การใช้ของเล่นกับแฟน

หัวข้อ: การใช้ของเล่นกับแฟน  (อ่าน 1831 ครั้ง)

ออนไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

การใช้ของเล่นกับแฟน
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 04:27:06 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่า ผมได้ให้แฟนใช้ของเล่น ใหญ่ระดับกลางๆแต่ยาว แค่6นิ้ว ผมไม่สามารถใส่ให้สุดได้ เหมือนมีอะไรติดๆแฟนผมก็บอกมัน ยาวไป แบบนี้ผญ.คนอื่นๆเป็นกันบ้างไหม หรือเป็นที่สรีระของแฟนผม ที่ใช้ความยาวขนาดนี้ไม่ได้

Facebook Comments

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: การใช้ของเล่นกับแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 01:39:49 pm »

ไม่รู้นะ แต่ส่วนตัวไม่ชอบสอดลึกค่ะ มันจุกๆเจ็บๆมากกว่าเสียว

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 07:15:03 pm »

ผู้หญิงบางคนก็ไม่ชอบของปลอมนะคะ ส่วนตัวถ้าเป็นของเล่นจะไม่ใช้ของปลอมเลยค่ะแค่ใช้ไวเบเตอร์ก็ฟินละคะ
เคยลองของปลอมแต่ไม่ค่อยชอบเลยค่ะ

ออฟไลน์ Jebotine

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 01:53:27 pm »

ของปลอมจะสู้อุ่นๆ ของจริงได้ไงครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 07:35:21 am »

ไม่ชอบของปลอม ใส่แล้วเจ็บแสบ
เล่นแบบพวกสั่นเป็นส่วนใหญ่

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★