2หญิง1ชาย

หัวข้อ: 2หญิง1ชาย  (อ่าน 2987 ครั้ง)

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

2หญิง1ชาย
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 12:40:00 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คำเตือนเนื้อหามีคำหยาบคายโปรดอ่านในที่ส่วนตัว เผื่อมีอารมณ์ร่วม  ;D ;D

หลังจากลองคุยกับเพื่อนแล้วสรุปว่าเพื่อนตกลง เลยนัดวันเวลาเพื่อจะมีเซ็กกัน ในแบบ2หญิง1ชาย ครั้งแรกของเรา

ทั้งคู่ นัดกันที่บ้านเพื่อนตอนกลางวัน ขณะที่เด็กๆไม่อยู่บ้าน เพราะมีแม่ของเพื่อนมารับไปเที่ยว

ไปถึงบ้าน เพื่อนออกมาต้อนรับ เปิดประตูเข้าไป นั่งคุยถามถึงความแน่ใจเผื่อเปลี่ยนใจทีหลัง

พอตกลงกันได้ก็เริ่มทันที โดยเรากับแฟนจะเป็นคนเริ่มก่อน เราค่อยๆปลดออกทีละชิ้น เสื้อนอก เสื้อใน อ้าขา ถ่างรู

ให้แฟนเลียจนน้ำเริ่มออก เพื่อนที่นั่งมองอยู่ก็เริ่มโดนแฟนเราบีบหน้าอก แล้วหันไปถอดชุด ปลดตะขอเสื้อใน เผยให้

เห็นเต้านมเต็มๆตา ขนาดใหญ่เลยทีเดียว มีความหย่อนนิดๆตามการใช้งานให้นมลูก แฟนจับขยำดูดเลียไปอย่างเมามัน

แล้วจับถอดกางเกงใน ถ่างขากว้างๆเลียหีเพื่อนต่อหน้า ในใจตอนนั้นมีหึงนิดๆ เราถ่างขาไกล้ๆเพื่อนแฟนสลับมาเลีย

สังเกตุว่ารูหีเพื่อนเปิดกว้างมาก สอดนิ้วไปสองนิ้วสบาย สาเหตุคงเพราะคลอดธรรมชาติ

แฟนเลียอยู่นาน มาสอดใส่เราเป็นคนแรก ในท่ามิสชั่นนารี พร้อมกับเลียหีเพื่อนที่ยืนเอาหีมาจ่อที่หน้าจนน้ำใหลมาถึงขา

แฟนจับเราเล่นท่าด็อกกี้ต่อเร่งสปีดสอดเข้าสอดออก จนเราเสร็จขาอ่อนไป แฟนถอนควยออกจากรูหีเรา

น้ำของเราเต็มควยแฟน แล้วแฟนก็เอาควยไปจ่อที่รูหีเพื่อนที่กำลังนอนอ้าขาอยู่ แฟนสอดเข้าไปทีเดียวมิดเลย

ว่าแล้วเชียวมันหลวมเยอะจริงๆด้วย แต่แฟนก็ซอยเน้นๆ เล่นท่าแบบหุบขา ท่ายืนโก่งตูดบ้าง เล่นเอาเพื่อนร้องเสียงหลง

จนเพื่อนขอโชว์ลีลาขึ้นขย่มเองบ้าง จนเสร็จคาควยแฟนเราไป  แฟนเราถอนควยนอนหาย ให้เราขย่มบ้าง เราได้โอกาส

โชว์เพื่อนคืนบ้าง แต่ทำได้แค่เบาๆ เราขย่มจนเสร็จไปอีกรอบ จนเหนื่อย แฟนมาเลียหีดูดน้ำไปจนหมด

แฟนสอดใส่เพื่อนต่อท่าด็อกกี้ ต่อด้วยการอุ้ม แล้วยังยืนเสียบกัน เพื่อนร้องครางดังมาก สมกับการที่ไม่ได้โดนเย็ดมานาน

แฟนจับมาท่ามิสชั่นนารี ก่อนจะซอยแบบเร็วมาก พร้อมกับกระตุกสองสามที ปล่อยน้ำเข้ารูหีไปเต็มๆ

เราแอบตกใจนิดนึง ทีแรกคิดว่าจะเสร็จนอก แฟนรีบขอโทษบอกว่าเสียวมากจนเอาออกไม่ไหว เราก็เข้าใจเพราะกับเรา
ก็เป็นบ่อยๆ

แฟนปล่อยน้ำที่สะสมมาหลายวัน ประมาณ10-15วันได้ จากเซ็กครั้งล่าสุด น้ำที่เยอะใหลเยิ้มออกมาเลย

เพื่อนบอกว่าไม่เป็นไร เดี่ยวค่อยไปล้าง เพื่อนกับเราพากันไปล้าง หลังเสร็จกิจยกแรก

ในห้องน้ำ เราสองคนพากันดูร่างกายของกันและกันอยู่ หุ่นเพื่อนดีมาก สูงและมีสัดส่วน ผิวไม่ขาวมากแต่ก็ขาว
จบภารกิจ2หญิง1ชายในยกแรก แต่ยังมีต่อยกสอง ค่อยมาเล่าอีกที ส่วนใครอยากได้รูปประกอบ เดี่ยวมาลงทีหลัง

มีบทสัมภาษณ์เล็กๆน้อยๆ ที่ถามเพื่อนเล่นๆ เดี่ยวมาลงให้อ่าน พร้อมกับเสริมคำตอบตัวเองไปด้วย ดึกแล้วนอนได้
ใครอ่านแล้วรบกวนเม้นแนวทางหน่อยนะ ว่าทำอะไรแบบไหนดี มีโอกาสจะทำให้  ;) ;)

Facebook Comments

123456789

• บุคคลทั่วไป

Re: 2หญิง1ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 03:49:49 pm »

เย็ดกันห้องใหนของบ้านครับ ภาพประกอบเป็นภาพจริงเลยป่าวครับ

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:14:51 pm »

เย็ดกันห้องใหนของบ้านครับ ภาพประกอบเป็นภาพจริงเลยป่าวครับ
ในตัวบ้าน และห้องนอนค่ะ ภาพประกอบ ดูจากเรื่องก่อนๆน่าจะรู้ว่าจริงมั๊ย คราวนี้ก็เช่นกันค่ะ แต่ไม่สามารถลงให้ชัดเจนได้ เพราะถ้ามีคนจำได้ขึ้นมาจะให้ทำไงคะ ใครรับผิดชอบ โลกโซเชี่ยลกันไว้ดีกว่าแก้

ออฟไลน์ Jijee

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:34:49 pm »

อยากถามว่าระยะเวลาคุณทำกันจนหญิงเสร็จทั้งสองคนตั้งหลายครั้งแล้วจนแฟนคุณเสร็จรวมๆแล้วกี่นาทีหรือชั่วโมงค่ะ แสดงว่าแฟนคุณอึดมากเลยถึงทำให้หญิงเสร็จได้ตั้งสองคนโดยไม่แตกก่อน

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 08:38:59 pm »

อยากถามว่าระยะเวลาคุณทำกันจนหญิงเสร็จทั้งสองคนตั้งหลายครั้งแล้วจนแฟนคุณเสร็จรวมๆแล้วกี่นาทีหรือชั่วโมงค่ะ แสดงว่าแฟนคุณอึดมากเลยถึงทำให้หญิงเสร็จได้ตั้งสองคนโดยไม่แตกก่อน
เกือบๆชั่วโมงค่ะ แฟนฝึกกลั้นจนอึดเลยค่ะ แต่ถ้าอยากให้เสร็จก็ปล่อยให้เสร็จได้

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 08:53:18 am »

ในตัวบ้าน และห้องนอนค่ะ ภาพประกอบ ดูจากเรื่องก่อนๆน่าจะรู้ว่าจริงมั๊ย คราวนี้ก็เช่นกันค่ะ แต่ไม่สามารถลงให้ชัดเจนได้ เพราะถ้ามีคนจำได้ขึ้นมาจะให้ทำไงคะ ใครรับผิดชอบ โลกโซเชี่ยลกันไว้ดีกว่าแก้
ปิดใบหน้าไว้ก็ได้ครับ

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 12:12:37 pm »

ปิดใบหน้าไว้ก็ได้ครับ
คิดว่าแค่นั้นจะทำให้จำไม่ได้หรอคะ ถ้าเป็นคนที่เรารู้จัก เห็นแค่ตัวลงไปก็จำได้อยู่ดี

ออนไลน์ แบม

• **

Re: 2หญิง1ชาย ต่อรอบสอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 02:33:46 pm »

หลังจากพักแล้ว เพื่อนก็มาใช้ปากอมควยให้แฟน แล้วจับให้แฟนนอนหงายลงไป พร้อมจับเอาหีไปจ่อที่ควย แล้วค่อยๆนั่งทับลงไปจนมิด แล้วขึ้นขย่มแรงๆไปจนเสร็จ แฟนก็จัดการเพื่อนไปอีกหลายท่า เรามาคอยจับควยเข้าปากดูดน้ำเพื่อนที่ติดควยแฟน เราปล่อยให้แฟนกับเพื่อนเย็ดกันไปอย่างเมามัน ผ่านไปประมาณ20กว่านาที แฟนเสร็จในเพื่อนในท่าด็อกกี้ไปน้ำทะลักล้นอีกรอบ จบรอบนี้แฟนดูท่าจะเหนื่อยมาก เลยพอแค่นี้ก่อน สนุกกันมาเต็มที่เสร็จกันไปจนหนำใจแล้ว
แต่มันยังไม่แค่นี้ เพราะคุยกับเพื่อนว่าจะมีกันอีก ที่ไหนเมื่อไหร่ ต้องรอดูนะคะ เพราะยังไม่ได้นัดแนะให้ดีเลย
ส่วนสัมภาษณ์ ขอไม่ลงแล้วดีกว่า จำไม่ได้ ไว้จะสัมภาษณ์ใหม่อีกที

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 10:28:01 am »

แจ่มครับ ใครไม่เชื่อช่างเค้าครับ  เซฟ ตัวเอง  กับเพื่อนไห้ดีครับ

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 11:12:06 am »

แจ่มครับ ใครไม่เชื่อช่างเค้าครับ  เซฟ ตัวเอง  กับเพื่อนไห้ดีครับ
ขอบคุณค่ะ ไม่เชื่อก็ตามใจเค้าค่ะ ให้ดูฟรี อ่านฟรี ไม่คิดจะลงให้ชัดเท่าไหร่หรอกค่ะ มีคนจำหุ่นจำอื่นๆได้เรื่องคงยาว ไม่ดีแน่ๆค่ะ หากคนไกล้ตัวรู้

ออนไลน์ maaogun

• **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 10:37:34 am »

อยากไปร่วมด้วยจัง อิอิ...

สอดใส่สดเลยเหรอคับบบบ

ออนไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 04:50:29 pm »

อ่านแล้วฟินเลยครับ  ผมอยากลองแนวพาแฟนไปแบบ ชาย 2 หญิง 1  กล่อมแฟนยังไงดี

ออฟไลน์ pipoipi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 11:09:40 pm »

อยากมีเงิน มาเล่นหวยออนไลน์ดีๆที่เว็บเราสิ
เล่นง่ายได้เงินจริงแน่นอน https://click1234.com

ออนไลน์ jeawwhan

• **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 07:15:15 pm »

อย่าไปฟังใคร เราต้องระมัดระวังตัว เพราะสังคมโซเขี่ยล นั้นจะไม่มีใครช่วยเราได้เลยนะ ถ้าภาพหลุดออกมานะน้อง
เขียนโพสให้อ่านก็พอ บางคนอยากดูภาพ ให้ปิดหน้าตา ไม่ต้องเลยนะน้องแบม อันตราย คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจนะคับ

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @oqx8602d

ออนไลน์ แบม

• **

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 03:20:58 pm »

อย่าไปฟังใคร เราต้องระมัดระวังตัว เพราะสังคมโซเขี่ยล นั้นจะไม่มีใครช่วยเราได้เลยนะ ถ้าภาพหลุดออกมานะน้อง
เขียนโพสให้อ่านก็พอ บางคนอยากดูภาพ ให้ปิดหน้าตา ไม่ต้องเลยนะน้องแบม อันตราย คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจนะคับ
จ้า มีขอรูปมาเยอะเลย ไม่ให้ก็ขอหาว่าแต่งเรื่องบ้าง