สงสัย งงงวย ในประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ของแฟน

หัวข้อ: สงสัย งงงวย ในประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ของแฟน  (อ่าน 1960 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gabala

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ เรื่องมีอยู่ว่า เป็นความสงสัยบวกกับ อยากเพิ่มเติมรสชาติการมีเพศสัมพันธ์กับแฟน

ณ.แฟนปัจจุบันผม ก็มีอะไรกันทุกๆอาทิตย์ๆนะมีกันก็สนุกไม่มีอะไรติดขัดแต่มีจุดสังเกตุนึงที่แปลกใจคือ เวลากระตุ้นอารมณ์เธอด้วยการใช้นิ้วสอดใส่ แรกๆก็ใช้การสอดใส่สองนิ้วก็ทำให้แฟนผมเสียวได้ พอลองขอเพิ่มนิ้วขึ้นจาก2 ไป3 จนถึง5 ผมขอเล่นๆนะแต่แฟนผมเธอไม่ปฏิเสธอะไร เธอไม่มีอาการเจ็บแบบไม่ให้เข้าต่อ พอมีการสอดใส่น้องชายผมเข้าไป แฟนผมก็ชอบให้ใช้นิ้วใส่ตามเข้าไปด้วยทำเข้าออกพร้อมกัน  เพื่อนๆคิดว่าแฟนผมมีประสบการณ์มากมายหรือเปล่าหรือเคยโดนอะไรมา หรือเป็นรสนิยมทางเพศของแฟนผม หรือเขาโดนหรือมีอะไรกับคนอื่นมาเยอะ แล้วปิดบังผมหรือเปล่า ผมแค่สงสัยนะครับเผื่อมีผู้ที่เคยประสบการณ์แบบผม และผมควรจะต่อยอดกับแฟนผมยังไงต่อดี

Facebook Comments

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: สงสัย งงงวย ในประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ของแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 09:41:58 pm »

"ก็มีอะไรกันทุกๆอาทิตย์ๆนะมีกันก็สนุกไม่มีอะไรติดขัด"

แค่นี้ก็ไม่ต้องต่อยอดอะไรแล้วครับ แฟนคุณโอเค คุณโอเค นี่คือแฮปปี้เอนดิ้งแล้ว

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สงสัย งงงวย ในประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ของแฟน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2019, 07:11:56 am »

ผมว่าที่เธอโดนยัดไป 5 นิ้วแล้วไม่เจ็บไม่ได้วัดว่าเธอโดนมาเยอะหรือไปโดนคนอื่นมา อาจเป็นเพราะคุณเองนี่แหละที่ยัดนิ้วเข้าไปเยอะและสรีระของเธอก็รับได้ ผมเคยมีแฟนที่ผ่านการมีเซ็กมาเยอะ 2 คน คนนึงถ้าวันไหนผมเย็ดแรงๆแบบโยกๆงัดๆ แรงๆ ของเธอจะมาแผลฉีกเล็กน้อยและหนังบริเวณนั้นก็ไม่มีการยื่นยานเลย กับอีกคนนึงไม่ว่าจะเย็ดดุดันขนาดไหนและก็เคยเอานิ้วยัดพร้อมควยเหมือนกันเธอซะใจมาก บอกว่าผมเล็กไปหน่อยไม่ซะใจหลังจากนั้นเธอก็ติดการมีเซ็กแบบนี้และค่อยเพิ่มขนาดของทียัดร่วมด้วย