แจงเหตุไม่ลงรูป ไม่อัพเดตเรื่อง

หัวข้อ: แจงเหตุไม่ลงรูป ไม่อัพเดตเรื่อง  (อ่าน 963 ครั้ง)

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

แจงเหตุไม่ลงรูป ไม่อัพเดตเรื่อง
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2019, 04:38:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาเหตุที่ไม่ลงรูปตอนนี้ คือไม่ค่อยมีรูปที่ไม่เห็นหน้าเลยค่ะ ถ้าลงๆไปมีคนแชร์หรือเอาไปลงต่อ มีคนมาเจอแล้วจำได้จะซวยเอาค่ะ เคารพการตัดสินใจด้วยนะคะ ให้ดูฟรีๆ ขอความเป็นส่วนตัวงดขอรูปเห็นหน้า งดขอรูปที่อาจจะทำให้คนอื่นจำได้ แต่ในอนาคตไม่แน่ อาจจะลงให้ชัดเจนขึ้น

ประเด็นที่สอง ไกล้คลอดแล้วค่ะ ไม่ถึง15วัน ยกเว้นหลังกำหนด แต่งดกิจกรรมแล้วค่ะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ
หลังจากคลอด รอพักฟื้นให้หายปกติ จะทำอะไรสนุกๆเสียวๆมาลงต่อค่ะ

เสริมนิดนึง ใครคิดว่าแต่งเรื่อง เอารูปมาจากอื่น เชิญค่ะ ไม่ซีเรียส จะมาอ้าง เพื่อขอรูปชัดๆแบบนี้ไม่ไหว
มีอะไรแนะนำ ติชม ยินดีเลยค่ะ มาอ่านทุกวัน รับฟังปัญหา สอบถามเรื่องราวฟรีๆหลังไมค์
อ่อ มีบางคนแนะนำสร้างกลุ่มลับ อันนี้ขอคิดก่อนนะคะ ว่าคุ้มไหม ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: แจงเหตุไม่ลงรูป ไม่อัพเดตเรื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 10:26:28 am »

กลุ่มลับ คืออะไร

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แจงเหตุไม่ลงรูป ไม่อัพเดตเรื่อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 01:06:13 pm »

กลุ่มลับคือกลุ่มอะไรครับ

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 08:37:24 pm »

กลุ่มที่นางแบบชอบทำทางไลน์