เปิดซิงประตูหลัง (มีรูป)

หัวข้อ: เปิดซิงประตูหลัง (มีรูป)  (อ่าน 1488 ครั้ง)

ik3300 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Jijee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: เปิดซิงประตูหลัง (มีรูป)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 07:26:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ประตูหลังมีจุดเสียวเหรอค่ะ ผู้หญิงจะเสียวเหรอค่ะเวลาประตูหลังหรือว่าเพื่อผู้่ชายอย่างเดียว

Facebook Comments

ออนไลน์ แบม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 08:36:28 pm »

ประตูหลังมีจุดเสียวเหรอค่ะ ผู้หญิงจะเสียวเหรอค่ะเวลาประตูหลังหรือว่าเพื่อผู้่ชายอย่างเดียว
เห็นเค้าว่ามีนะคะ แต่ส่วนตัวยังไม่เสียวเลย ครั้งแรกด้วยแหละ

ออฟไลน์ Jijee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 08:44:40 pm »

เห็นเค้าว่ามีนะคะ แต่ส่วนตัวยังไม่เสียวเลย ครั้งแรกด้วยแหละ
งั้นรอตามต่อนะคะว่าสุดท้ายคุณจะมีความสุขกับประตูหลังไหม หรือว่าแค่เพื่อความสุขผู้ชายอย่างเดียว แล้วผุ้ชายเขาเข้าทางนี้มันเสียวกว่าเหรอค่ะแบบฟิตกว่าหรือยังไงค่ะ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 06:33:17 pm »

งั้นรอตามต่อนะคะว่าสุดท้ายคุณจะมีความสุขกับประตูหลังไหม หรือว่าแค่เพื่อความสุขผู้ชายอย่างเดียว แล้วผุ้ชายเขาเข้าทางนี้มันเสียวกว่าเหรอค่ะแบบฟิตกว่าหรือยังไงค่ะ

ผู้ชายขอตอบนะครับ ประตูหลังมันได้ฟิตครับ อาจจะฟิตแค่แรกๆไม่รู้นะไม่เคยทำกับคนที่โดนมาเยอะ ถ้าให้เทียบกันระหว่างรูหน้าซิงๆกับรูหลัง รูหน้าซิงๆเสียวกว่าครับ

ส่วนมีจุดเสียวหรือป่าวไม่รู่สำหรับผู้หญิงแต่สำหรับผู้ชายมีนะครับ บางคนโดนอัดตูดก็น้ำแตกแบบไม่ต้องชักเลย

ปล ผมลองมาหมดแล้วทั้งรูหลังสาวแท้สาวเทียม จิ๋มสาวเทียมก็ลองมาแล้วไม่เสียวเท่าไหร่ จิ๋มหลวมๆของสาวแท้ยังเสียวกว่า

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 11:23:55 am »

wow สุดยอดกระทู้ น่าสนใจมากครับ  :-* :D
ถ้าชอบจะมาลงอีกค่ะ กลัวจะน่าเกียจไปที่ลงรูป แต่อยากลงให้เห็นว่าทำจริงๆ
ไม่น่าเกลียด ครับ  เชื่อว่า สาวๆๆหลายคน ยังตัดสินใจอยากลอง  เรื่องนี้ อยู่ครับ