พาแฟนแก้ผ้าให้เพื่อนเย็ดที่โรงแรม

หัวข้อ: พาแฟนแก้ผ้าให้เพื่อนเย็ดที่โรงแรม  (อ่าน 2724 ครั้ง)

123456789

• บุคคลทั่วไป

พาแฟนแก้ผ้าให้เพื่อนเย็ดที่โรงแรม
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 09:31:04 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรี่องราวมีอยู่ว่าถ้ามีโอกาส วันหยุดเสาร์อาทิตย์ ผมก็ชอบชวนให้แฟนไปพักยังโรงแรม โดยที่ผมทิ้งให้เธอเปลือยกายล่อนจ้อน อยู่ตามลำพังในโรงแรมเพื่อรอให้เพื่อนของผมจะเดินทางมาเย็ด ส่วนเสื้อผ้าของเธอนั้นผมหอบกลับมาด้วย ซึ่งแฟนผมก็ติดใจ เธอบอกว่า โล่งสบาย เหมือนได้ถูกปลดปล่อย แล้วผมก็เดินทางกลับมาที่บ้านเปิด vdo call ดูแฟนผมเย็ดกับเพื่อน แต่เพื่อนของผมน้นไม่ได้มาคนเดียว แต่พาเพื่อนของเขามาอีกห้าคน แฟนผมเลยโดนเรียงคิว ผมดูแล้วได้อารมณ์สุดๆ ครับ โดยเฉพาะตอนที่แฟนผมนั่งถ่างขาให้พวกเพื่อนผมเอาควยแทงหีของเธอ แล้วเธอร้องครางออกมา และตอนที่เธอนั่งเปลือยถ่างขาบนเก้าอี้ อ้าขาเปิดสาหร่ายดกดำ แล้วให้พวกเพื่อนผมเลียสาหร่าย เช้าวันจันทร์ผมจึงเดินทางไปรับ แต่แฟนของผมโทรมาบอกว่าไม่อยากจะใส่เสื้อผ้า ผมจึงนำเสื้อคลุมชุดนอน ไปให้แฟนใส่ แล้วก็เดินทางกลับบ้านครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Deansmit

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: พาแฟนแก้ผ้าให้เพื่อนเย็ดที่โรงแรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 10:31:48 am »

โหย ท่าทางจะสุดยอดน่าดู