แฟนกำลัวจะไปทำงานกลางคืนมีคำแนะนำใหมครับ

หัวข้อ: แฟนกำลัวจะไปทำงานกลางคืนมีคำแนะนำใหมครับ  (อ่าน 673 ครั้ง)

123456789

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีหลังเลิกงานเมื่อวาน เจ้านายขอชวนแฟนผมไปมีเซ็กส์ที่บ้าน ผมก็อนุญาตครับ โดยให้ผมไปส่งแฟนที่บ้านเจ้านาย เจ้านายให้แฟนผมใส่แค่ชุดชั้นในที่เจ้านายซื้อให้ แล้วให้ผมหอบเสื้อผ้าของแฟนกลับไปเลย หลักจากมีเซ็กกันเสร็จ ตอนเช้าผมก็ไปรับครับ เจ้านายชอบเห็นแฟนผมใส่แค่ชุดชั้นในครับ วันนี้ก็เลยให้แฟนผมโล๊ะสื้อผ้าทิ้งไปให้หมด แล้วซื้อชุดชั้นในเซ็กส์ซี่ให้ บอกว่าแฟนผมไม่จำเป็นต้องใส่อีกแล้ว และไปฝากงานให้แฟนผมไปทำงานที่สถานบันเทิงแห่งหนึ่ง บอกแฟนผมว่ารายได้ดี ค่ำวันนี้ทำงานวันแรก ส่วนพรุ่งนี้ตอนกลางวันเจ้านายให้แฟนผมทำงานออฟิศเหมือนเดิมแต่เปลี่ยนเป็นรับงานมาทำออนไลน์ที่ห้องพักในสถานบันเทิงแทน แฟนผมรู้สึกตื่นเต้นมาก เพราะจะต้องขึ้นไปเต้นเปลือยล่อนจ้อนบนเวที มีคำแนะนำใหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2019, 05:45:04 pm โดย 123456789 »
Facebook Comments