เรื่องของรสนิยม นม นม จิ๋ม จิ๋ม

หัวข้อ: เรื่องของรสนิยม นม นม จิ๋ม จิ๋ม  (อ่าน 1610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oral_Kisses

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

เรื่องของรสนิยม นม นม จิ๋ม จิ๋ม
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 02:05:10 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากรู้รสนิยมของผู้ชายค่ะ
นมที่โปรดปรานเป็นแบบไหน
หัวนมต้องชมพูมั้ย
ต้องหัวนมเล็กๆ เต้าพอดีมือมั้ย
เรานมขนาด 34 ถือว่าพอมี หัวนมก็มี แต่แฟนบอกหัวนมยาวไปนิด อยากให้ไปตัดให้หัวนมสั้นๆเล็กๆ

และเรื่องจิ๋ม จำเป็นต้องฟิตรูตลอดเวลาไหม จิ๋มต้องชมพูไหม  จะได้รีแพร์ไปเลยทีเดียว รักเค้า ยอมทุกอย่างให้เค้ามีความสุข เค้าจะได้รู้สึกเหมือนได้เอากับเมียเด็กตลอด 55

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เรื่องของรสนิยม นม นม จิ๋ม จิ๋ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 01:52:14 pm »

นม ชอบแบบใหญ่ๆหน่อยคัพ D ขึ้นไป หัวนมใหญ่ยาวดูดมันส์ดียิ่งหัวนมคนท้องนี่สุดๆเลย
จิ๋ม ชอบแบบโหนกนูนหนังไม่ยื่นยานจะคล้ำหรือชมพูก็ได้ โกนหรือแว็กซ์เกลี้ยงๆ แต่ถ้าชมพูฟิตด้วยจะดีมาก

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: เรื่องของรสนิยม นม นม จิ๋ม จิ๋ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 04:07:59 pm »

นมชอบเต้าตูมๆ ไม่ชอบนมเล็กอ่ะ หัวนมก็เอาแบบพอมีไม่ใหญ่ไม่เล็ก แบบที่พอดูดพอเม้มได้

เรื่องสีของหัวนม ถ้าเอาจริงๆก็ไม่ชอบหัวนมดำอ่ะคับบ

ส่วนเรื่องจิ๋ม ชอบโหนกนูน แคมไม่ยื่นไม่ย้วย จำดำจะคล้ำก็ขออยากให้ฟิตๆแหละจร้าาา

ออนไลน์ k123

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 08:53:26 pm »

แบบใหนไม่สำคัญ เอาเย็ดมันส์ไว้ก่อน

ออฟไลน์ Oral_Kisses

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 11:07:44 pm »

นม ชอบแบบใหญ่ๆหน่อยคัพ D ขึ้นไป หัวนมใหญ่ยาวดูดมันส์ดียิ่งหัวนมคนท้องนี่สุดๆเลย
จิ๋ม ชอบแบบโหนกนูนหนังไม่ยื่นยานจะคล้ำหรือชมพูก็ได้ โกนหรือแว็กซ์เกลี้ยงๆ แต่ถ้าชมพูฟิตด้วยจะดีมาก

นี่นม35 หัวนมก็ไม่ได้ใหญ่มากแต่แฟนชอบหัวนมเล็กๆนี่ก็งงไปเลย หียังฟิตมีคล้ำบ้างตามการใช้งานแต่ว่าจะทำรีแพร์ไปเลย

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2019, 11:44:24 am »

สำหรับผมได้หมด  ไม่ต้องตกแต่งเพิ่ม  เเค่ สนองตัณหา ผมไห้ได้เป็นพอ   อิอิ

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 01:16:16 pm »

ผมอยากทราบว่า ที่บอกว่าจะไปทำเนี่ย มันอยู่ได้นานขนาดไหน? หัวนมชมพู จิมิชมพูเนี่ย
เอาจริงๆนะ เรื่องอวัยวะพวกเนี้ย มันเป็นไปตามธรรมชาติและการใช้งานนะ เราจะไปคาดหวังกับมันมากไม่ได้หรอก

ไม่ว่าจะหัวนมเอย หรือจิมิเอย จะชมพูหรือดำหรือคล้ำ มันก็ต้องตามนั้นอ่ะครับ มันเป็นเรื่องธรรมชาติและกรรมพันธุ์ สีผิวพ่อแม่ที่ให้มา รูปทรงรูปลักษณ์แตกต่างกันไป

จริงๆเขาก็บอกคุณมาซะขนาดนี้แล้ว ก็คุยกันตรงๆเลยครับ ว่าเขาชอบแบบไหนยังไง จะได้ไปทำ

แต่ถ้าให้ผมแนะนำ อย่าไปทำเลยครับ ทั้งจะเสียเงิน ทั้งจะอันตราย

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 07:50:38 pm »

หัวนมชมพูกับจิมิชมพูจริงๆเราว่ามันดูไม่ธรรมชาติเปล่าค่ะมันจะหลอกๆไหมค่ะ อันนี้ถ้าจขก ไปทำมามาแชร์ให้ฟังกันบ้างนะคะว่ามันออกมาดีไหม เป็นธรรมชาติไหมค่ะ แล้วแฟนคุณชอบไหมค่ะ