..ตื่นเต้นกว่านี้มีอีกไหมครับ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ..ตื่นเต้นกว่านี้มีอีกไหมครับ  (อ่าน 1886 ครั้ง)

ออนไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

..ตื่นเต้นกว่านี้มีอีกไหมครับ
« เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 09:51:29 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากมีเรื่องเล่ากับเขาบ้าง แต่เราดันเป็นหมอนวดนี่สิ
เลยไม่รู้จะเอาไปลงที่ห้องไหน
ไม่รู้ว่าถ้าเล่ามาลงที่ห้องนี้จะผิดกฎรึเปล่านะครับ
ถ้าผิดกฎก็ขอให้แอดมินลบกระทู้ได้เลยนะค๊าบบบบบ

(ที่ไม่เอาลงที่ห้องไดอารี่หมอนวด เพราะเห็นว่าคนอ่านมีน้อย แฮ่) ::)
....
...
แบบว่าไปเจอเรื่องตื่นเต้นมาครับ...ตื่นเต้นตอนนวดนี่แหละ
ไม่รู้ว่าหมอนวดท่านอื่นจะเคยเจอเหตุการณ์แบบผมบ้างรึเปล่าอ่ะนะ
แต่อยากมาเล่า..ว่าอาชีพหมอนวดอย่างเรา ที่นวดให้คุณสุภาพสตรีเนี้ย
มันก็มีฟามเสี่ยงเหมือนกันนะเฟ้ย..

...เสี่ยงจากอะไรก็ต้องมาฟังกันละนะ (ต้องเรียกว่ามาอ่านสิเนอะ)
...
จริงๆ ผมก็ไม่ใช่หมอนวดรุ่นเก่าลายครามอะไรเลยนะ(ถึงแม้จะแก่ก็เถอะ)
ไม่น่าเชื่อว่าเพิ่งนวดมาได้แค่ปีกว่าๆ จะพบเจอประสบการณ์หลากหลายขนาดเน้  >:(
...
เวิ้นเว้อมากไปแระ เล่าเลยละกัน
...
..

ปกติผมก็เป็นคนคุยง่ายนัดง่ายอยู่แล้วนะครับ
ถ้าไม่มีติดเคสอะไรอยู่..คุณลูกค้านัดปุ๊บปั๊บผมก็พร้อมไปบริการทันที

หลายคนก็เข้าใจว่าผมคิวยาว จริงๆคือไม่มี๊..คิวว่างจิตายนิ
ส่วนใหญ่ 99.94% คุณลูกค้าจะชอบนัดแบบด่วนๆ วันต่อวันครับ
..ทักเช้านัดสาย..ทักบ่ายนัดเย็น..ทักเย็นนัดค่ำ..แบบทักปุ๊บนัดปั๊บก็มีเยอะ
เอ้า อันนี้ไม่เกี่ยวกับที่จะเล่า..ข้ามไป (แฮ่)
....
...

เหตุการณ์แรก...ผ่านมานานหลายเดือนละครับ
แต่ยังตราตรึงใจ และทำให้ผมรอบคอบในการรับงานมาจนถึงทุกวันนี้

..ปกติเวลาคุณลูกค้านัดให้ไปนวดนั้น ผมก็จะเน้นให้คุณลูกค้าสะดวกครับ
บ้างก็นัดที่โรงแรมทั่วไป บ้างก็นัดโรงแรมม่านรูด บ้างก็ให้ไปนวดที่บ้าน บ้างก็ให้ไปนวดที่คอนโด
ผมมันก็คนง่ายๆ ไปนวดได้หมดละครับ(จะมาเรื่องมาก เดี๋ยวตกงานเอา555)
...
เคสนี้ก็เช่นกัน คุณลูกค้าให้ไปนวดที่ห้องครับ เป็นคอนโดคล้ายๆบ้านเอื้ออาทรแต่ไม่ใช่บ้านเอื้ออาทร(เอ้า! งง 555)
ผมก็ไปนวดให้หลายครั้งหลายคราละครับ
ไปทุกครั้งก็เป็นเวลายามวิกาลสุดๆ..คือหลังเที่ยงคืนตลอด
แต่ไปนวดมาหลายครั้งก็ไม่มีปัญหารึเจออะไรครับ (เกริ่นยังกะจะเล่าเรื่องผี)
เพราะคุณลูกค้าพักอยู่คนเดียว..เวลานวดก็ชอบปิดไฟมืดๆ
อาศัยแค่แสงไฟจากทางเดินหน้าห้องที่ลอดผ่านผ้าม่านเข้ามานิดหน่อย
ทุกครั้งที่นวดเสร็จ..ผมก็กลับครับ(ไม่ได้รับค้างคืนนะเออ..เนื่องจากกรนดัง แหะๆ)
...
และแล้ววันที่ได้เจอเหตุการณ์อันน่าตกใจก็มาถึง..ตะลุ่ง ตุ้งแช่!(ขอวิสาสะcopyชื่อการบ้านเขามา แฮ่)
ตอนนั้นเวลาน่าจะตี2กว่าๆ...ในห้องอันมืดมิด
ระหว่างที่ผมกำลังนวดน้ำมันให้คุณลูกค้าอย่างตั้งใจ..และเราสองคนอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า(เพราะร้อน)
ทันใดนั้นเอง!! ก็มีเสียงคนไขประตูเข้ามาแบบสายฟ้าแล่บ
(..ถ้าพี่จะใช้กุญแจไขประตูห้องได้ไวขนาดนี้ พี่น่าจะไปเป็นหน่วยอรินทราชนะครัช(เอะ! เกี่ยวกันไหม))

สิ้นเสียงไขประตู พีเขาก็เอามือตบสวิตช์ไฟที่ข้างประตูห้องอย่างแม่นยำ ผั๊ว!!ไฟสว่างว๊าบขึ้นมาทันที
ผ่าง! ผ่าง! ผ่าง!
...
ความคิดในหัวผมแล่นขึ้นมาทันใดว่า     "ชิ บ ห า ย แ ล้ ว กรู "!!!!!!!!!!

ผม และ คุณลูกค้า ดีดตัวออกจากกันยังกะเครื่องบินรบที่กำลังจะตกเพราะโดนข้าศึกยิงกระจาย...
....
....
.....
.....
......จบไปเหตุการณ์แรก

เหตุการณ์ที่สอง..เพิ่งประสบมาสดๆร้อนๆhotๆ เมื่อหลายวันก่อนนี้เอง
คล้ายๆเหตุการณ์แรกเลยละครัช
...
แต่หลังจากมีประสบการณ์จากครั้งแรกไปแล้ว
ผมก็พยายามไม่ใคร่อยากจะไปนวดตามเคหะสถานของคุณลูกค้าเท่าไหร่
เพราะกลัวจะแจ็คพ๊อตอีก ...(...อนาถเลยนะครับ)
...
....เหตุการณ์ครั้งที่สองนี้ก็ไม่คิดว่าจะเจออีกเช่นกัน
ก็นะ เราก็คิดว่ารอบคอบถี่ถ้วนและปลอดภัยในการรับงานดีแล้วนะ
...

กับคุณลูกค้าท่านนี้ก็ไม่ใช่เป็นการเจอกันครั้งแรกครับ
นี่เป็นการเจอกันครั้งที่สองแล้ว
คุณลูกค้าก็นัดเป็นตอนกลางวันแสกๆ และนัดแบบด่วนๆเหมือนเดิม
อารมณ์แบบมาเร็วเคลมเร็ว..เหมือนหนีคดีมา (อิอิ)

ครั้งนี้เราก็ไปนวดกันที่เดิมครับ ที่รีสอร์ทเปิดใหม่แถวตลาดนกฮูก ชื่อว่า NyResort ..ไม่ใช่ม่านรูดนะครับ
ก็เปิดเป็นห้องธรรมดา
เพราะถึงเปิดห้องสปาก็คงไม่ได้แช่อ่าง..เพราะอ่างอยู่นอกห้อง คุณลูกค้าบอกว่าร้อน
...
ผมก็บริการอย่างตั้งใจเหมือนเดิมครับ
หลังจากนวดน้ำมันเสร็จก็อีโรติกกันไปรัวๆ...จนจบยกแรก..
ก็มีพักหายใจหายคอกันนิดนึง....
..ระหว่างที่ผมกำลังจะเริ่มยกสองให้คุณลูกค้าอยู่นั้น...ทันใด!!!!!
ก็มีเสียงเคาะประตูอย่างดัง เคาะรัวๆๆๆๆๆ ยังกะจะพังประตูเข้ามาให้ได้

ผม และ คุณลูกค้า ดีดตัวออกจากกันในทันที ด้วยสีหน้าตกใจสุดๆ
...แล้วก็มีเสียงเคาะรัวๆๆๆๆๆ อีก แถมดังกว่าเดิมอีก!! (ประตูคงร้าวแล้วเพราะเป็นกระจก)
...
ตอนแรกคิดว่าเป็นบ๋อยมาเคาะ เอะ! ไม่น่าจะใช่
เลยส่องดูผ่านตาแมว .. " ชิ บ ห า ย แ ล้ ว กรู " !!!!!!!  (ใครแว้)
พอคุณลูกค้าตามไปส่องดูด้วยอีกคน ...เฮ้ย! สามี!!!
คุณลูกค้าก็ตกใจไม่แพ้กัน ..
...
...
...
..... เหตุการณ์จะเป็นเช่นไร...ผมก็ขอเล่าไว้แค่นี้แหละ 555

อย่างน้อยก็รู้ละว่า ผมยังรอดชีวิตมาเขียนประสบการณ์ให้อ่านกันอยู่นะครัช

...
...นี่ขนาดยังไม่ได้เล่าถึงตอนที่โดนตำรวจชุดใหญ่ยกกำลังมาล่อซื้อเลยนะครับ
อันนั้นตกใจยิ่งกว่า..นึกว่าพี่มาล่อซื้อขบวนการค้ายาบ้าสัก20ล้านเม็ดได้

สุดท้าย..ถ้าชอบกดLike ถ้าใช่กดแชร์กันด้วยนะครับ (เดี๋ยวๆๆ ..)

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ..ตื่นเต้นกว่านี้มีอีกไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 10:34:09 pm »

เด๋วๆ จะรีบไปหนาย.. มาต่อให้จบก่อนนน
อารมณ์เหมือนดูทีเซอร์หนังอ่ะ เล่าถึงจุดพีคแล้วตัดจบดื้อๆ 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Neung1974

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ..ตื่นเต้นกว่านี้มีอีกไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 05:44:31 pm »

เคยโดนแต่บังคับให้มานวด ก่อนๆใช้ไลน์ไม่ค่อยเป็น ญ.เดี่ยวที่ออกนวดให้เอาไลน์แฟนมาขู่ ถ้าไม่มาจะบอกแฟน 5555 แต่ตอนนี้ใช้ไลน์เป็นล่ะ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 07:35:48 pm »

น่าหวาดเสียวนะครับผม

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2019, 08:26:46 am »

เขียนได้สนุก ตื่นเต้นไปด้วยเลย ขอบคุณครับ

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<