แฟนชอบถามเรื่องบนเตียงกับแฟนเก่า

หัวข้อ: แฟนชอบถามเรื่องบนเตียงกับแฟนเก่า  (อ่าน 3438 ครั้ง)

ออฟไลน์ June345

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

แฟนชอบถามเรื่องบนเตียงกับแฟนเก่า
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 09:26:38 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมแฟนชอบถามเรื่องบนเตียงของเรากับแฟนคนเก่า ชอบถามว่าตอนโดนเปิดซิง เจ็บไหม ทำท่าไหนกันบ้าง ขนาดใหญ่กว่าของเค้าเยอะไหม อะไรประมาณนี้ แบบว่านะ เราขอเล่านิดนึง คือ แฟนคนปัจจุบันเป็นผู้ชายคนที่ 2 ในชีวิตเรา ก่อนหน้านี้เราเคยมีแฟนมาแล้ว 1 คน ผู้ชายคนนั้นเปิดซิงเรา จำได้ว่าตอนนั้นเจ็บมาก ทำเสร็จระบบไปหลายวัน ทิ้งระยะเป็นเดือน มามีอะไรกันอีก ก็เจ็บเหมือนเดิม เราคบกัน 6-7 เดือน มีอะไรกันก็ไม่น่าเกิน 30 ครั้ง แต่เราไม่เคยเสร็จเลยนะกับแฟนคนเก่า รู้สึกเสียว แต่ก็เจ็บทุกครั้ง แน่น อึดอัดมาก  ซึ่งถ้าถามว่าของแฟนคนแรกใหญ่ไหม เราตอบไม่ได้ด้วยซ้ำ เพราะไม่เคยมอง ถึงเค้าจะเคยให้จับก็แค่แป๊ปๆ จำความรู้สึกไม่ได้แล้ว รู้แต่ว่ามันแข็งมากๆ เป็นลำเลย แค่นั้น... จนเราก็มาเจอแฟนคนปัจจุบัน เค้ามาตามจีบเราจนเราใจอ่อน จนสุดท้ายเราเลิกกับคนเก่า มาคบกับเค้า ตอนเรามีอะไรกันครั้งแรกกับแฟนคนปัจจุบันนั้น เราไม่มีอะไรกับแฟนคนเก่ามาเป็นเดือนแล้วนะ แฟนคนปัจจุบันเราเก่งเรื่องเซ็กส์มาก เค้าเล้าโลมจนเราอยากมากๆ สอดใส่เข้าไปก็ลื่นๆ เสียวๆ ไม่เจ็บเลย จนเราเสร็จครั้งแรกในชีวิตก็กับแฟนคนปัจจุบันนี่แหละ มันก็ดีมาตลอด แฟนคนปัจจุบันทำให้เราเปลี่ยนความคิดเรื่องเซ็กส์จากที่เคยรู้สึกเจ็บ อึดอัด แบบกับแฟนคนแรกเรา เราคิดว่ามันเป็นหน้าที่ที่ผู้หญิงต้องนอนให้ผู้ชายทำจนเสร็จๆไป แต่แฟนคนปัจจุบันกบับทำให้เรารู้สึกดี จนเรากลายเป็นคนติดเซ็กส์ไปเลยก็ว่าได้ และเอาจริงๆ เราก็ลืมๆไปแล้ว กับแฟนคนเก่า ไม่อยากจะจำซักเท่าไหร่ แต่แฟนก็ชอบถามรื้อฟื้นให้เราต้องคิด เราก็หลุดปากตอบกับแฟนไปนะ ว่ากับแฟนคนเก่าเจ็บมาก เจ็บทุกครั้งเลย แต่ไม่เคยเสร็จ และก็เล่าไปตามที่บอกข้างต้น แฟนกลับยิ่งสนใจเข้าไปใหญ่เกี่ยวกับเรื่องบนเตียงของเรากับแฟนเก่า ถามๆๆตลอด ให้เราเล่า โดยเฉพาะเรื่องขนาดตรงนั้นของแฟนเก่า ซึ่งเราก็ตอบไม่ถูกนะ จึงอยากปรึกษาว่าทำไม ผู้ชายชอบถามเรื่องนี้เหรอ และเอาจริงๆ เราก็แอบคิดนะว่าของแฟนเก่าก็คงใหญ่กว่าของแฟนคนปัจจุบันพอสมควร แต่เราก็ตอบแบบชัดเจนไม่ได้ จำได้แต่ความรู้สึกแน่น เจ็บ ตอนสอดใส่มันต่างกันแบบเทียบกันไม่ได้ เราควรตอบแฟนในเรื่องนี้อย่างไรดี แฟนก็ชอบพูดปลุกเร้าเรานะว่า เค้าทำใจได้ และชอบที่เราเคยโดนของใหญ่มาก่อน บอกมาเถอะว่าขนาดไหน อะไร ประมาณนั้น เรายังว่าเค้าโรคจิตเลย แต่แฟนก็บอกว่าเปล่า แค่อยากรู้เฉยๆ ตื่นเต้นดี แต่เราก็ตอบแฟนไม่ถูกจริงๆ เราอยากตอบ อยากบอก ตามใจเค้านะ เราเคยแกล้งแซวว่าคงต้องกลับไปลองอันเก่าอีกซักครั้งแล้วละ ดีไหม คราวนี้จะจับ จะดู จะวัดขนาดมาเลย แฟนเราก็ไม่หึงนะ กลับยุส่งและบอกว่าได้แต่ให้ป้องกันด้วย เรารักแฟนคนนี้มากๆนะ อยากบอกทุกอย่างให้มันชัดเจน เราควรทำอย่างไรดี จะรู้ได้ไงว่าที่เคนโดนมาใหญ่แค่ไหน ก็ไม่เคยเห็นจริงๆ พูดไปแฟนก็ไม่เชื่ออีก ให้คำตอบแฟนอย่างไรดีคะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2019, 09:56:55 am โดย June345 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนชอบถามเรื่องบนเตียงกับแฟนเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 02:10:07 pm »

ส่วนตัวก็ไม่เคยถาม แฟนนะว่าคนก่อนเป็นไงบ้าง

บอกเลยครับ ว่าคนก่อน ไม่มันส์เท่าคนใหม่

จะเล็กจะใหญ่ไม่สำคัญ เอามันส์กว่าคนเก่าเยอะ

ออฟไลน์ TOPING

• *

Re: แฟนชอบถามเรื่องบนเตียงกับแฟนเก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 08:44:41 pm »

กลับกันแฟนเก่าผมชอบถามผมแทนนะ เขาบอกเขามีอารมณ์เวลาได้เล่ากับได้ฟัง เขาชอบมากครับ เล่าทุกครั้งที่ทำกัน

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 12:24:01 pm »

ของผมหลังจากที่ผมจับได้ว่าแฟนไปมีชู้ ก่อนเลิกกันผมกับแฟนก็ยังมีอะไรกันตลอดและทุกครั้งก่อนมีอะไรกันผมชอบถามว่าเอากับชู้เป็นยังไง เค้าทำอะไรบ้าง ใหญ่ไหม แรกๆ แฟนผมก็ไม่ค่อยอยากตอบแต่หลังๆ พอเค้าตอบก็เริ่มเอากันมันส์ขึ้นกลายเป็นชอบไปเลย

สำหรับคุณผมว่าถ้าไม่ได้รู้สึกผิดหรือรู้สึกแย่ก็ตอบส่งๆไปก็ได้ว่าใหญ่แค่ไหน มันอาจทำให้รสชาติของการมีเซ็กดีขึ้น

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 04:48:03 pm »

ของผมหลังจากที่ผมจับได้ว่าแฟนไปมีชู้ ก่อนเลิกกันผมกับแฟนก็ยังมีอะไรกันตลอดและทุกครั้งก่อนมีอะไรกันผมชอบถามว่าเอากับชู้เป็นยังไง เค้าทำอะไรบ้าง ใหญ่ไหม แรกๆ แฟนผมก็ไม่ค่อยอยากตอบแต่หลังๆ พอเค้าตอบก็เริ่มเอากันมันส์ขึ้นกลายเป็นชอบไปเลย

สำหรับคุณผมว่าถ้าไม่ได้รู้สึกผิดหรือรู้สึกแย่ก็ตอบส่งๆไปก็ได้ว่าใหญ่แค่ไหน มันอาจทำให้รสชาติของการมีเซ็กดีขึ้น
ทำไมผู้ชายชอบถามเรื่องนี้ค่ะ แล้วรู้สึกอย่างไรตอนแฟนเล่าให้ฟัง ผู้ชายชอบเหรอคะที่รับรู้ว่าแฟนตัวเองเคยโดนของใหญ่มาก่อน ไม่หึงเหรอคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2019, 05:05:14 pm โดย June345 »

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 07:05:51 pm »

ทำไมผู้ชายชอบถามเรื่องนี้ค่ะ แล้วรู้สึกอย่างไรตอนแฟนเล่าให้ฟัง ผู้ชายชอบเหรอคะที่รับรู้ว่าแฟนตัวเองเคยโดนของใหญ่มาก่อน ไม่หึงเหรอคะ

ตอนแรกก็หึงนะครับ แต่ไม่รู้ทำไมมีอารมณ์มากๆเวลาแฟนบอกว่าโดนอะไรมาบ้าง แต่อาจเป็นเพราะหมดรักแล้วด้วย ที่ยังเอากันอยู่ผมกะว่าเอาไว้แก้เงี่ยนเฉยๆเพราะลีลาเค้าเด็ดดวงมาก

ออฟไลน์ Oral_Kisses

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 06:10:49 am »

ชอบถามถึงตอนเสียซิงแล้วก็ชอบให้เล่าละเอียดๆแฟนจะมีอารมณ์มาก

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 10:47:40 am »

ชอบถามถึงตอนเสียซิงแล้วก็ชอบให้เล่าละเอียดๆแฟนจะมีอารมณ์มาก
นั่นนะซิ ทำไมจึงเป็นเช่นนั้น ตอนเสียซิงเราเจ็บจะตาย ไม่มีความเสียวปนมาเลย แล้วก็ชอบถามอีกว่าแบบนี้แสดงว่าโดนของใหญ่แน่ๆ เราก็จะไปรู้ได้ไง อันแรกในชีวิต ไม่เคยเปรียบเทียบ และก็ไม่เคยเห็นด้วย

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 07:39:11 am »

มีสองอย่างคือ เค้าฟังแล้วกระตุ้นอารมณ์ กับเขาพยายามอยากทำให้ดีกว่าคนเดิมของคุณนั่นแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★