จีสติง

หัวข้อ: จีสติง  (อ่าน 1130 ครั้ง)

ออนไลน์ ForYou

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

จีสติง
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 09:34:26 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือซื้อให้แฟน ทั้งชุดนอนไม่ได้นอน จีสตริง ชุดเซ็กชี่ ชั้นในลูกไม้บางๆ
เขากลับบอกไม่ชอบยังบอกอีกว่า โรคจิต หื่นกามอีก เลยงงว่าทำไมซื้อชุดพวกนี้ถึงโรคจิต
เห็นคนอื่นเขาก็ซื้อให้แฟนใส่ไม่เห็นว่าอะไร ปรึกษาเพื่อนที่เป็น ผญ เขายังบอกว่าน่ารักดี
เพื่อนๆคิดกันยังไงบ้างคับ ขอความคิดเห็นกันหน่อยคับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Pis

• *

Re: จีสติง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 10:59:29 pm »

เธอคงไม่มีจินตนาการ และน่าจะคิดชุดแบบนั้นมีไว้สำหรับผู้หญิงที่แบบว่า..ขายบริการ หรือ มีความต้องการเพศสูง

จากปฎิกิริยาน่าจะพอบอกได้ว่า เธอไม่น่าจะชอบการทำตัวยั่วยวน ไม่ชอบเป็นฝ่ายรุก ฝ่ายเริ่มก่อน แม้แต่ถึงคราวมีความต้องการ

ต้องค่อยๆคุยกับครับ ตะล่อมๆให้ทดลองใส่ดู แล้วอาจจะบอกเธอว่า ดูแล้วมันกระตุ้นต่อมอยากได้ดี เธอดูสวย เซ็กซี่ อะไรก็ว่าไป ผู้ชายเราบางครั้งก็อยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2019, 09:31:25 pm »

ขอบคุณคับ ;)

ออนไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2019, 10:44:12 pm »

ลองหาวิธีเปลี่ยนความคิดเธอดูครับ
-หาหนังที่ไส่ชุดนอนแบบนี้มาดูกับเธอ ช่วงแรกไม่ต้องเป็นหนัง X หรอกครับ แค่หนังฝรั่งฮอลีวู้ดก็มีให้ดูเยอะแล้ว แล้วค่อยๆตะล่อมคุยกับเธอว่า แบบนี้สวยไหม??? เซ็กซี่ไหม ?? บอกเธอว่าเวลาไส่ก็ไส่กันดูอยู่ 2 คน ไปได้ไปอวดใคร ถ้าดูบ่อยๆ เธออาจจะชินและเริ่มเอนเอียงได้
-แล้วค่อยขยับไปดูหนัง R พูดบ่อยๆว่า " อยากให้เธอ สวย Sexy แบบนี้ ", " คุณเห็นเธอไส่แล้วชอบ " อย่าเพิ่งไปเน้นเรื่องบนเตียงมาก
-พอเธอเริ่มชินแล้วค่อยชักจูงไปเรื่องบนเตียง ครับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 02:45:03 pm »

ขอบคุณคับ เดี๋ยวลองวิธีนี้ดูน่าสนใจ ;D

ออฟไลน์ k123

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 08:24:59 pm »

ผู้หญิงบางคนก็ไม่ชอบแบบนี้หน่ะครับ ก็ลองเกลี่ยกล่อมดูครับ ตอนแรกแฟนของผมก็ไม่ยอมใส่แบบนี้เหมือนกัน ก็เลยเกลี่ยกล่อมให้เธอลองใส่อยู่บ้านดู แต่เธอก็มีข้อแม้ว่า ถ้าผมยอมใส่แค่กางเกงในตัวเดียวอยู่บ้านเธอก็จะใส่ ปัจจุบันนี้เธอใส่ชุดนอนแบบนี้นอนเป็นปกติแล้ว ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2019, 08:34:05 pm โดย k123 »

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 09:53:42 pm »

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 07:45:57 pm »

ก็ใส่นะคะแต่ใส่เฉพาะว้นที่จะ XX กันค่ะเพราะจริงๆแล้วม้นไม่ค่อยสบายเท่าไหร่ค่ะโดยเฉพาะตรงลูกไม้โปรงๆที่ผช.คิดว่าเซ็กซี่แต่จริงๆมันคันผิวมากคะ นอนไม่ค่อยสบายเท่าไหร่ ใส่ทุกวันมันไม่ค่อยสบายตัวหนะคะ

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 07:07:13 pm »

อ่อ ขอบคุณคับ ;)