แฟนอยากให้มีประสบการณ์เยอะๆ ควรทำไงดี

หัวข้อ: แฟนอยากให้มีประสบการณ์เยอะๆ ควรทำไงดี  (อ่าน 2087 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรากับแฟน(สามีเลยแหละค่ะ แต่ขอเรียกแฟน) คบกันมาจนตอนนี้เราท้องอยู่ แรกๆก็ปกติดี เราเป็นคนแรกของเค้าด้วย
ปกติเราแต่งตัวเรียบร้อย ไม่โชว์อะไรเลย กางเกงขายาว หลังๆเค้าชอบให้ใส่เซ็กซี่มากขึ้น หาเสื้อในดันๆมาให้ใส่อีก
ไหนจะเซ็กนอกสถานที่บ้าง จนหลุดบอกมาว่าอยากให้เรามีประสบการณ์เยอะๆ เราไม่ค่อยเก่งเรื่องเซ็กด้วย ปกตินอนให้ทำนิ่งๆ แฟนอยากให้มีประสบการณ์มากๆ หมายถึงการมีอะไรกับคนอื่นหลายๆคน ไม่ว่าจะใช้ปาก หรือจะให้สอดใส่ไปเลย เราก็อยากลองนะ แต่มันกล้าๆกลัวๆไม่มั่นใจว่าจะเป็นไง เคยเล่นเล่นๆว่าอยากลองมีไปเรื่อยและอยากโดนรุมเยอะๆอยู่ เราควรตัดสินใจยังไงดีคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ fasincod

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: แฟนอยากให้มีประสบการณ์เยอะๆ ควรทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 08:00:06 pm »

ดูหนังโป๊โลด เรื่องเซ้กส์มันต้องชอบก่อน จะให้เก่งทันทีมันไม่ได้หรอก แต่เอาจริงๆนะ เรื่องเซ้กส์สำคัญสำหรับชีวิตคู่เนอะ

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ แบม

Re: แฟนอยากให้มีประสบการณ์เยอะๆ ควรทำไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 10:15:38 pm »

ดูหนังโป๊โลด เรื่องเซ้กส์มันต้องชอบก่อน จะให้เก่งทันทีมันไม่ได้หรอก แต่เอาจริงๆนะ เรื่องเซ้กส์สำคัญสำหรับชีวิตคู่เนอะ
เฉยๆมากค่ะ ดูแล้วแทบไม่ช่วย ยิ่งกระตุ้นความคิดเดิม ว่าอยากลองกับคนอื่น

ออฟไลน์ fasincod

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 12:40:44 am »

แปลว่าในใจลึกเราชอบเรื่องเซ้กส์นะ

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 03:23:14 pm »

ถ้าแฟนชอบ คุณโอเค ก็ลองเลย แต่ต้องป้องกันด้วย เป็นผู้ชายที่คุณคุ้นเคยหรือรู้จักก็จะดี แนะนำว่าให้แฟนคุณนั่งดูด้วยกับเพื่อนหลายๆคนตื่นเต้นดี

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 11:26:47 am »

ความเห็นส่วนตัว ผมขอแนะนำว่าอย่าเลยครับ คือคุณแต่งงานแล้วใช่มั้ย? เพราะเห็นบอกว่าเป็นสามี แล้วก็ท้องแล้วด้วย คือคุณเป็นผู้ใหญ่แล้วนะครับ มีครอบครัวแล้ว จะไปคิดเรื่องหาประสบการณ์ เรื่องสวิงกิ้ง เรื่องโดนรุมอะไรพวกนี้ทำไม ทว่าคุณยังไม่แต่งงาน ยังวัยรุ่นอยู่ หรืออยู่ในวัยอยากรู้อยากลอง ผมยังพอเข้าใจได้ แต่ไม่ใช่ว่าสนับสนุนนะครับ เรื่องพวกนี้ถ้าเราไปมั่วสุม โอกาสติดโรคสูงมาก แนะนำว่าอย่าเลย

ผมเชื่อว่าแฟนคุณก็น่าจะดูหนังโป๊หนัง av มาเยอะ ตามประสาผู้ชายแมนๆ ผมเชื่อว่าเขารู้ดีอยู่แล้วว่าเขาชอบ sex แบบไหน เขาต้องการให้คุณทำแบบไหน ผมงงว่าทำไมเขาไม่สอน ไม่บอกคุณ ว่าเขาอยากให้ทำแบบไหนให้

ยกตัวอย่างเรื่องผมให้ฟังนะ ผมกับแฟนต่างฝ่ายต่างซิง ไม่เคยมี sex กับใครมาก่อนเลย ผมเองก็ผู้ชายแมนๆคนนึง ที่ถึงแม้ว่าผมจะดูหนังโป๊หนัง av มาเยอะก็จริง แต่เวลาทำจริงมันก็มีรายละเอียดอีกเยอะที่เราต้องฝึกและเรียนรู้ แฟนผมยิ่งแล้วใหญ่เลย เพราะไม่เคยดูหนังโป๊หนัง av เลย ไม่เคยช่วยตัวเอง แต่ผมดูมาเยอะ ผมรู้ความต้องการของตัวเองดี ว่าผมชอบแบบไหน ท่าไหนที่ผมชอบ ผมก็แค่บอกและสอนแฟนผม ว่าผมชอบแบบนี้นะ ทำแบบนี้ให้หน่อย ถ้าไม่เข้าใจก็แค่เปิดเรื่องที่ชอบให้แฟนดู คือให้ดูว่าท่ามันเป็นแบบนี้นะ ทำประมาณนี้ ก็แค่นี้เองครับ และผมก็บอกแฟนผมด้วยว่าถ้าเขาชอบแบบไหน แบบไหนทำให้เขารู้สึกดีก็บอกผมได้เลย ผมก็จะได้ทำให้เขาเช่นกัน เราช่วยกัน เรียนรู้กันและกัน ทุกวันนี้อย่างฟินครับ ผมว่ามันไม่จำเป็นหรอกว่าเราต้องเก่งเรื่อง sex ขอแค่เราคุยกัน เรียนรู้กันและกัน เธอชอบแบบนี้ใช่มั้ย เราชอบแบบนี้นะ แล้วก็ทำมันไปด้วยกัน จบครับ แฮปปี้เอนดิ้ง ไม่ต้องเอาตัวเองไปเสี่ยง ไม่ต้องไปมั่วสุมกับคนอื่น แต่สุดท้ายแล้วก็นานาจิตตังครับ ความคิดใครความคิดมัน ห้ามกันไม่ได้ ผมก็ทำได้แค่แนะนำเท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2019, 02:41:22 pm โดย Mustad »

ออฟไลน์ เมย์

• *
  • พลังน้ำใจ: -29

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 02:02:06 pm »

ความเห็นส่วนตัว ผมขอแนะนำว่าอย่าเลยครับ คือคุณแต่งงานแล้วใช่มั้ย? เพราะเห็นบอกว่าเป็นสามี แล้วก็ท้องแล้วด้วย คือคุณเป็นผู้ใหญ่แล้วนะครับ มีครอบครัวแล้ว จะไปคิดเรื่องหาประสบการณ์ เรื่องสวิงกิ้ง เรื่องโดนรุมอะไรพวกนี้ทำไม ทว่าคุณยังไม่แต่งงาน ยังวัยรุ่นอยู่ หรืออยู่ในวัยอยากรู้อยากลอง ผมยังพอเข้าใจได้ แต่ไม่ใช่ว่าสนับสนุนนะครับ เรื่องพวกนี้ถ้าเราไปมั่วซุม โอกาสติดโรคสูงมาก แนะนำว่าอย่าเลย

ผมเชื่อว่าแฟนคุณก็น่าจะดูหนังโป๊หนัง av มาเยอะ ตามประสาผู้ชายแมนๆ ผมเชื่อว่าเขารู้ดีอยู่แล้วว่าเขาชอบ sex แบบไหน เขาต้องการให้คุณทำแบบไหน ผมงงว่าทำไมเขาไม่สอน ไม่บอกคุณ ว่าเขาอยากให้ทำแบบไหนให้

ยกตัวอย่างเรื่องผมให้ฟังนะ ผมกับแฟนต่างฝ่ายต่างซิง ไม่เคยมี sex กับใครมาก่อนเลย ผมเองก็ผู้ชายแมนๆคนนึง ที่ถึงแม้ว่าผมจะดูหนังโป๊หนัง av มาเยอะก็จริง แต่เวลาทำจริงมันก็มีรายละเอียดอีกเยอะที่เราต้องฝึกและเรียนรู้ แฟนผมยิ่งแล้วใหญ่เลย เพราะไม่เคยดูหนังโป๊หนัง av เลย ไม่เคยช่วยตัวเอง แต่ผมดูมาเยอะ ผมรู้ความต้องการของตัวเองดี ว่าผมชอบแบบไหน ท่าไหนที่ผมชอบ ผมก็แค่บอกและสอนแฟนผม ว่าผมชอบแบบนี้นะ ทำแบบนี้ให้หน่อย ถ้าไม่เข้าใจก็แค่เปิดเรื่องที่ชอบให้แฟนดู คือให้ดูว่าท่ามันเป็นแบบนี้นะ ทำประมาณนี้ ก็แค่นี้เองครับ และผมก็บอกแฟนผมด้วยว่าถ้าเขาชอบแบบไหน แบบไหนทำให้เขารู้สึกดีก็บอกผมได้เลย ผมก็จะได้ทำให้เขาเช่นกัน เราช่วยกัน เรียนรู้กันและกัน ทุกวันนี้อย่างฟินครับ ผมว่ามันไม่จำเป็นหรอกว่าเราต้องเก่งเรื่อง sex ขอแค่เราคุยกัน เรียนรู้กันและกัน เธอชอบแบบนี้ใช่มั้ย เราชอบแบบนี้นะ แล้วก็ทำมันไปด้วยกัน จบครับ แฮปปี้เอนดิ้ง ไม่ต้องเอาตัวเองไปเสี่ยง ไม่ต้องไปมั่วซุมกับคนอื่น แต่สุดท้ายแล้วก็นานาจิตตังครับ ความคิดใครความคิดมัน ห้ามกันไม่ได้ ผมก็ทำได้แค่แนะนำเท่านั้น
แต่งงานแล้วใช่ค่ะ แต่อายุเรายังไม่ถึง20เลย บอกได้แค่ว่า16-18

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 08:03:58 pm »

ทำตามใจตัวเองเหอะ... อย่าทำเพื่อสนองความอยากเขาทั้งๆ ที่ตัวเองไม่อยาก ไม่งั้นก็เป็นแค่ทาส Sex เท่านั้นแหละ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 08:18:01 pm »

ทำตามใจตัวเองเหอะ... อย่าทำเพื่อสนองความอยากเขาทั้งๆ ที่ตัวเองไม่อยาก ไม่งั้นก็เป็นแค่ทาส Sex เท่านั้นแหละ
ส่วนตัวจะว่าอยากมั๊ย ก็อยากลองอยู่ค่ะ แค่ไม่ค่อยกล้า

ออฟไลน์ saniper2016

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 06:03:11 pm »

เป็นอะไรที่น่าสนใจครับ ไม่เคยหรอกแบบนี้ แต่ได้ฟังแล้วรู้สึกตามเลยอะ.. ดูเรียบร้อยแต่แฟนอยากให้โดน  น่าลองด้วยคนครับ อิอิอิ...อยากรุ้จักจัง