัน คงต้องถามเจ้าตัวละมังครับ ไม่มีใครรู้เท่าตัวเขาหรอก

แต่คุณตามใจแฟนใหม่มาก หรืออาจจะตามใจตัวเองด้วย โพสที่ยังบ่นเรื่องไม่ได้พักร่างอยู่เลย วันนี้ก็จัดกันอีกแล้ว

บางทีชีวิตก็เข้าใจยากเนอะ.

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

อาการสั่นเดาเอานะคะ ว่าน่าจะเกิดจากไม่ตื่นเต้นมากๆ ก็รู้สึกไม่ดีมากๆค่ะ เหมือนคล้ายโกรธจนตัวสั่นอะไรอย่างนี้หรือเปล่าค่ะ คุณ จขกท ต้องลองสังเกตุดูว่าพฤติกรรมของแฟนคุณหลังจากนี้ว่าเขาไปในทิศทางไหน ดีหรือไม่ดี เย็นชา หึงหวง เฉยเมย ถ้าเป็นในทางทีดีอาจจะตื่นเต้นกับการที่เห็นคุณมีอะไรกับแฟนเก่ามากๆเป็นแรงกระตุ้นของเขา แต่ถ้าทิศทางไม่ดีก็น่าจะเริ่มไม่โอเคหึงหวงคุณจากแฟนเก่า

ออนไลน์ kuai6x7

• **

ไม่แปลกหรอกครับ
น่าจะตื่นเต้นๆ แบบมีอารมณ์มากๆครับ ดูจากการทำรุนแรง ทำ แป๊ปเดียว-เสร็จ
ตัวเขาไม่ค่อยน่าห่วงครับ ที่ห่วงน่าจะเป็นคุณมากกว่า ต่อไปคงเจอศึกหนักแบบนี้อีกเเน่ เเน่
(ไม่แน่อาจโดนรุมด้วย)

• *

แฟนพูดความในใจออกมาบ้างแล้วค่ะ ดูเค้านอยด์ๆไม่คิดว่าของแฟนเก่าจะใหญ่ขนาดนี้ เค้าเห็นตอนแฟนเก่าพยายามสอดใส่เราแต่มันไม่เข้าทั้งที่เราก็ไม่ได้ขัดขืน ต้องออกแรงดันตั้ง 4-5 ครั้งกว่าจะเข้าหมด เค้าอิจฉาขนาดที่ใหญ่กว่าแฟนเก่าเราค่ะ เค้าคิดเปรียบเทียบกับตัวเอง ตอนมีอะไรกับเรา ดันเข้าทีเดียวก็ลื่นเข้ามิดไม่สดุดเลย แล้วเค้าก็บอกเราว่าจะให้เราเลิกยุ่งกับแฟนเก่าแล้วนะ เค้ากลัวเราทิ้งดค้า สรุป คือ งงค่ะ เป็นคนเริ่มเอง แล้วก็มาบัวคับให้เราจบ เราก็ยอมนะ เพราะรักเค้าค่ะ

ออนไลน์ Pis

• *

ดีแล้วครับ ไม่เปลืองตัว

ออนไลน์ Pis

• *

แต่ว่ากันไป น่าจะให้แฟนใหม่มาเล่าความรู้สึกตัวเอง เป็นการแชร์ประสบการณ์ด้วย บอกอาการตัวเองด้วยจะดีที่สุด

• *

แฟนคนปัจจุบันให้เราบล็อคเฟส บล็อคไลน์ ลบเบอร์ไทรแฟนเก่าไปเลย มันเกินไปไหมค่ะ เกินความเข้าใจเราจริงๆค่ะ ก่อนหน้านั้นอยากให้เราเล่า ชอบถามว่าของแฟนเก่าใหญ่ไหม อะไรแบบนั้น เราบอกจำไม่ได้ก็ไม่เชื่อ พอกลับไปลองจริงๆ กลับเป็นแบบนี้ ถามอะไรก็ไม่พูด เอาอย่างไรดีค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อย กลุ้มใจค่ะ

ออนไลน์ Pis

• *

ก็ธรรมดานะ คงเป็นปฏิกริยาจากความหึงหวงปนริษยา อาจจะกำลังคิดอยู่ว่า..กูมาถึงจุดนี้ได้ยังไง .. ระหว่างยังคิดไม่ตกก็เหยียบดิสเบรกไว้ก่อน..

คืนนี้ก็จัดให้เขามันๆสักยกสองยก ขวัญเอยขวัญมา..

พออารมณ์ดีขึ้น ลองแกล้งแหย่ดูว่า ชักอยากลอง 2 รุม 1 ดูบ้าง ว่าแต่คุณจะรับไหวรึเปล่า เพราะรูปร่างดูบอบบางมาก

ออนไลน์ Pis

• *

แต่จะว่าไปยังสงสัยอยู่ว่า เรื่องนี้มีอยู่จริง หรือจ้อจี้ แบบช่อง 7 สี เพราะมีหลายประเด็นมันขัดๆกันอยู่ มันอาจจะเป็นเรื่องจริงผสมจินตนาการ.

ออฟไลน์ Jijee

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

แฟนคนปัจจุบันให้เราบล็อคเฟส บล็อคไลน์ ลบเบอร์ไทรแฟนเก่าไปเลย มันเกินไปไหมค่ะ เกินความเข้าใจเราจริงๆค่ะ ก่อนหน้านั้นอยากให้เราเล่า ชอบถามว่าของแฟนเก่าใหญ่ไหม อะไรแบบนั้น เราบอกจำไม่ได้ก็ไม่เชื่อ พอกลับไปลองจริงๆ กลับเป็นแบบนี้ ถามอะไรก็ไม่พูด เอาอย่างไรดีค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อย กลุ้มใจค่ะ
แสดงว่าหลังจากเขาให้คุณมีอะไรกับแฟนเก่าแล้วที่อาการสั่นๆนั้น เราเดาว่าเขาหึงหวงมากกว่าค่ะ และเกิดอาการเสียความมั่นใจอย่างแรงอาจจะเพราะแฟนเก่าคุณมีอะไรเหนือกว่าเช่น ขนาด รูปร่าง หน้าตา ค่ะเขาถึงให้คุณเลิกติดต่อแฟนเก่าอีกเพราะว่าเขาคงกลัวคุณติดใจแฟนเก่ามากกว่าเขานะคะ คิดว่าคงไม่มีผู้ชายคนไหนเห็นคนที่เรารักชอบคนอื่นมากกว่าเขาหรอกค่ะเพราะเขาอยากเป็นที่ 1 ในใจคุณค่ะ

• *

แสดงว่าหลังจากเขาให้คุณมีอะไรกับแฟนเก่าแล้วที่อาการสั่นๆนั้น เราเดาว่าเขาหึงหวงมากกว่าค่ะ และเกิดอาการเสียความมั่นใจอย่างแรงอาจจะเพราะแฟนเก่าคุณมีอะไรเหนือกว่าเช่น ขนาด รูปร่าง หน้าตา ค่ะเขาถึงให้คุณเลิกติดต่อแฟนเก่าอีกเพราะว่าเขาคงกลัวคุณติดใจแฟนเก่ามากกว่าเขานะคะ คิดว่าคงไม่มีผู้ชายคนไหนเห็นคนที่เรารักชอบคนอื่นมากกว่าเขาหรอกค่ะเพราะเขาอยากเป็นที่ 1 ในใจคุณค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

อะตินนาลีนหลั่ง+ความหึงหวง+ความท้าทายแบบใหม่  เค้าเลยเป็นอาการแบบนี้ของคนเห็นแฟนตัวเอง  ร่วมรักกันต่อหน้าครับ
สักพักเค้า จะดีเองสามารถควบคุมตัวเองได้ดีครับ  เค้ารักคุณหรือไม่ผมไม่รู้ แต่ถ้าเค้าตอบสนองคุณ  คุณ ก็ตอบสนองเค้าบ้างครับ