ความต้องการที่ไม่สิ้นสุด

หัวข้อ: ความต้องการที่ไม่สิ้นสุด  (อ่าน 1436 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

ความต้องการที่ไม่สิ้นสุด
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 03:36:46 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรามีความต้องการสูงขึ้นมากหลังจากลองทำตามใจแฟน ที่แฟนให้ลองมีอะไรกับคนอื่น ที่ให้ลองทำตัวร่านๆ
เหมือนจุดไฟติดทีนี้อยากทำเองขึ้นมาเลย แต่คงต้องรอคลอดก่อน ตอนนี้ได้แต่คิดว่าจะทำอะไรต่อดี ที่คิดไว้ก็มี
อยากลองโดนรุมไม่ว่าจะ2-1 หรือมากกว่านั้น อยากโดนสองรูพร้อมกัน อยากลองของใหญ่ๆ อยากนอกสถานที่แบบเสี่ยงคนเห็น โชว์ตามห้าง ตามทะเล ตามน้ำตก ที่อยากลองมากๆอีกอย่างคืออยากขายหีแลกเงินดู แค่คิดก็เสียวละ
ต้องมีอะไรกับคนที่เลือกเรา5-6คนต่อวัน รับตังจบ อยากผ่านผู้ชายเยอะๆ ไม่ได้โรคจิตนะคะ มันเป็นแค่ความชอบส่วนตัว ที่บอกคนที่ไม่ชอบก็คงมองแปลกๆแหละนะ ใครมีไอเดียดีๆเสนอมานะคะ หากเด็ดจริงจะจัดให้ตามคำขอ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ความต้องการที่ไม่สิ้นสุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 04:04:34 pm »

อยากโดนสองรูพร้อมกัน  ถ้าทำได้ ไม่ต้องหาอันใหญ่หรอกครับ   ผ่าน  มอก.ทันทีเลย

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 04:10:42 pm »

อยากโดนสองรูพร้อมกัน  ถ้าทำได้ ไม่ต้องหาอันใหญ่หรอกครับ   ผ่าน  มอก.ทันทีเลย
อยากลองอันใหญ่รูหน้าค่ะ หลังคงไม่ไหว

ออฟไลน์ deathrise

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1
  • ผู้เชี่ยวชาญด้านสาวท้อง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 09:01:05 pm »

2-1 ตอนท้องก็ได้นะครับ
ผมสนใจครับ
ยกมือสมัคร 555
ถ้ายังไม่สะดวก 1-1 ก่อนก็ได้ครับ

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 12:22:31 pm »

ถ้าชอบก็ลองขายหีเลย

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 05:42:06 pm »

แฟนผมก็จุดไฟติดเหมือนกันครับ ปัจจุบันนี้อยู่บ้านก็เลิกใส่เสื้อผ้าแล้วจะใส่แค่นี้ นัดหนุ่ม ๆ มาเย็ด