เปิดโอกาศให้แฟนลองดีไหม

หัวข้อ: เปิดโอกาศให้แฟนลองดีไหม  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gomilk

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

เปิดโอกาศให้แฟนลองดีไหม
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 08:35:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จากที่ผมชอบถามเรื่องบนเตียงระหว่างแฟนกับผู้ชายคนแรกที่เปิดซิงเธอ เธอก็ตอบมาตลอดว่า ไม่เคยมอง ตอนนั้นอาย หลับตาตลอด จำไม่ได้ ว่าขนาดแค่ไหน รู้แต่ว่าแน่น เจ็บ ทุกครั้งที่มีอะไรกัน ทีนี้พอผมพูดบ่อยๆเข้า แฟนก็มีท่าทีเหมือนอยากรู้เหมือนกันว่าอันที่เคยโดนมาเป็นอย่างไร เธอก็พูดทีเล่นทีจริงกับผมว่า ถ้าอยากรู้เดี๋ยวจะกลับไปลองให้รู้ คราวนี้จะไม่เขิลอาย จะวัดขนาดมาบอกผมเลย แล้วเธอก็ถามผมกลับว่าไม่กลัวเธอติดใจเหรอ ผมก็บอกว่ากลัวแต่ก็อยากรู้ ถ้าไม่ทิ้งผัวทิ้งลูกปัจจุบันไป ก็ทำใจได้ ยอมให้มีผัว 2 คนได้ เพราะกับเค้าเธอก็เคยๆมาแล้วตั้งหลายสิบครั้งก่อนเจอผม แฟนผมก็ไม่เปลืองตัวอะไร ก็จะมีอะไรกับผู้ชายแค่ 2 คน เหมือนเดิม ถ้าผมยอมให้เรื่องนี้เกิดขึ้นจริงๆ จะมีปัญหาตามมาไหมครับ ผู้ชายคนนี้เป็นลูกพี่ลูกน้องแฟนด้วย ไกล้ชิดกัน เวลาแฟนกลับบ้านไปหาพ่อแม่เธอ ก็เจอกันง่ายๆ ไม่มีใครสงสัยด้วย ก่อนมาเจอผม แฟนก็คบกับเค้าแบบปกปิดมาเกือบปี ญาติๆก็ไม่สงสัยอะไร เอาอย่างไรดีครับ ใจนึงก็ต้องการให้แฟนลอง ใจนึงก็กลัวปัญหาตามมา ผู้ชายคนนี้ ตอนนี้ก็มีลูกเมียแล้ว แต่ก็ยังคุยติดต่อกับแฟนผมเป็นประจำนะ ดูเค้าก็รัก ห่วงใยแฟนผมอยู่ ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะเปิดโอกาศให้แฟนดีไหม ขอคำปรึกษาหน่อยครับ
ปล.แฟนผมทำหมันแล้ว แต่แพ้ถุงยาง เธอไม่ยอมใช้เด็ดขาด เพราะจะคัน นี่คือปัญหาอีกอย่างนึง คือ ถ้าให้มีผัว 2 คน ก็จะโดนสดๆ ทั้ง 2 คน

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: เปิดโอกาศให้แฟนลองดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 09:03:37 pm »

อ่านดูก็ยังงงๆว่าคุณสนใจอะไรมากมายกับขนาดของแฟนเก่าแฟนคุณ จริงๆเรื่องมันเป็นอดีตไปแล้วมันไม่น่าจะติดอะไรในใจคุณมากมายขนาดนั้น หรือว่าคุณมีปมด้อยในใจคุณเรื่องขนาดเปล่าคะ ประมาณกลัวสู้คนเก่าไม่ได้กลัวแฟนคุณเปรียบเทียบงี้หรือเปล่าค่ะ จริงๆฟังดูแฟนคุณก็ไม่ได้มีอะไรติดใจมากนักนะเรื่องขนาดแต่เหมือนคุณรื้อฟื้นประเด็นมากถามแฟนคุณมันก็เลยจากไม่สนใจกลายเป็นสนใจไป คราวนี้ยิ่งทำให้เรื่องนี้ประทุขึ้นมาในใจอีก จริงๆถ้าคุณไม่สงสัยจบๆไปคุณและเธอก็จะไม่มีแฟนเก่าของแฟนคุณวนๆอยู่ในใจเลยนะคะ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2019, 10:48:13 am »

อ่านดูก็ยังงงๆว่าคุณสนใจอะไรมากมายกับขนาดของแฟนเก่าแฟนคุณ จริงๆเรื่องมันเป็นอดีตไปแล้วมันไม่น่าจะติดอะไรในใจคุณมากมายขนาดนั้น หรือว่าคุณมีปมด้อยในใจคุณเรื่องขนาดเปล่าคะ ประมาณกลัวสู้คนเก่าไม่ได้กลัวแฟนคุณเปรียบเทียบงี้หรือเปล่าค่ะ จริงๆฟังดูแฟนคุณก็ไม่ได้มีอะไรติดใจมากนักนะเรื่องขนาดแต่เหมือนคุณรื้อฟื้นประเด็นมากถามแฟนคุณมันก็เลยจากไม่สนใจกลายเป็นสนใจไป คราวนี้ยิ่งทำให้เรื่องนี้ประทุขึ้นมาในใจอีก จริงๆถ้าคุณไม่สงสัยจบๆไปคุณและเธอก็จะไม่มีแฟนเก่าของแฟนคุณวนๆอยู่ในใจเลยนะคะ

จริงครับ  ผมก็กำลัง งง แบบนี้แหละ

จะไปฟื้นฝอยหาตะเข็บ หาเรื่องทำไมหว่า

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 01:12:28 pm »

ไม่ขอแสดงความคิดเห็นครับ แวะมาอ่านดู