แฟนท้องกับใคร แล้วทำไงต่อดีครับ

หัวข้อ: แฟนท้องกับใคร แล้วทำไงต่อดีครับ  (อ่าน 2253 ครั้ง)

ออฟไลน์ A8+

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนท้องกับใคร แล้วทำไงต่อดีครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 12:44:21 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมท้องครับ ทั้งที่กินยาคุม แต่เธอบอกว่าแผงล่าสุด ลืมกินไป 4 ครั้ง เพราะมีเซ็กส์บ่อย เพลียหลับไปก่อนตลอด ตรวจครรภ์มาวันนี้ (25 มิ.ย.) อายุครรภ์ 4 สัปดาห์ +- 2 วัน ปัญหาใหญ่คือใครเป็นพ่อเด็กครับ? แฟนมีอะไรกับชายอื่น(แฟนเก่า) รวม 17 ครั้ง คือ 24-26,28,30-31 พ.ค. และ 1-2,7-9,14-16,22-24 มิ.ย. หลั่งในไม่ได้ป้องกันเลยซักครั้ง ส่วนผมช่วงเดือน เม.ษ.- กลางเดือน พ.ค. ไม่ได้มีอะไรกับแฟนเพราะทะเลาะกัน จนมาวันที่ 21 พ.ค. ผมพยายามขืนเธอ 1 ครั้ง แต่เธอไม่ยอมให้ทำจนเสร็จเพราะโกรธผมอยู่ และผมก็มามีเซ็กส์กับเธอแบบยินยอมกันในช่วงที่ผมรับรู้ว่าเธอมีชายอื่นไปแล้ว ด้วยความหึง ผมเลยมีอะไรกับเธอโดยทำต่อจากชายอื่น รวม 4 ครั้ง คือวันที่ 28 พ.ค.(ครั้งผมหลั่งข้างนอกนะ แต่ผู้ชายอีกคนหลั่งข้างใน ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกที่ผมทำต่อชายอื่น ผมรู้สึกแฉะๆ เหนียวๆ เลยไม่หลั่งข้างในซ้ำ) และวันที่ 2 ,16 ,23 มิ.ย.(3 ครั้งนี้ หลั่งใน) แบบนี้ แฟนผมน่าจะท้องกับใครครับ แล้วควรทำอย่างไรต่อไปดี เครียดหนักกว่าเดิมหลายเท่าเลยครับ แฟนก็ซึมๆไปเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2019, 12:44:45 pm โดย A8+ »
Facebook Comments

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: แฟนท้องกับใคร แล้วทำไงต่อดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 03:20:04 pm »

11-19 พค. เอากับใครบ้างช่วงนั้น ก็มีโอากสเป็นลูกคนนั้นล่ะครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ A8+

• *

Re: แฟนท้องกับใคร แล้วทำไงต่อดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 04:39:23 pm »

11-19 พค. เอากับใครบ้างช่วงนั้น ก็มีโอากสเป็นลูกคนนั้นล่ะครับ
ขอโทษทีครับ แก้ไขนิด ตรงอายุครรภ์ พิมพ์ผิดครับ อายุ 4 สัปดาห์ +- 2 วัน ครับ ช่วยนับให้ทีครับ ว่าน่าจะเป็นลูกใคร ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2019, 12:45:24 pm โดย A8+ »

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 10:33:17 pm »

รอไปตรวจอย่างเดียวค่ะ จะไปนับให้ปวดหัวทำไม แล้วแฟนคุณว่าไงบ้างล่ะ หรือดีใจที่ท้อง แล้วจะอยู่กันต่อไปยังไง มากกว่ามั้ย เล่นอะไรไม่เซฟเลยเน้อ

ออฟไลน์ A8+

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 01:02:43 pm »

รอไปตรวจอย่างเดียวค่ะ จะไปนับให้ปวดหัวทำไม แล้วแฟนคุณว่าไงบ้างล่ะ หรือดีใจที่ท้อง แล้วจะอยู่กันต่อไปยังไง มากกว่ามั้ย เล่นอะไรไม่เซฟเลยเน้อ
ตรวจได้ตอนไหนครับ แล้วต้องไปตรวจพร้อมกันใช่ไหม ทาง รพ.จะสอบถามอะไรเราบ้างครับ เพราะเมื่อวันที่ไปตรวจครั้งแรก ผมพาแฟนไป ให้ข้อมูล รพ.ไปแล้วว่า ผมเป็นสามีเธอ จดทะเบียนสมรสกันด้วย แล้วจะตรวจ DNA ว่าแฟนท้องกับผมหรือชายอื่น ถ้าต้องพาชายอื่นไปด้วย แบบนั้นผมก็อายเค้าเหมือนกันครับ ช่วยแนะนำที ส่วนแฟนเธอก็เสียใจและกังวลครับ กลัวท้องกับชายอื่นคนนั้น เพราะมีเซ็กส์กันหลายครั้งกว่าผม ปล่อยใน และเข้าลึกกว่าผมมากด้วย ตอนนี้แฟนก็หยุดกับคนนั้นแล้วแต่ยังไม่ได้บอกเค้าเรื่องท้อง รอเคลียร์กับผมให้ได้ข้อยุติก่อน ผมก็ยังมึนๆงงๆอยู่ ไปไม่ถูกเลยครับ

• **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 01:19:16 pm »

ขอโทษทีครับ แก้ไขนิด ตรงอายุครรภ์ พิมพ์ผิดครับ อายุ 4 สัปดาห์ +- 2 วัน ครับ ช่วยนับให้ทีครับ ว่าน่าจะเป็นลูกใคร ?
นับง่ายๆคือ ประจำเดือนครั้งสุดท้าย +เข้าไป2อาทิตย์ ใครปล่อยในช่วงนั้นมีโอกาสเป็นพ่อทุกคนครับ

ตรวจ DNA ขณะตั้งครรภ์เสี่ยงแท้งครับ หมอไม่น่าทำให้
ถ้าช่วงที่ว่าปล่อยในหลายคนก็ต้องรอลุ้นตอนคลอดเลยครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ A8+

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 02:02:52 pm »

นับง่ายๆคือ ประจำเดือนครั้งสุดท้าย +เข้าไป2อาทิตย์ ใครปล่อยในช่วงนั้นมีโอกาสเป็นพ่อทุกคนครับ

ตรวจ DNA ขณะตั้งครรภ์เสี่ยงแท้งครับ หมอไม่น่าทำให้
ถ้าช่วงที่ว่าปล่อยในหลายคนก็ต้องรอลุ้นตอนคลอดเลยครับ
ถามแฟนแล้ว แฟนบอกว่าตอนมีอะไรกับชายอื่นครั้งแรก (24 พ.ค.) ประจำเดือนครั้งสุดท้ายหมดไปได้ 2-3 วัน เลยให้ปล่อยในและก็ติดพันปล่อยในมาตลอด ถ้านับมา 2 สัปดาห์แบบที่ว่า ก็ตรงกับช่วงต้นเดือน มิ.ย. แฟนนอนกับเค้าวันที่ 31 พ.ค.,1,2 มิ.ย. รวม 3 คืน หลังในตลอด แต่คืนวันที่ 2 พ.ค.ก็นอนกับผมด้วย ผมก็ดันหลังในซ้ำเข้าไปด้วยในคืนนั้นเพราะความหึงหวง แบบทางนู้นไม่ใส่ผมก็ไม่ใส่ ถ้าผมนับตามนี้ ก็คือ ยังสรุปไม่ได้นะครับว่าใครเป็นพ่อเด็ก ยิ่งยุ่งไปกันใหญ่ ไม่น่ามีอารมณ์แบบนั้นเลย ตอนรู้ว่าแฟนมีชายอื่น ถ้าผมตัดใจใส่ถุงยางซะ มันคงชัดเจนกว่านี้

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 02:34:56 pm »

24พค. ประจำเดือนหมดไป2-3วัน

หมดวันที่ 21พค. ถ้าประจำเดือนมา 3วัน ก็คือประจำเดือนมาวันที่ 18พค.
นับไปอีก2อาทิตย์ ก็ 1-2มิย. ปล่อยในทั้งคู่ด้วย ลุ้นตอนคลอดเลยครับ

ออนไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 05:46:44 am »

ตรวจตอนคลอดค่ะจะได้รู้แน่นอน

ออนไลน์ TOPING

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 09:18:26 am »

รอตรวจอย่างเดียวครับ ไม่ต้องนับ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 10:10:50 pm »

สลับกันเป็นว่าเล่นงี้อย่านับวันให้เสียเวลาเลยค่ะ
สเปิร์มอยู่ในร่างกายฝ่ายหญิงได้ 48 ชม. ข้างในมันคงปนดีนมั่วไปหมดแหละ
ถ้าจะตรวจตอนท้องก็ตรวจได้แต่อันตรายกะเด็ก ตรวจตอนคลอดแล้วปลอดภัยกว่าเยอะ
เราว่าควรบอกเรื่องนี้ให้อีกคนรับรู้นะ เขามีสิทธิ์

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 02:54:09 pm »

ตรวจตอนคลอดไปเลย ถ้าไม่ใช่ลูกของคุณอยากจะรับก็รับไป ถ้ารับไม่ได้ก็เลิก จบ.

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 11:28:50 pm »

สเปิร์มใครแข็งแรง แจ๊กพอตพอดีก็เป็นพ่อแหละจ้า มีโอกาส 50-50 อ่ะ รอตรวจหลังคลอดให้ชัวร์เหอะ หาวิธีแก้ปัญหาเตรียมไว้ดีกว่า ว่าจะรับเป็นพ่อหรือไม่รับ ถ้าไม่ใช่ลูกตัวเอง แต่อย่างน้อยถ้าอาจจะไม่ใช่ก็ขอให้ดูแลผู้หญิงเขาให้ดีจนกว่าจะคลอดล่ะกันนะ จากนั่นก็ค่อยว่ากัน

แต่ถ้าไม่พร้อมเรื่องมีลูกทำแท้งก็ยังทันนะ ประมาณ 4 สัปดาห์ เพราะถ้ามีปัญหาระหว่างพ่อแม่แบบนี้ น่าสงสารลูกที่เกิดมาก็ต้องมีปัญหาอยู่ดีอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★