แฟนผมชอบให้ทำแบบนี้

หัวข้อ: แฟนผมชอบให้ทำแบบนี้  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนผมชอบให้ทำแบบนี้
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2019, 10:48:05 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีสาวๆหรือคู่คนไหน ชอบFisting ไหม แฟนผมชอบและอารมณ์แรงมาก และเสร็จไวมากเมื่อทำFisting แฟนผมแปลกไหมหรือ มีสาวๆชอบเหมือนกับแฟนผม

Facebook Comments

ออนไลน์ maaogun

• *

Re: แฟนผมชอบให้ทำแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 02:12:04 pm »

เมื่อเธอชอบและบอกมาแบบนี้ ก็ทำไห้เธอมีความสุขเถอะคับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Jijee

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 05:46:52 pm »

Fisting คืออะไรค่ะ ขอประทานโทษไม่รู่้จริงๆค่ะ อธิบายได้ไหมค่ะ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 07:57:47 pm »

Fisting คืออะไรค่ะ ขอประทานโทษไม่รู่้จริงๆค่ะ อธิบายได้ไหมค่ะ

น่าจะเป็นแนวเอาขวดหรืออะไรใหญ่ๆยัดของผู้หญิงมั้งครับ ลองเอาไปเสริชดูในเว็บโป๊แล้วมันออกมาเป็นแนวๆนี้

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 11:40:01 pm »

คือใช้นิ้วทั้ง5นิ้วสอดใส่ครับ หรือง่ายๆก็ใช้มือครับ  ;D

ออฟไลน์ Jijee

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2019, 06:20:21 pm »

คือใช้นิ้วทั้ง5นิ้วสอดใส่ครับ หรือง่ายๆก็ใช้มือครับ  ;D
อ๋อเหรอค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ไม่เคยทำค่ะเลยค่ะ และคิดว่าสำหรับตัวเองไม่น่าจะชอบหรือเสียวน่าจะออกแนวเจ็บมากกว่า

ออฟไลน์ Oral_Kisses

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 06:08:39 am »

หลายปีแล้วเคยโดนเอาของผู้ชายเข้าพร้อมกับดิลโด้จิ๋มแทบพัง แต่ก็เสียวสุดเสร็จเร็วด้วย

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 03:14:18 pm »

หลายปีแล้วเคยโดนเอาของผู้ชายเข้าพร้อมกับดิลโด้จิ๋มแทบพัง แต่ก็เสียวสุดเสร็จเร็วด้วย
ระวังติดแบบแฟนผมนะร้องขอให้ทำตลอดเลย  ;D  ตอนหลังเวลาใช้เจลกับใส่ของผมอันเดียว นี่ลื่นหัวแตกเลย