ขอให้น้องนักศึกษาฝึกงานนุ่งกระโปรงสั้นๆ

หัวข้อ: ขอให้น้องนักศึกษาฝึกงานนุ่งกระโปรงสั้นๆ  (อ่าน 1178 ครั้ง)

123456789

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่า เดือนที่แล้ว ช่วงเช้า เจ้านายแอบพาน้องนักศึกษาสาว ออกไปมีเซ็กส์กันที่โรงแรม ก่อนจะออกไปน้องนักศึกษาก็ใส่ชุดนักศึกษา เสื้อสีขาวใส่ซับใน สวมกระโปรงยาวดูเรียบร้อยดี แต่พอช่วงบ่ายกลับมา น้องเขาไม่ใส่เสื้อซับใน ทำให้มองเห็นยกทรงลายลูกไม้สีดำทะลุออกมาจากเสื้อนักศึกษาสีขาวได้ แล้วก็สวมกระโปรงจีบรอบสั้นมาก และสวมรองเท้าส้นสูงแบบส้นเข็มแฟชั่นสีแดง ไม่ใช่รองเท้านักศึกษา ผมเห็นก็เลยทำให้ผมเกิดอารมณ์มาก ยิ่งเมื่อตอนที่น้องเขาเดินผ่านพัดลมพัดผ่าน กระโปรงของน้องเขาก็ปลิวเปิดขึ้น ซึ่งน้องเขาก็ไม่ใส่กางเกงซับใน แต่ใส่แค่กางเกงในสีแดงตัวบางๆ เลย ผมเกิดอารมณ์ หลังเลิกงานจึงชวน เพื่อนชายอีกสามคน พาน้องนักศึกษาไปเย็ดเรียงคิวกันต่อที่โรงแรม กันอย่างสนุกเลยครับ
        ปัจจุบัน น้องนักศึกษาก็ยังใส่ชุดนักศึกษาเซ็กซี่แบบนี้มาฝึกงานตามเดิม อาจารย์ของน้องก็แวะมาเยี่ยมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ หลังจากนั้นก็มีเซ็กส์กับน้องเขาเรื่อยๆ จนปัจจุบันครับ

Facebook Comments