อยากเซอไพรส์ผญ. เวลาเสร็จถอนออกมาฉีดใส่หน้าผญ.แบบในหนังเอ็กซ์

หัวข้อ: อยากเซอไพรส์ผญ. เวลาเสร็จถอนออกมาฉีดใส่หน้าผญ.แบบในหนังเอ็กซ์  (อ่าน 1345 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผญ.ส่วนใหญ่น่าจะชอบนะครับ  ผมดูพวกคลิปผัวเมีย ยังมีเลยครับแบบไม่เมียดูดให้พอจะเสร็จ ก็เอาออกมาชัก พ่นใส่หน้าเมีย เห็นในคลิปเมียยิ้มใหญ่เลย  ผญ.ส่วนใหญ่ชอบกันหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

พ่นใส่หน้ายังไม่เคยอ่ะคับบบ

แต่ พ่นใส่ปาก เคยแล้วววว มันก็เสียวไปอีกแบบนึงอ่ะ

หลายครั้งที่จะพ่นใส่หน้าเธอสักหน่อย ไม่ทันทุกทีเลยยยย เธอความเข้าปากหมับเข้าให้ อุอุ

สาวๆในนี้ ชอบแตกปากหรือราดหน้าอ่ะคับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

เคยแว้ววววว

โดนด่าเช็ดเลย  มันไปโดนผมแล้วเพิ่งดัดมาด้วย  :'( :-X :-[ :P

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

ส่วนใหญ่ไม่น่าจะชอบนะ ที่เห็นในคลิปเพราะคนที่กล้าถ่ายคลิปคงต้อง...พอตัวเลยล่ะ ผมเคยทำกับคนที่ไม่ได้เต็มใจให้ฉีดใส่หน้า คือตอนนั้นทำด้วยอารมณ์แค้น ผลคืออ้วกเลยครับแล้วแบบไม่ได้ทำนานน้ำเต็มหน้าเลย โคตรซะใจเลย

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

แฟนผมโอเคน่ะครับ เค้าบอกน้ำผมมันไม่เหม็นคาวเท่าไหร่ แต่ถ้าคาวๆเค้าก็ไม่ไหว

ออฟไลน์ carypsol

• เด็กยังซิง
  • *

เคยอ่านในเรื่องจิตวิทยา เขาเขียนเกี่ยวกับเรื่องนี้ไว้ว่า
เป็นการดูถูกศักดิ์ศรี ผู้ถูกกระทำ จะให้ความรู้สึกด้อย หรือ พวกที่ชอบจะเป็นพวกถูกชอบถูกกดดัน เหยียดยามทางเพศกลายๆ
ส่วนใหญ่ก็เลยจะไม่ค่อยชอบกัน แต่ถ้าใส่ปากคงเป็นเรื่องเพศล้วนๆ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ไม่ชอบให้พ่นใส่ปากหรือใส่หน้าเลยยย
ปล่อยได้แค่ระดับหน้าอกลงไปเท่านั้น!

ถ้าโดนยังงั้นคงโกรธระดับกลายเป็นก๊อซซิล่าพ่นไฟใส่ได้เลยอ่ะ 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล