หนูน้อยที่รัก❤️❤️

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: หนูน้อยที่รัก❤️❤️  (อ่าน 898 ครั้ง)

ออฟไลน์ sandysoros

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

หนูน้อยที่รัก❤️❤️
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 11:12:59 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หนูน้อยของชั้น.....
ขอเกริ่นนำก่อนนะคะว่าไม่เคยเขียนอะไรประเภทนี้มาก่อน แต่เพราะมีเพื่อนเป็นแรงบันดาลใจ แล้ววันนี้ว่างเลยเอาความหรรษามาแบ่งปันกันหน่อยดีกว่า ความจริงเรานัดหนูน้อยบ่อยแล้วนะ เจอกันจนสนิท(แอบเบื่อ) แต่ครั้งนี้มีความรู้สึกว่าอยากแช่น้ำซึ่งยังไม่เคยมาก่อนเลยนัดกันที่แถวๆ จรัล หนูน้อยแว้นมาเราก็ขับรถไปโฉบแล้วพาผู้ชายเข้าโรงแรมซะเลย เปิดเข้าห้องไปห้องสะอาด มีอ่างใหญ่สวยงาม ชอบๆ หนูน้อยหันมาถามแบบเดิมว่าอาบน้ำด้วยกันมั้ยครับ เราตอบสวนทันควัน ไม่เป็นไรค่ะ ต่างคนต่างอาบดีกว่า พอหนูน้อยอาบเสร็จตัวหอมฟุ้ง ก็ตะโกนมาด้วยน้ำเสียงแจ่มใสว่า อาบน้ำแล้วมาถ่ายรูปกัน ว้าววว *ก่อนหน้านี้เพื่อนๆที่รักอยากได้รูปความกำยำของหนูน้อยเราขออนุญาตหนูน้อยนางก็ยินดีและเต็มใจเป็นอย่างยิ่ง  ไอ้เราก็ตื่นเต้นไม่กล้ายกโทรศัพท์ถ่ายเลยบอก เดี๋ยวๆ ขอตั้งสติก่อน 555 แต่ว่าจะถ่ายยังไงมันยังไม่แข็งเลยพ่อคู้นนน ส่งไปให้ใครดูก็เสียชื่อแย่ แล้วเราก็เดินไปอาบน้ำมั่งออกมาพร้อมแล้ว นวดกันเลยดีกว่าค่ะ หนูน้อยนวดด้วยความตั้งใจมือไม้ละมุนได้น้ำหนัก นางทักว่าเราผอมลงอีกแล้วนะ แต่นางก็พูดว่านางชอบนะผู้หญิงมีเอวแต่ผอมไปเดี๋ยวสุขภาพจะไม่แข็งแรงนะ แหมมมพ่อคุณเป็นห่วงกันอีก เริ่มจากขาขึ้นมาน่อง นวดจนมาเฉี่ยวน้องสาวเราเสียวนะ แต่แอบปัดมือนางบอกเดี๋ยวก่อนอย่าโดนบ่อย จนนางให้หันหน้ามานวดข้างหน้า ไอ้เราก็นวดกันมาเป็นหลายรอบแต่ก็ยังเขินอยู่นะ หลัยตาดีกว่าเว้ยยย นางค่อยๆจูบไล่จากปลายเท้าขึ้นมาที่น่องมาที่น้องสาวเราแผ่วเบา นุ่มนวล โอ้ยยยย จะบ้าตาย ค่อยๆเลื่อนมาที่หัวนมทั้งสองข้างซึ่งมันคือจุดอ่อนของชั้น หนูน้อยลงลิ้นดูดเลียอย่างแผ่วเบาซึ่งนางจะรู้ว่าเราไม่ชอบความรุนแรงนางค่อยๆทำช้าๆ ชั้นๆจะตายมั้ย จากนั้นนางก็ลงมาขยี้หน้าและตวัดลิ้นอย่างแผ่วเบาสลับกับหนักหน่วงที่น้องสาวเรา น้ำชั้นมาจากไหนเนี่ยเปียกแฉะไหลลงไปถึงร่องก้น มันเสียวมาก ชั้นก็เผลอขยี้หัวหนูน้อยไปหลายรอบ แล้วเราก็จูบกันอย่างดูดดื่ม หนูน้อยขึ้นชื่อเรื่องจูบที่หวานอันดับ 1 ในบรรดาหมอทั้งหลาย มาเถอะค่ะพอแล้วหนูน้อยรีบใส่นวม แต่ยังไม่ทันไรนางหันมาบอกให้เราถ่ายรูปเลยตอนนี้ตอนที่มันแข็งเต็มที่พร้อมสวมปลอก อูยยยเซ็กซี่ไปอีกแบบ ถ่ายปุ๊บส่งต่อเพื่อนๆชื่นชม เราก็เริ่มกิจกรรมกันต่อเลยหนูน้อยค่อยๆใส่ลงไปอย่างนุ่มนวลมันแน่นมาก เสียวมาก หนูน้อยค่อยๆขยับๆ อย่างช้าๆแล้วเร่งความเร็ว จับยกก้น เอียงข้าง ดูดนมสลับไปมา สักพักนางหันมาบอกให้กอดคอไว้แน่นๆ แล้วจับเราอุ้มมาที่น่ากระจกแล้วกระแทก หนูน้อยแข็งแรงมากยกเราลอยรอบห้อง แล้วเราก็กลับมาที่เตียงต่อ ลีลาหนูน้อยไม่แพ้ชายใด ขย่มพร้อมดูดนมเรา ตายๆน้ำชั้นเยอะแยะมากมายมาจากไหนอีกแล้ว หนูน้อยพูดว่า น้ำเยอะมากครับ ฟิตมากด้วยครับ ยังไงวะดีหรือไม่ดีเนี่ยชั้นจิตตกชั่วขณะ แล้วหนูน้อยก็ซอยถี่จนเสร็จและกระตุกอย่างแรง แล้วนางก็มากระซิบว่าเสียวมากครับ เสร็จไวเลยยังไม่ได้ทำท่ายืนเลย โอ้ยยยพอมั้ยยะชั้นจะตายและ จากนั้นเรานอนพักกันสักครู่หนูน้อยก็ชวนเราลงแช่น้ำในอ่างจากุชชี่ อุ่นสบาย ในอ่างเราจูบกันหนูน้อยดูดนมทั้งสองข้างสลับจูบปากกันอย่างดูดดื่ม เราว่าในอ่างนี้มันดีมากแอบสัมผัสความแข็งของหนูน้อยแข็งอีกแล้ว แต่เราพอแล้วไม่ไหวครั้งเดียวก็อิ่มล้นคอหอยและ เราแช่น้ำกันสักพักก็ขึ้นอาบน้ำแต่งตัวเตรียมกลับ ทำเวลาดีมากพอดีเป๊ะ ปล.หนูน้อยขาว หล่อ มี6packน้อยๆ จูบเก่ง ดูดนมดี ขนาดกำลังดี แข็งแรง ลีลาดี แถมน่ารักคุยเก่ง ไม่แปลกใจที่คิวทอง **รักนะคะหนูน้อยของชั้นนนน

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: หนูน้อยที่รัก❤️❤️
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 11:04:54 pm »

ได้อารมณ์มากอ่ะ ไว้มาเล่าอีกนะคะ :)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 87

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2019, 09:40:29 am »

ขาววววว แน่นๆ คุยได้ไม่มีหยุดจ้าาา ว่าแล้วก็คิดถึงนางนะเนี่ยยย

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออฟไลน์ Arien

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 12:38:04 am »

หนูน้อย...คือใครอ่ะคะ ใบ้หน่อย

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2019, 08:24:40 am »

ขอบพระคุณมากๆนะครับ สำหรับการบ้าน

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<