ไปเที่ยวทะเลกั๋น

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ไปเที่ยวทะเลกั๋น  (อ่าน 1325 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ladyso

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 13

ไปเที่ยวทะเลกั๋น
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2019, 04:17:01 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กระทู้ที่ 2
เกริ่นก่อนเลยว่าเขียนไม่เก่งนะคะ แต่อยากให้เพื่อนๆได้รับรู้ถึงฟีลเพื่อนเที่ยว

มาเริ่มกันเลย

เมื่ออยากไปเที่ยวทะเล แต่เป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ กลัวตัวเองจะไปทำอันตรายต่อคนอื่น
และไปทะเลคนเดียวคงได้ฟีลเหงาๆแน่เลย เราควรจะหาผู้ชายไปปกป้องคนแถวนั้น เขาจะได้ไม่เป็นอันตราย

เริ่มต้นหาเลยค่ะ ใครบ้างนะที่จะไปเที่ยวกับเราได้ ค้างคืนได้
นึกขึ้นได้ เราเคยเจอกันแล้ว เลยเข้าไปดูในเว็บพี่เค้าว่าขอบเขตงานบริการของพี่เค้าตอบโจทย์ความต้องการของเราไหม สะดุดกับ "เพื่อนเที่ยว เพื่อนออกกำลังกาย" ตอบโจทย์น้องเลย ก็ทักพี่เค้าไป ตกลงวัน เวลา สถานที่กันเรียบร้อย

และแล้ววันนัดก็มาถึง เริ่มออกเดินทางกันเลย
พี่ขอขับรถให้ เพราะพี่ไม่ชอบนั่งเฉยๆ (แต่พี่น่าจะทนไม่ไหวกับการขับรถของน้อง 55)
โอเคก็ได้ สลับกันค่ะ
ชอบที่พี่เค้าพูดไม่เก่ง เราเองก็พูดไม่เก่ง แต่ก็พูดไม่หยุดเลย 555

เมื่อถึงที่พัก เช็คอินเรียบร้อย ด้วยความเพลียแดด และตื่นเช้า ก็พากันหลับเลยค่ะ ตื่นกันอีกที เย็นเลย
โอ้ ทะเล และแพลนขับรถเล่นล่าาา  แง่!! T^T

ตกลงกัน เราไปเล่นน้ำกันก่อน แล้วไปหาอะไรทานกัน
ไปถึงหาด ก็หาที่วางของ แล้วก็วิ่งลงน้ำเลยค่ะ เล่นตอนนี้ก็ดี ไม่ร้อน ฟ้าเริ่มมืดลงเรื่อยๆ
แช่น้ำ อารมณ์ดี มีคนใจดีบริการนวดให้ด้วย สปาทะเล อันนี้นวดบ่า นวดแขน นวดขาให้
นวดในน้ำนี่ก็อีกฟีลนึงเลย ผ่อนคลายดีค่ะ
เเช่น้ำเป็นพะยูนโต้คลื่นไป ก็เริ่มหิว ฟ้าก็มืดมากแล้ว
กลับไปเปลี่ยนชุด แล้วไปดินเนอร์กันต่อ

ร้านอาหารริมทำเล ลมพัด ฟังเสียงคลื่น เท้าสัมผัสกับทราย
หนีความวุ่นวายแล้วมาทิ้งตัวไว้ตรงนี้ แต่ไม่เดียวดายนะคะทริปเน้ คือดีย์...

กลับเข้าที่พัก อาบน้ำ อีกรอบ แล้วเข้านอน คร่อก zzZ

แต่ช้าก่อน
ตอนกลางวันก็นอนไปเยอะแล้ว เหมือนจะมีคนนอนไม่หลับ
น้องเงือกน้อยจึงต้องเปลี่ยนมาสวมบทพระอภัยมณี เป่าปี่ กล่อมให้หลับไป
ไม่เล่าเยอะ เป่าปี่ไปแล้วเจ็บคอค่ะ 555 >//<
เรื่องการเรียกน้ำ เรียกปลาไม่ต้องห่วง พี่สังข์ทองของน้องรจนา เรียกมาเยอะเชียว เดี๋ยวไม่ชนะศึกครานี้

ตื่นเช้ามาเรามีภารกิจ ไปออกกำลังกายกัน
ๆเหมือนพาพี่เค้ามาทรมานเลย ไม่ได้ออกกันเล่นๆ ออกกันจริงจังเลยค่ะ แล้วเราก็เตรียมตัวเก็บของเช็คเอ้าท์

ออกเดินทางกลับกัน
ระหว่างอยู่บนรถ แอบรู้สึกว่า หูย...เดี๋ยวจะต้องแยกกันแล้ว เลยพูดออกไปว่า
"พี่ขอแขนหน่อยได้ไหม"
พี่ก็งงซิ่ครับ เพราะพี่เค้าขับรถอยู่จะเอาแขนไปทำไร อยู่ๆมาขอแขน 55
แต่พี่เค้าไม่ได้พูดไรนะคะ พี่เค้าก็เออออห่อหมกแบยงงๆ เพราะพี่หนีหนูไม่พ้นหรอก พี่ขับรถอยู่ หึหึ

น้องก็เลยไปซบแขนใหญ่ๆของพี่เค้า
นี้ช้านเป็นอาราย ช้านคงเหงามากซิ่นะ บ้าเจรงงง

มีเพื่อนเที่ยวก็อุ่นใจดีค่ะ พี่เค้าดูไม่อันตราย เพราะเราดูอันตรายกว่า 55

หมอX (อันนี้ไม่ใช่คำใบ้นะคะ อันนี้ชื่อเค้า 55)

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 86

Re: ไปเที่ยวทะเลกั๋น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 10:02:47 am »

พูดไม่เก่ง แต่พูดไม่หยุด

ไม่เป็นราย .. ของแบบนี้ใครเค้าพูดกัน แหม๊ ><
/หายใจหอบ

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 09:29:26 am »

เพิ่งอ่านเจอการบ้าน  เขียนสนุกเหมือนเดิม วันนั้นเที่ยวสนุกมาก กินเที่ยวรอบเกาะเลย สงสัยจะติดใจเกาะนี้ซะแล้ว ไว้ไปกันใหม่นะครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 11:12:48 am »

พูดไม่เก่ง แต่พูดไม่หยุด

ไม่เป็นราย .. ของแบบนี้ใครเค้าพูดกัน แหม๊ ><
/หายใจหอบ

555 ครับ  ทะเลกันครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<