รีวิว ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทย เพื่อรีวิวผลข้างเคียง

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทย เพื่อรีวิวผลข้างเคียง  (อ่าน 107566 ครั้ง)

ออฟไลน์ veee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีโอกาสได้ลอง ผมว่าโอเลย ไม่มีอาการปวดหัว หรือตาเห็นเป็นสีฟ้าเลย

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

มีโอกาสได้ลอง ผมว่าโอเลย ไม่มีอาการปวดหัว หรือตาเห็นเป็นสีฟ้าเลย
หาซื้อ ซิเดกรา (sidegra) ที่ไหนได้บ้างครับ

ออฟไลน์ veee

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

หาซื้อ ซิเดกรา (sidegra) ที่ไหนได้บ้างครับ

ผมได้มาจากพี่ที่ทำงานนะครับ

ออฟไลน์ tantan0340

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ แล้วสำหรับคนที่ไม่มีโรคประจำตัวอะไร กินตัวนี้ไปเรื่อยๆนานๆครั้งจะมีผลข้างเคียงต่อร่างกายในระยะยาวมั้ยครับ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

คืออยากจะทราบเป็นความรุ้น่ะค่ะ ว่าการที่ยาสามารถทำให้เกิดความรู้สึกแบบนี้ได้ จะต้องดันค่าความดันขึ้นมาจากปกติเท่าไหร่

ไม่ทราบว่ามีท่านใดสามารถวัดไว้ได้บ้างค่ะ

Notear

• บุคคลทั่วไป

คืออยากจะทราบเป็นความรุ้น่ะค่ะ ว่าการที่ยาสามารถทำให้เกิดความรู้สึกแบบนี้ได้ จะต้องดันค่าความดันขึ้นมาจากปกติเท่าไหร่

ไม่ทราบว่ามีท่านใดสามารถวัดไว้ได้บ้างค่ะ

แฟนเคยใช้ ริดสีดวงเปล่งเลยค่ะ กลายเป็นเจ็บริดสีดวงแทน ยาไปกระตุ้นเส้นเลือดค่ะ

ออฟไลน์ saranae007

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยซื้อที่เว็บนี้ครับ www.sidegrathaishop.com หรือลองหาตามร้านขายยาก็ได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2018, 02:06:06 pm โดย saranae007 »

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

เป็นคนเลือกให้ผู้ใช้เองเลย ผลน่าพอใจมาก แต่ใช้ตอนเค้าไม่ค่อยสบายนัก เค้ารู้สึกตัวร้อนๆ จากข้างในด้วย ทั้งที่ปกติไม่มีอาการนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★