ให้แฟนลองโดนของใหญ่ยาว (ใส่ปลอกซิลิโคน)

หัวข้อ: ให้แฟนลองโดนของใหญ่ยาว (ใส่ปลอกซิลิโคน)  (อ่าน 2942 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gomilk

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อคืนผมลองใช้ปลอกซิลิโคนเพิ่มขนาดที่ต่อหัวเพิ่มความยาวด้วย ลองกับแฟนครั้งแรกครับ ใส่แล้วให้แฟนจับดู แฟนบอกว่าใหญ่ยาวมากๆ ขนาดหลั่งใส่ ของผมใหญ่ขึ้น 1 นิ้ว เป็นรอบวง 5.5 นิ้ว ความยาวเพิ่มขึ้นจากเดิม 2 นิ้ว กลายเป็น 7.5 นิ้ว แฟนบอกเสียว เข้าลึกดี ไม่เจ็บ และก็เสร็จไวขึ้นด้วย แต่ผมก็มีประเด็นที่ผมแปลกใจครับ คือ ความยาวขนาด 7.5 นิ้ว ทำไมแฟนผมรับได้สบายๆเลยครับ มิดด้ามยันโคน ไม่บ่นเจ็บ ไม่บ่นคับเลย ปกติผู้หญิงทุกคนรับมือกับขนาด 7-8 นิ้ว แบบนี้สบายๆเลยหรือครับ หรือว่าเป็นเฉพาะแฟนผมที่รับได้ เพราะตามที่เคยเล่า ผมเป็นผู้ชายคนที่สองขอวเธอ ผู้ชายคนแรกที่เธอมีอะไรด้วย อาจจะใหญ่ยาวกว่านี้ เป็นไปได้ไหมครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยแลกเปลี่ยนหน่อยครับ อยากรับฟัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2019, 12:10:07 pm โดย Gomilk »
Facebook Comments

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: ให้แฟนลองโดนของใหญ่ยาว (ใส่ปลอกซิลิโคน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2019, 12:16:14 pm »

ถ้าเคยมาแล้วก็รับได้สบายๆค่ะ ยิ่งถ้ามีอารมณ์ทางเพศเต็มที่ น้ำหล่อลื่นเยอะ

ออฟไลน์ jeawwhan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: ให้แฟนลองโดนของใหญ่ยาว (ใส่ปลอกซิลิโคน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 10:15:40 am »

จริงๆๆแล้วนั้น ผนังแคมนอก ใน ของผู้หญิง รับได้ทุกๆขนาดจะยาวกว่าที่โพส หรือ จะใหญ่ ก็รับได้ผนังส่วนนั้นมันยืดหยุ่น ได้ตลอด อ้วนซัก 7 นิ้ว ยาว 9-10 นิ้วก็รับได้ เว้นแต่ว่า มดลูกจะชนกับหัวจรวด หรือไม่ ยิ่งใหญ่ อ้วน แน่นรู ผญ จะมีความเสียว กลัวเจ็บ กลัวมันฟินๆ นั่นเอง ส่วนมากจะบอกว่ากลัวเจ็บ พอโดนเข้าไปแล้วชอบ แต่กลัวหลวมเท่านั้นเอง บางคนชอบแบบเข้าลึกๆๆ ซอยช้าๆๆๆ ช่วยให้มีความสุข บางคนหน้าตาดี สวย แนวนี้นะซ่อนเงี่ยนลึกไม่มาก ถ้าเจอแบบใหญ่ ยาวแล้วจะนึกในใจมันเสียวสุดๆ แต่ไม่กล้าแสดงออกนะครับ

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @166lavbi

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 06:40:13 am »

ขอถามความรู้สึกผู้ชายตอนใส่ปลอกครับ  มันไม่น่าจะรู้สึกอะไรเลยใช่มั้ยเอ่ย

อยากมีฟิวเป็นเจ้าของ monster cock มั่ง อิอิอิ

ออฟไลน์ jeawwhan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 08:11:26 am »

ขอถามความรู้สึกผู้ชายตอนใส่ปลอกครับ  มันไม่น่าจะรู้สึกอะไรเลยใช่มั้ยเอ่ย

อยากมีฟิวเป็นเจ้าของ monster cock มั่ง อิอิอิ
  ผู้ชายใส่ปลอกซิลิโคน ก็จะมีความรู้สึกแต่ไม่เหมือนกับเอาสดๆๆ ที่สัมผัสผนังแคมได้อย่างสุดซึ้งวาบหวิว พอใส่ปลอกฝ่ายหญีง จะมีความรู้สึกเสียว เงี่ยนมากกว่าเดิมเข้าได้ลึดหนาประมาณ 1-2 มม ของปลอกซิลิโคน ต้องมาลองนะ หมอนวดให้ลูกค้า บางครั้ง ลค เงี่ยนจัดเต็มใส่ปลอกซิลิโคน น้ำแตกมากกว่า 3 น้ำขึ้นเลยสำหรับลูกค้าจะครางฟินสุดยอด ยัดเข้าไปก็รวมแล้ว 7.7 นิ้ว ร้องลั่นห้องเลย รอบวง 6.2 นิ้ว ไม่ลองไม่รู้ มาลองแล้วจะฟินสุดยอด

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @166lavbi