สงสัยว่าผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์ไหม

หัวข้อ: สงสัยว่าผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์ไหม  (อ่าน 995 ครั้ง)

ออฟไลน์ honey2001

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สงสัยว่าผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์ไหม
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2019, 06:14:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องเกิดขึ้นทีบ้านผม  ผมอยู่กับภรรยา ลูก  และพี่เมียที่ยังไม่แต่งงานครับ อายุประมาณ60ปี   ตอนแรกก็เข้าใจว่าอายุขนาดนี้เรื่องอย่างว่าคงไม่มีแล้ว  จนมีอยู่วันหนึ่ง วันนั้นเป็นวันหยุด ภรรยาพาลูกไปเรียนพิเศษ   พี่เมียเรียกหมอนวดมานวดที่บ้านเป็นหมอนวดผู้หญิง  ส่วนใหญ่จะนวดน้ำมันกันในห้อง ผมเคยเดินผ่านมองเข้าไปถอดเสื้อผ้าหมด เพราะต้องทาน้ำมันให้ทั่ว ครั้งหนึ่งประมาณ1ชั่วโมง     ผ่านมาประมาณ2เดือน พี่เมียผมแกเรียกหมอนวดมาใหม่  คราวนี้เป็นหมอผู้ชายอายุประมาณ50เห็นจะได้   ตอนนั้นภรรยากำลังจะพาลูกไปเรียนพิเศษ  ผมเองอยากจะรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อไป  เลยบอกว่าต้องไปติดต่อลูกค้าเพราะมีงานด่วน   สุดท้ายเหลือพี่เมียผม (พี่ดา)แกก็ตกลง  ผมอดไม่ได้ต้องขอบแอบดูเพื่อความปลอดภัยของพี่ดา  ปรากฏว่าพี่ดานอนคว่ำให้นวดใส่ยกทรง กางเกงใน  หมอแกนวดข้างหลังเสร็จก็พลิกตัวนวดข้างหน้า  สักพัก หมอก้มไปดูนมพี่ดา  จูบแลกลิ้น  ผมก็เกิดความรู้สึกบอกไม่ถูก  เลยแกล้งทำว่าเพิ่งกลับมา ทั้งคู่ก็แยกจากกัน  ผมสงสัยว่า
1   ผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์อยู่เหรอครับ
2   ถ้าผมไม่ขัดจังหวะ  พี่ดาจะโดนหมอนวดเอาไหมครับ
3   หลังจากนี้มีโอกาสที่พี่ดาจะนัดเจอหมอคนนี้ไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: สงสัยว่าผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 11:19:00 pm »

เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ใจอ่ะ
กายอาจจะหักโหมไม่ได้ แต่ถ้าใจยังสู้ก็คงไหวอยู่ 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Bignipple

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: สงสัยว่าผู้หญิงอายุ60 ยังมีอารมณ์ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 07:16:15 am »

ผญ นะมีความต้องการเสมอ จนถึง 80 ปี เวลาวัยทองยิ่งมีอารมณ์รุนแรงก็มีนะ ถ้าคุณไม่ไปขัดจังหวะ เขานวดกันเอากันมาบ่อยครั้งไปนะ ขนาดนั้นแล้ว พี่เขานัดหมอนวดชายตลอดที่ผ่านมาไม่งั้นไม่กล้านัดมานวดที่บ้านหรอกนะครับ ผมยังเคยนวด สาวแม่หม้ายอายุ65 นะหน้าอกสวย ทุกๆอย่างยังดูดีมากแต่อารมณ์เซ็กจัดมากๆๆๆๆ

ทักนวดอีโรติก นวดเฉพาะจุด ได้ที่ @iji7293r นวด บิ้ว เบิรน จัดเต็ม มีให้เลือกสองออฟฟชั่น นวด+นาบ และ นวด _ ไม่มีนาบ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 08:43:23 pm »

อาจเป็นเพราะเค้ายังไม่มีผัวก็ได้ครับ ถ้าคนมีผัวอายุขนาดนี้น่าจะหมดแล้ว แต่บางคนถ้าไม่มีนานๆอาจจะตายด้านกับเรื่องเซ็กไปเลยก็มี