ขนาดตรงนั้นของผู้ชายคนเก่าของแฟนครับ

หัวข้อ: ขนาดตรงนั้นของผู้ชายคนเก่าของแฟนครับ  (อ่าน 1835 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gomilk

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีข้อสงสัยที่ติดอยู่ในใจมานานมากครับ อยากได้คำตอบมันคงจะทำให้ผมมีความสุขเรื่องเซ็กส์กับแฟนมากยิ่งขึ้น คือ ผมเป็นผู้ชายคนที่ 2 ของแฟน ก่อนหน้าคบกัน แฟนผมเคยคบและมีอะไรกับลูกพี่ลูกน้องมาก่อน เค้าเป็นผู้ชายคนแรกของเธอ ผมไม่หึงหวงนะ กลับมีอารมณ์ชอบด้วยที่แฟนผ่านชายอื่นมาก่อน เธอเล่าว่าตอนโดนเปิดซิงครั้งแรกเจ็บมาก เลือดออก ตรงนั้น(บริเวณแคม)บวมไปหลายวันเลย และมีอะไรกันต่อมาเรื่อยๆ ตลอดเวลาที่คบกันก็ประมาณ 30 ครั้ง ในช่วงเวลา 6-7 เดือน เธอก็เจ็บทุกครั้ง มันรู้สึกตึง แน่น คับ และก็เจ็บ แม้จะเสียวมีอารมณ์ร่วม มีน้ำหล่อลื่นก็ยังเจ็บอยู่ และไม่เคยเสร็จเลย ส่วนหนึ่งอาจเป็นเพราะ คนเก่าทำแต่ละทีไม่นาน ไม่เกิน 10
นาทีได้ และทำแค่ท่าเดียวคือท่านอนหงาย เพราะท่าอื่นเธอไม่ยอมในตอนนั้น เพราเจ็บและอายด้วย แฟนผมบอกมาอย่างนั้น ต่อมาเธอก็เลิกกับคนนั้น มามีอะไรกับผมโดยว่างเว้นจากคนเก่าประมาณ 1 เดือน มีอะไรกันครั้งแรกกับผม ผมถามว่าเจ็บไหม เธอบอกว่าไม่เลย รู้สึกลื่นๆ ความแน่น ความเจ็บเทียบไม่ได้กับที่เธอเคยโดนของคนเก่าเลย ต่อมาก็มีอะไรกับผมเรื่อยๆ ผมจะทำนานกว่าในแต่ละครั้ง และเล่นท่าเยอะ เธอก็เสียวจนเสร็จกับผมมาตลอด แต่ความสงสัยในเรื่องขนาดของคนเก่าที่เธอเคยโดยว่าใหญ่แค่ไหน เธอถึงเจ็บทุกครั้งที่มีอะไรกัน มันติดในใจผมตลอด ผมพยายามถามแฟน แฟนก็ไม่โกรธที่ผมถามนะ แต่ก็ตอบผมไม่ได้ เธอบอกว่าตอบไม่ได้เพราะไม่เคยเห็น ไม่เคยจับเพราะอายด้วย ตอนคบกับคนเก่าก็ไม่กล้าที่จะเรียนรู้อะไรแบบนี้ แต่เธอรับรู้และตอบได้แน่ๆว่า รู้สึกแน่น เจ็บ กว่าตอนมีอะไรกับผมมาก สรุปคือ ผมไม่ได้คำตอบ ยังคงค้างคาใจมาตลอด จึงอยากถามความคิดเห็นของเพื่อนๆในนี้ครับว่า ขนาดของผู้ชายคนเก่าที่แฟนผมเคยโดนน่าจะใหญ่ประมาณไหนครับ จึงทำให้แฟนผมเจ็บทุกครั้งและรู้สึกแน่นต่างจากของผม คือ รู้ว่าใหญ่กว่าผมแน่ๆ แต่อยากเปรียบเทียบเป็นตัวเลขครับ ผมจะแปลกนิดๆ คือ ถ้าแน่ชัดว่าแฟนเคยโดนของใหญ่ๆมา จะมีอารมณ์มากๆครับ ตื่นเต้นดี
ปล. ผมสูง 162 ขนาดตรงนั้นยาว 5 นิ้ว รอบวง 4.5 นิ้ว แฟนสูง 164 หนัก 48 kg. อยากให้ช่วยประมาณการขนาดของผู้ชายคนเก่าของแฟนหน่อยครับ เค้าสูง 187 รูปร่างดี เป็นนักกีฬาครับ คิดว่าตรงนั้นจะใหญ่ยาว ประมาณไหน ขอเป็นตัวเลขครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2019, 10:26:10 am โดย Gomilk »
Facebook Comments

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ขนาดตรงนั้นของผู้ชายคนเก่าของแฟนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 05:13:35 am »

ถ้าเอาตัวผมเองเป็นตัวอย่างนะ สูง 184 size 6x7 ผมว่าคนนั้นคงจะประมาณนี้แหละครับ
คงจะสมใจคุณแล้วนะ

• *

Re: ขนาดตรงนั้นของผู้ชายคนเก่าของแฟนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 09:10:06 am »

ถ้าเอาตัวผมเองเป็นตัวอย่างนะ สูง 184 size 6x7 ผมว่าคนนั้นคงจะประมาณนี้แหละครับ
คงจะสมใจคุณแล้วนะ
7 นิ้ว รอบวง หรือ ความยาวครับ แล้วเวลาทำสาวๆ คับ แน่น ทุกคนไหมครับ

ออนไลน์ mickey mouse

• **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 01:39:39 pm »

ท่านจะไปอยากรู้ทำไมล่ะครับ เรื่องขนาดของคนอื่น
คำตอบ..มันไม่ได้ช่วยให้ท่านมีความสุขเรื่องเซ็กซ์กับแฟนหรอกครับ

การที่แฟนท่านเจ็บกับผช.คนแรก อาจจะเป็นเพราะเป็นการมี sex โดยไม่มีอารมณ์ร่วม
ทำให้ช่องคลอดไม่หลั่งสารหล่อลื่นตามธรรมชาติออกมา
เพราะถ้าแห้ง น้ำน้อย น้ำไม่เดิน ขนาดอาวุธ จะเล็กหรือใหญ่ เสียบพรวดเข้าไป ผญ.คนไหนก็เจ็บครับ

การที่ ท่านกับแฟนมีอะไรกันแล้ว ไม่มีอาการเจ็บ อีกทั้งแฟนเสร็จกับท่านตลอด
..นั่นเป็นเรื่องที่ดีแล้วนิครับ perfect แล้ว
เพราะแฟนท่านมีอารมณ์ร่วมกับท่าน

เวลา ผญ.มีอารมณ์ มีความต้องการทางเพศ มีน้ำออกมา มันจะลื่น
และช่องคลอดขยายตัวเนื่องจากเส้นเลือดขยายตัว ถือเป็นเรื่องปกติ
มันไม่ได้หมายความว่า หลวม รูโบ๋ หรือ อาวุธท่านเล็กเกินไป มันไม่ใช่แบบนั้นครับ

ขนาดใหญ่ยาว แค่ไหนก็เข้าได้หมดครับ เพราะช่องคลอดมันขยายตามได้
ธรรมชาติออกแบบให้ยืดหยุ่น ให้เด็กทารกคลอดออกมาได้
และที่สำคัญคือ อาวุธที่ใหญ่ยาว ไม่ได้ทำให้ ผญ.ทุกคนพึงพอใจ หรือฟินได้เสมอไป
มันมีหลายองค์ประกอบครับ

ดังนั้น ท่านจึงไม่ต้องไม่ต้องไปซีเรียสเรื่องขนาดอาวุธของคนอื่นหรอก
เล็กใหญ่ สั้นยาว มันไม่ได้สำคัญ
 ผมว่า "ความแข็ง" สำคัญกว่า ควยใหญ่แต่ไม่แข็ง ไม่มีประโยชน์ครับ
เสร็จได้ ในเวลาที่เหมาะสม ไม่แตกเร็วเกินไป ไม่อึดจนเกินไป
แค่นี้ ผมว่า perfect แล้วครับ

ปล. ผมก็อาวุธเล็กๆสั้นๆ หำน้อย ก็ต้องซอยถี่ๆสิ จริงมั๊ยยยย 55

.::Private Oil Massage ::.

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 08:38:06 pm »

ท่านจะไปอยากรู้ทำไมล่ะครับ เรื่องขนาดของคนอื่น
คำตอบ..มันไม่ได้ช่วยให้ท่านมีความสุขเรื่องเซ็กซ์กับแฟนหรอกครับ

การที่แฟนท่านเจ็บกับผช.คนแรก อาจจะเป็นเพราะเป็นการมี sex โดยไม่มีอารมณ์ร่วม
ทำให้ช่องคลอดไม่หลั่งสารหล่อลื่นตามธรรมชาติออกมา
เพราะถ้าแห้ง น้ำน้อย น้ำไม่เดิน ขนาดอาวุธ จะเล็กหรือใหญ่ เสียบพรวดเข้าไป ผญ.คนไหนก็เจ็บครับ

การที่ ท่านกับแฟนมีอะไรกันแล้ว ไม่มีอาการเจ็บ อีกทั้งแฟนเสร็จกับท่านตลอด
..นั่นเป็นเรื่องที่ดีแล้วนิครับ perfect แล้ว
เพราะแฟนท่านมีอารมณ์ร่วมกับท่าน

เวลา ผญ.มีอารมณ์ มีความต้องการทางเพศ มีน้ำออกมา มันจะลื่น
และช่องคลอดขยายตัวเนื่องจากเส้นเลือดขยายตัว ถือเป็นเรื่องปกติ
มันไม่ได้หมายความว่า หลวม รูโบ๋ หรือ อาวุธท่านเล็กเกินไป มันไม่ใช่แบบนั้นครับ

ขนาดใหญ่ยาว แค่ไหนก็เข้าได้หมดครับ เพราะช่องคลอดมันขยายตามได้
ธรรมชาติออกแบบให้ยืดหยุ่น ให้เด็กทารกคลอดออกมาได้
และที่สำคัญคือ อาวุธที่ใหญ่ยาว ไม่ได้ทำให้ ผญ.ทุกคนพึงพอใจ หรือฟินได้เสมอไป

ดังนั้น ท่านจึงไม่ต้องไม่ต้องไปซีเรียสเรื่องขนาดอาวุธของคนอื่นหรอก
เล็กใหญ่ สั้นยาว มันไม่ได้สำคัญ
 ผมว่า "ความแข็ง" สำคัญกว่า ควยใหญ่แต่ไม่แข็ง ไม่มีประโยชน์ครับ
เสร็จได้ ในเวลาที่เหมาะสม ไม่แตกเร็วเกินไป ไม่อึดจนเกินไป

ปล. ผมก็อาวุธเล็กๆสั้นๆ หำน้อย ก็ต้องซอยถี่ๆสิ จริงมั๊ยยยย 55
จริงๆแล้ว ผมรู้สึกชอบ อยากรู้แค่ว่าแฟนเคยโดนของใหญ่แค่ไหนมาครับ อยากให้แฟนโดนของใหญ่ครับ

ออฟไลน์ kuai6x7

• **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 09:20:13 pm »

ผมว่าคุณ mickey mouse พูดถูกนะครับ  ถ้าแค่จินตนาการแล้วคุณมีความสุขก็ทำไปเถอะ แต่ทำให้ครอบครัวแตกแยกก็อย่าเลย 
ของผม 7" รอบวงครับ เวลาเอาเข้าบางคนก็มีปัญหาครับ ต้องเล้าโลมนานๆ บางคนต้องก็ใช้เจล
เรื่องขนาดนี้บอกได้เลยว่าเป็นเรื่องที่ผู้ชายกับผู้หญิงคิดต่างกัน  ผู้ชายคิดว่าจะฟิน  แต่ผู้หญิงบางคนก็ไม่ชอบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2019, 04:13:54 am โดย kuai6x7 »

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 11:38:03 pm »

ตอบได้ดี :)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล