รีวิว ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทย เพื่อรีวิวผลข้างเคียง

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทย เพื่อรีวิวผลข้างเคียง  (อ่าน 107567 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอดมินได้รับยา ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทยแล้วจ้า

สรุปผลการรีวิว ซิเดกรา (sidegra) หรือไวอากร้าขององค์การเภสัชไทย
ความอึดทนนาน 7/10
การแข็งตัว 9.5/10
ไร้ผลข้างเคียง 6/10
ราคา 10/10
บรรจุภัณฑ์ 6/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2014, 10:20:23 am โดย admin »

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

รอฟัง....ตัวนี้ยังไม่ได้ลองกินหรอคับ แอดมิน

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

แอดมินยังไม่ได้ลองกินเลยครับ

ออฟไลน์ nutty331

• ผู้คุมกฏ
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 6

Admin หาคนที่จะทดลองได้ยังค่ะ   ;D (ล้อเล่นค่ะ)

Admin หาคนที่จะทดลองได้ยังค่ะ   ;D (ล้อเล่นค่ะ)

ได้แล้วจ้า ;D

วันนี้ตอนบ่ายโมงตรงแอดมินกิน ซิเดกรา ขนาด 50 mg เข้าไป 1 เม็ดผ่านมา 30 นาทียังเฉยๆ นิ่งๆ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นจ้า

ผ่านไป อีกสักพักแอดมินเริ่มปวดหัวตุบๆ ใจสั่นและไวต่อสิ่งเร้ามากมันไม่ใช่แค่แข็งนะเหมือนมีความอยากซั่มด้วย

ออฟไลน์ gangbank

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ผ่านไป อีกสักพักแอดมินเริ่มปวดหัวตุบๆ ใจสั่นและไวต่อสิ่งเร้ามากมันไม่ใช่แค่แข็งนะเหมือนมีความอยากซั่มด้วย

เรียนท่านแอดมิน และผู้ที่ใช้ยาตัวนี้ครับผม

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านแอดมินที่ได้รีวิวตัวยามา ณ ที่นี้ด้วยครับ

สำหรับอาการปวดหัวนั้น เป็นลักษณะอาการตอบสนองในด้านของผลข้างเคียงอย่างหนึ่งครับ สำหรับสารออกฤทธิ์ของยาตัวนี้  จะส่งให้เกิดผลข้างเคียง ตั้งแต่ จากไม่มีอาการใดๆ ไปจนถึง หน้าแดง ตาแดง หายใจแรง  สายตาแสดงค่าของสีผิดเพี้ยนชั่วขณะ และปวดหัว ซึ่งอาการดังกล่าว ขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละบุคคลครับ  หากมีอาการใจสั่นร่วมด้วย แนะนำให้หยุดยา แล้วให้ตรวจเช็คระดับความดันเลือดก่อนครับ  และในครั้งต่อไป สามารถลองแบ่งใช้ ครึ่งเม็ดหรือ 25 มิลลิกรัม แล้วเปรียบเทียบอาการอีกครั้งครับผม  หากยังสามารถทำการแข็งดัวได้ดี  และอาการปวดหัว รวมไปถึงผลข้างเคียงอื่นๆลดลง  ก็อาจสรุปได้ว่า ร่างกายรับการตอบสนองของตัวยามากเกินไปครับ ให้ใช้เพียง 25 มิลลิกรัม ต่อครั้งครับผม  และหากมีตัว 100 มิลลิกรัมด้วย เวลาใช้ยา ก็อาจจะลำบากในการแบ่งยาให้เป็น 4 ส่วนครับผม

สำหรับอาการเหมือนมีความอยากนั้น  จริงๆแล้ว ตามคู่มือไม่ได้ระบุในผลดังกล่าวครับ แต่มีระบุไว้ว่า ตัวยาจะสามารถทำงานได้ดี เมื่อมีการกระตุ้นตอบสนองต่อสิ่งเร้า  ก็อาจจะเป็นผลพลอยได้ครับ  ซึ่งก็มีผู้ใช้บางท่านแจ้งมาเหมือนกันครับผม

เมื่อเสร็จภารกิจแล้วแต่ยังมีผลค้างเคียงของตัวยาเหลืออยู่ในร่างกาย  ให้ทานน้ำมากๆกว่าปกติครับ เพื่อเป็นการเร่งให้ร่างกายขับถ่ายครับ

วิธีใช้เพื่อให้เกิดผลลัพธ์สูงสุด
---  ใช้ยาก่อนเริ่มภาระกิจ 30 นาที (ตอนท้องว่าง) เพื่อให้ยาออกฤทธิครับ
---  จะรู้สึกได้ว่ามีการตื่นตัวได้ดีขึ้น เมื่อมีการเล้าโลมประกอบด้วย
---  หากผ่านเวลาไป 45 นาที ยังไม่มีอาการตอบสนองใดๆ  ให้ใช้ยาเพิ่มอีก 50 มิลลิกรัมได้ทันที
---  ยาตัวนี้จะช่วยในเรื่องของการแข็งตัวอย่างเดียวเท่านั้น  โดยต้องมีการเล้าโลมหรือกระตุ้นอารมณ์ด้วย
---  ยาตัวนี้ไม่มีผลใดๆในด้านการชลอ หรือยึดระยะเวลาในการปฏิบัติภาระกิจ
---  ยาตัวนี้ ไม่มีผลใดๆทั้งการเพิ่ม และลดคุณภาพของน้ำเชื้อแต่อย่างใด
---  หากเสร็จสิ้นภาระกิจแล้ว แต่ยังอยู่ในสถานะพร้อมรบ ให้ดื่มน้ำเยอะๆครับ

ข้อควรระวังในการใช้ยา
-- ห้ามใช้ในผู้ทีมีภาวะโรคความดัน โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต ผู้ที่ต้องใช้ยาอมใต้ลิ้น
-- ห้ามใช้ยาในผู้ที่รับยาเพื่อรักษา หรือระงับอาการของโรค ความดันโลหิต  โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต  -- ห้ามใช้เกินวันละ1 ครั้ง หรือ 100 มิลลิกรัม ใน1วัน
-- ไม่ใช้ยาพร้อมกับเครื่องดื่มชูกำลัง หรือ เครื่องดื่มที่มีส่วนผสมของแอลกอร์ฮอร์

ขอบคุณครับ เดี๋ยวแอดมินจะลองหัก กินครึ่งเดียวตามท่านแจ้งมานะครับแล้วจะมารีวิวต่อนะครับ

แอดมินลองกินครึ่งเม็ดตามที่ตัวแทนจำหน่ายแจ้งแล้วนะครับ รู้สึกหน้าตึงๆน้องชายดึ๋งดั๋ง ฟิเจอริงกับแฟนได้หลายรอบแข็งแล้วแข็งอีก แข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไง สรุปว่า ok เลยครับแต่แนะนำว่าให้ลองเริ่มกินที่ครึ่งเม็ดก่อน ทั้งประหยัดและไม่เสี่ยงที่จะปวดหัว

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

แบบนี้ต้องลองบ้างแล้วครับ

• **

แอดมินลองกินครึ่งเม็ดตามที่ตัวแทนจำหน่ายแจ้งแล้วนะครับ รู้สึกหน้าตึงๆน้องชายดึ๋งดั๋ง ฟิเจอริงกับแฟนได้หลายรอบแข็งแล้วแข็งอีก แข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไง สรุปว่า ok เลยครับแต่แนะนำว่าให้ลองเริ่มกินที่ครึ่งเม็ดก่อน ทั้งประหยัดและไม่เสี่ยงที่จะปวดหัว

กรณี ใช้งานเพียงครึ่งเม็ด  อันนี้เป็นกรณีพิเศษนะครับ  ในบางกรณี เราจะใช้ 100 มิลลิกรัม 1 เม็ด ก่อน เพื่อดูการการตอบสนอง  จากนั้นค่อยมาดูว่า จะลดลง เป็นครึ่งเม็ด  หรือจะเต็มเม็ดในครั้งแต่ไป ซึ่งจะขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลด้วยครับๆๆ  และในบางกรณี สามารถใช้ ครึ่งเม็ดโดยที่ผลของยาออกฤทธิ์ได้เต็มที่ได้ดีครับๆๆ

วิธีนี้ สามารถใช้ได้ทั้ง 50 และ 100 มิลลิกรัมคับๆๆๆ  จะใช้เต็มเม็ด หรือครึ่งเม็ด ขึ้นอยู่กับ สภาวะของแต่ละท่านด้วยครับ

ขอบคุณครับๆๆ

• **

มีการทำเป็นคะแนนด้วยครับ อันนี้ ดีเลยครับ ทันสมัยครับๆๆ

ออฟไลน์ Rattawan Kaewsukko

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอบคุณครับที่มารีวิวให้ดูกัน

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

ตัวนนี้หาซื้อง่ายสุด ได้ผลดีครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ