ผม แฟน และเพื่อน

หัวข้อ: ผม แฟน และเพื่อน  (อ่าน 719 ครั้ง)

june0193 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ Admis14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ผม แฟน และเพื่อน
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 03:16:05 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผม แฟน และเพื่อน เราไปเที่ยวกัน 3 คน เมามาก กลับไม่ไหวจึงเปิดห้อง นอนเตียงเดียวกัน 3 คน ผมมารู้สึกตัวอีกทีเพราะรู้สึกว่าเตียงสั่นๆ และแฟนก็นอนตะแคงกอด จูบ และล้วงตรงนั้นของผมอยู่ พอลืมตามาก็เห็นเพื่อนกำลังโยกสอดใส่มีเซ็กส์กับแฟนผมอยู่แบบแรงมากและก็เสร็จแบบหลั่งใน แฟนผมก็เสร็จด้วยตัวเกร็งสั่น กอดผมแน่น จูบผมแบบไม่ยอมปล่อยเลย ผมตกใจมากแต่ก็มีอารมณ์ จึงผลักเพื่อนออกและมีเซ็กส์กับเธอซ้ำ มันแฉะลื่นหลวมมาก ผมทำไปก็มองเพื่อนที่นอนแก้ผ้าล่อนจ้อนไปด้วย เห็นตรงนั้นเพื่อนอ่อนตัวแล้วแต่ก็มีขนาดที่ใหญ่ยาวกว่าของผมมาก ตอนแข็งคงเกินเท่าตัวแน่ๆ อารมณ์ตอนนั้นทั้งหึง ตื่นเต้น อิจฉา แต่ก็แอบสงสารแฟนที่ต้องโดนของใหญ่ๆ แบบนั้นกระแทก คงทั้งเจ็บทั้งจุกแต่ก็คงเสียวด้วย เพราะเธอเสร็จพร้อมเค้า ผมทำแฟนไม่นานผมก็เสร็จหลั่งในไปอีกคน ดีที่แฟนกินยาคุมตอนอยู่กับผมมาตลอด จึงหมดห่วงเรื่องท้อง แต่ที่เป็นปัญหาคือ ตั้งแต่เหตุการณ์คืนนั้น ผ่านมา 2 วันแล้ว ผมกับแฟนยังไม่ได้พูดคุย เคลียร์เรื่องที่เกิดขึ้นกันเลย ผมควรเอาอย่างไรดีครับ ควรเริ่มคุยอย่างไรดี ผมกับแฟนอยู่ด้วยกันนะ เมื่อคืนก็มีเซ็กส์กัน ผมเสร็จแต่แฟนไม่เสร็จ แฟนก็ดูเงียบๆไป ผมกลัวปัญหาที่จะตามมาครับ ทำอย่างไรดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2019, 10:00:57 am โดย Admis14 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ maaogun

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผม แฟน และเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 09:44:08 am »

คุยเถอะครับ ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร และจะทำอย่างไรต่อไป

เลยเถิดมาขนาดนี้แล้ว...

ออนไลน์ Admis14

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: ผม แฟน และเพื่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 10:38:25 am »

คุยเถอะครับ ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร และจะทำอย่างไรต่อไป

เลยเถิดมาขนาดนี้แล้ว...
ขอบคุณครับ เมื่อคืนก็คุยกันบางแล้ว แฟนบอกไม่ได้ตั้งใจ คือ มันเคลมๆ มึนๆ จำไม่ได้ว่าอยู่ที่ไหนและนอนกันอยู่สามคน เข้าใจว่าเป็นผมเลยยอมให้เพื่อนผมถอดเสื้อผ้าจนหมด มาได้สติรู้ว่าไม่ใช่ ก็ตอนหันตะแคงมาเจอผม จังหวะเดียวกับที่โดนเพื่อนผมใส่เข้ามาพอดี ตอนนั้นไม่รู้ทำอย่างไร เลยได้แต่กอดผมไว้ ด้วยอารมณ์ไหนไม่รู้ ผมก็แกล้งพูดว่าแค่กอดที่เหรอ เห็นล้วง จูบผมด้วย ทำไมเป็นแบบนั้นละ? แฟนก็อายไม่ยอมพูดต่อครับแต่ผมก็มีเซ็กส์กับแฟนนะเมื่อคืน อยากให้เธอสบายใจว่าผมรักเธอเหมือนเดิม แต่ก็พยายามถามนะว่า คืนนั้นที่โดนเสียวไหม เจ็บไหม ของเพื่อนใหญ่ยาวมาก โดนของใหญ่เป็นอย่างไรบ้าง แฟนก็ไม่ยอมพูดเท่าไหร่ ได้แต่พยักหน้าเฉยๆ แต่ดูยิ่งผมถาม แฟนก็ยิ่งมีอารมณ์นะ คือ รู้สึกได้เลยว่าตรงนั้นแฟนเฉาะและลื่นหลวมมาก ผมก็เสียวจนเสร็จแต่แฟนไม่เสร็จตามเคย นึกสงสารแฟนเหมือนกันครับ แอบคิดน้อยใจว่าของผมคงเล็กไปแล้ว ทำให้แฟนเสร็จไม่ได้เหมือนเคยแล้ย อยากให้เพื่อนมานอนกับแฟนแบบวันนั้นอีก มาช่วยให้แฟนเสร็จ ผมบ้าไปแล้วหรือเปล่าครับ ที่คิดแบบนี้? แล้วถ้าผมพูดคุยว่ายอมให้แฟน ผม และเพื่อน ทำแบบคืนนั้นกันอีก แต่ด้วยความเต็มใจ มันจะดูบ้าไปไหมครับ? และถ้าทำจริงๆ ผมจะเสียแฟนไปให้เพื่อนหรือมีปัญหาอะไรตามมาเปล่าครับ? ชักสับสนไปกันใหญ่กับความรู้สึกตัวเองแล้วครับ