เสียวเล็กบนมอเตอร์เวย์

หัวข้อ: เสียวเล็กบนมอเตอร์เวย์  (อ่าน 404 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

เสียวเล็กบนมอเตอร์เวย์
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 02:39:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีอยู่วันนึงระหว่างขับรถกลับจากดูหนังรอบค่ำกับกิ๊ก ก็จะไปซั่มกันต่อนั้นแหละ กิีกผมเค้าบ่นอยากไปทะเล ผมเลยบอกว่าไปตอนนี้เลยไหมล่ะเปลี่ยนบรรยากาศ กิ๊กผมคนนี้เค้าไปไหมไปกันอยู่แล้ว ว่าแล้วก็กลับไปเก็บของเก็บเสื้อผ้าแล้วบึ่งรถไปบางแสนเลย ขับไปทางมอเตอร์เวย์ได้ซักพัก
กิ๊ก: มีห้องน้ำไหมเนี่ยปวดฉี่มาก
ผม: บอกช้าไปหน่อยนะเพิ่งผ่านจุดพักรถมาเอง ทนหน่อยแล้วกันเดี๋ยวก็ถึงจุดพักรถอีกที่
ขับมาอีกพักนึง
กิ๊ก: เค้าไม่ไว้แล้วจะราดแล้ว
ผม: เอาไงดีอ่ะ ฉี่ข้างทางได้ไหม เดี๋ยวจอดที่จอดฉุกเฉินให้
กิ๊ก: นาทีนี้ต้องได้แล้วล่ะ
จอดรถที่จอดฉุกเฉินตอนนั้นดึกมากแล้ว ไม่มีรถจอดอยู่ผมก็เลี้ยวเข้าไปจอดเลย
กิ๊ก: มีทิชชู่ไหม
ผม: หมดแล้วอ่ะ
กิ๊ก: โหยย ไม่รู้จักเตรียมไว้นะ แล้วจะเอาอะไรเช็ดละ
ผม: ขอโทษๆ เดี๋ยวเลียให้สะอาดเลย ฮ่าาาๆๆ
กิ๊ก: กล้าอ่ะป่าว กล้าเลียก็ให้เลีย
ผม: กล้าดิ จะเลียให้เยี่ยวแตกอีกรอบเลย
กิ๊ก: ลงมายืนเฝ้าหน่อยดิ
กิ๊กผมเค้าก็ลงไปนั้งยองๆข้างรถ ฉี่เสร็จก็ยืนขึ้นมองซ้ายมองขวาถ่างขาออก
กิ๊ก: อ่ะ เลียดิ
ผมก้มลงเลียร่องหีมีน้ำฉี่ติดมานิดหน่อย แต่โคตรได้อารมณ์เลย ด้วยความตื่นเต้นกิีกผมซึ่งปกติก็เสร็จง่ายอยู่แล้ว ผมเลียให้แปบเดียวเสร็จแล้ว ผมถอดกางเกงงัดควยออกมาจับกิ๊กหันหน้าเข้ารถจะเสียบอยู่แล้วดันมีรถเปิดไฟเลียวจะมาจอด ผมรีบเข้ารถกันแล้วรีบขับออกไปเลย ทีนีผมก็ค้างดิ กิ๊กผมบอกเดี๋ยวโม้กให้ แล้วก็โม้กผมจนเสร็จตอนขับรถเลย ไปถึงบางแสนก็จัดกันหนักมาก

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: เสียวเล็กบนมอเตอร์เวย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 11:21:17 am »

เอาไป 3 ดาวจร้า

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เสียวเล็กบนมอเตอร์เวย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 02:24:43 pm »

ระวังกล้องนะครับ มอเตอร์เวย์ กล้องเยอะ