sex จบมีไรตื่นเต้นกันบ้างครับ..

หัวข้อ: sex จบมีไรตื่นเต้นกันบ้างครับ..  (อ่าน 1046 ครั้ง)

ออฟไลน์ maaogun

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

sex จบมีไรตื่นเต้นกันบ้างครับ..
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 02:55:04 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ของผมเองก็เอาเท่าที่จำได้นะ คิดว่าลืมไม่ลง และก็ตื่นเต้นสุดๆๆ
ครั้งแรกก็สมัยเรียน ปวส. ดั้นนนจีบสาวไม่ดูตาม้าตาเรือ เอาน่ะเราก็มือใหม่จีบหญิงอยู่ ใครจะไปรู้ว่า ผัวเค้าไปราชการต่างจังหวัด ช่วงนั้นก็ไปมาหาสู่กันบ่อยมากก เข้าที่พักเธอก็เห็นแต่อยู่กับพี่สาวและก็เด็กผู้ชายคนนึง(ซึ่งมารู้ทีหลังว่าลูกชายเธอ)ในช่วงบ่ายวันอาทิตย์ ก็แวะเวียนไปนั่นแหละ และช่วงเย็นนั้นเองหลังจากที่เอากันเสร็จ(ช่วงเอาคงไม่ต้องเล่าก็ได้เนาะ) นอนคุยกันเพลิน ก็ยังแก้ผ้ากันอยู่เลยยย เสียงเคาะประตู้ห้องดังขึ้น ก๊อก ก๊อก ก๊อก เธอก็บอกว่าสงสัยพี่สาวเธอจะกลับมาแล้วให้ผมรีบใส่เสื้อผ้าซะ (ซึ่งพี่สาวเธอก็คงรู้แหละว่าเอากันแล้ว) แต่พอเธอเปิดประตูห้องออกไป ผมอยู่ในห้องน้ำก็ได้ยินเสียงเธอถามว่า อ้าวววทำไมกลับวันนี้ล่ะเห็นบอกว่าจะกลับอาทิตย์หน้า ผมเองก็ไม่ได้เอะใจอะไรคิดว่าเพื่อนพี่สาวหรือใครสักคนที่เธอรู้จัก ออกจากห้องน้ำมาก็ได้เห็นชายในชุด สห. ยืนอยู่หน้าประตู ก็สบตากันนิดนึงไม่ได้พูดคุยอะไรกัน พร้อมกับเธอก็ปิดประตู สอหอ.คนนั้นก็เดินไป  เธอก็บอกว่าให้ผมรีบกลับบ้านเถอะ แม่เจ้าสิ้นเสียงเธอ เสียงเคาะประตูดังขึ้น ป๊อกๆ (เสียงเคาะแรงขึ้นกว่าเคาะตอนแรกมากกก) พร้อมเสียงดังมาว่า มึงเปิดประตูเด๊่ยวนี้เลยนะ..ไ่ม่งั้นกูจะพังประตูเข้าไปล่ะ และก็มีเสียงพี่สาวเธอพูดขึ้นมา มันไม่มีอะไรๆ ใจเย็นๆ
ในใจผมนี่ สั่นระรัวยิ่งกว่าพระตีกลองเพลซะอีก มันต้องมีไรแน่นอนนนน
และเธอก็เปิดประตูให้ สห.คนนั้น เข้ามาพร้อมกับพี่สาวเธอ แวปแรกที่ผมเห็นสห.เข้ามา คือมันถือวัตถุบางอย่างเงาวับเลยโอ้วววแม่เจ้าาาา ลูกโม่นั่นเอง555 นี่ตรูจะถูกยิงตายรึเนี่ยยยย
พี่สาวเธอรีบบอกสห.คนนั้น ว่ามันเพื่อนกันไม่มีอะไร พี่เพิ่งออกไปข้างนอกเอง มันเลยอยู่กัน2คน ทั้งวันพี่อยู่ด้วยตลอด
เธอรับบอกเลยว่าใช่ๆไม่มีไรจริงๆ (ทั้งที่เพิ่งเอากันเนี่ยแหละ55) สห.มันก็บอกว่ามึงอย่าเพิ่งรีบกลับนั่งคุยกับกูก่อนซิ
สาสสสส ใครจะอยู่ล่ะ ผู้หญิงทั้ง2คนก็รีบบอกให้ผมกลับบ้านเลยย วันรุ่งขึ้นเธอก็โทรมาขอโทษขอโพยผมเป็นการใหญ่ที่โกหกผม ทำให้ผมเกือบตาย ผมเองก็อืมมม หลังจากนั้นก็ไม่ได้คุยไรกันอีก กลัวตายเหมือนกันนะ55 เหตุการณ์มันช่างคล้ายกับในะละครบ้านเราซะจริงๆ พอพูดถึงก็ยังแอบคิดถึงเธอนะ

Facebook Comments

• *

Re: sex จบมีไรตื่นเต้นกันบ้างครับ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 03:09:27 pm »

sex ถัดมา สมัยเรียน ป.ตรี ไปบ้านสาว(บ้านสาวอีกแล้ววว บ้านผมไม่สะดวกคนมันเยอะ)
วันนั้นแม่เธอไม่อยู่ไปจ่ายตลาด ใช้เวลาก็สักครึ่งวันก้คงจะกลับ ซึ่งเวลาขนาดนี้เอากันได้เหลือเฝือ55
ซึ่งในขอบเขตรั้วบ้านเธอมีบ้านน้าสาวอยู่อีกหลังนึง ใช้รั้วเดียวกัน ซึ่งวันนั้นน้าสาวเธอไม่อยู่บ้านเหมือนกัน
แหมมมจังหวะเหมาะกับการเอากันมากๆ นอนดูหนังนั่งเล่นกัน นัวจนเธอบอกไม่ไหวล่ะ ยอมแล้ววววว เข้าห้องกันเถอะ
ก็เข้าห้องไป ประตูห้องก็ไม่ได้ปิดแง้มๆไว้  เปิดไว้จะได้ยินเสียงรั้วเผื่อใครมา กำลังเอากันอย่างมันส์
เสียงน้าเธอตะโกนมา อยู่บ้านกันมั้ยยยย เธอเองก็รีบบอกให้ผมเข้าไปแอบที่ตู้เสื้อผ้าก่อน เดียวออกไปหาน้าสาวเองแล้วเธอก้นุ่งผ้าถุงใส่เสือยืดออกไปหาน้าเธอ แล้วผมล่ะก็แก้ผ้าซ่อนตัวในตู้เสื้อผ้า น้าสาวเธอก็ถามถึงผมว่าไปอยู่ไหน เธอเองก็บอกว่าผมอยู่ห้องน้ำ ขี้อยู่555 และหลังจากน้าเธอออกไป เธอก็เดินมาเปิดตู้เสื้อผ้าแล้วก็หัวเราะกัน555 ทำกันไปได้น๊ะ..เมื่อยังไม่เสร็จก็จัดกันต่อซิคับ เอากันเสร็จอาบน้ำอาบท่ารีบออกมานั่งรอแม่เธอหน้าบ้านเลย แม่เธอจะได้ไม่สงสัย หลังจากนั้นไม่นาน เธอก็มีคนใหม่ไป ทิ้งผมแห้งเหี่ยวเฉากระเจี้ยวไป
วีรกรรมsex ที่จำได้ไม่ลืมก็มีนี่แหละที่คิดว่าเด็ดสุด ตื่นเต้น ลุ้นระทึก
เพือนสมาชิกท่านใดมีอะไรตื่นเต้นมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

Re: sex จบมีไรตื่นเต้นกันบ้างครับ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 08:30:24 pm »

เคยนัดกับคู่นอน A มานอนด้วยกัน แต่แอบนัด B ไว้ด้วย
พอ A ออกไป ก็พา B มา แต่จะไปหาอะไรกินกันก่อน
แต่แล้ว....ก็ดันเจอ A เดินสวนมา โอ้ย...ใจแป้วเลย
เขาแชทมาถามว่า 'ผู้ชายข้างๆ เป็นใคร'
ก็บอกไปว่า 'เป็นรุ่นน้องบังเอิญเจอกันเฉยๆ'
A บอก 'ทำไมต้องกางร่มให้กันด้วย'
เราบอก 'เอ้า...ก็ฝนตกน่ะสิ'
แต่ถึงกระนั้นเราก็ยังคงมามีอะไรกันต่ออยู่ดีอ่ะนะ ก็หวิวๆ กลัวโดนจับได้อยู่เหมือนกันนั่นแหละ ฮ่าๆๆๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 09:34:56 pm »

เคยมีแฟนอยู่คนนึง ตอนที่คบกันเกือบทุกเสาร์อาทิตย์เค้าจะไปหาพี่สาวเค้า ดิฉันก็จะไปด้วยตลอด มีอยู่วันนึงพี่สาวเค้าออกไปข้างนอกตั้งแต่เช้า แฟนก็ชวนไปนอนที่ห้องพี่สาวจะได้เอากัน ด้วยความมันส์ดิฉันก็ร้องครางเต็มที่ จนลิมไปว่ามีลูกพี่ลูกน้องของแฟนอยู่ด้วย แต่เค้าอยู่อีกห้องนึง พอเอาเสร็จดิฉันปวดฉี่แล้วจะมาล้างจิ๋มด้วย เลยลงมาเข้าห้องน้ำข้างล่าง เปิดประตูพรวดเข้าไปเจอน้องคนที่อยู่กับพี่สาวแฟนมือกำลังจับควย แต่สภาพดิฉันคือล่อนจ่อนเลย ตกใจมากแต่ยังยืนดูน้องเค้าอยู่ น้องเค้าก็ตกใจมากเหมือนกัน ต่างคนต่างเห็นของกันและกัน ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกัน และดิฉันก็ขึ้นห้องไปทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น มันรู้สึกเสียวแปลกๆ ขอแฟนเบิ้ลอีกรอบแต่แฟนบอกไม่ไหวดิฉันเลยจัดการขึ้นขย่มแปบเดียวเสร็จเลย

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 08:57:45 am »

เคยนัดกับคู่นอน A มานอนด้วยกัน แต่แอบนัด B ไว้ด้วย
พอ A ออกไป ก็พา B มา แต่จะไปหาอะไรกินกันก่อน
แต่แล้ว....ก็ดันเจอ A เดินสวนมา โอ้ย...ใจแป้วเลย
เขาแชทมาถามว่า 'ผู้ชายข้างๆ เป็นใคร'
ก็บอกไปว่า 'เป็นรุ่นน้องบังเอิญเจอกันเฉยๆ'
A บอก 'ทำไมต้องกางร่มให้กันด้วย'
เราบอก 'เอ้า...ก็ฝนตกน่ะสิ'
แต่ถึงกระนั้นเราก็ยังคงมามีอะไรกันต่ออยู่ดีอ่ะนะ ก็หวิวๆ กลัวโดนจับได้อยู่เหมือนกันนั่นแหละ ฮ่าๆๆๆ

แค่อ่านยังตื่นเต้นเลยอ่าะคับบบบบบบ ใจสั่นระรัววว

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 09:00:25 am »

เคยมีแฟนอยู่คนนึง ตอนที่คบกันเกือบทุกเสาร์อาทิตย์เค้าจะไปหาพี่สาวเค้า ดิฉันก็จะไปด้วยตลอด มีอยู่วันนึงพี่สาวเค้าออกไปข้างนอกตั้งแต่เช้า แฟนก็ชวนไปนอนที่ห้องพี่สาวจะได้เอากัน ด้วยความมันส์ดิฉันก็ร้องครางเต็มที่ จนลิมไปว่ามีลูกพี่ลูกน้องของแฟนอยู่ด้วย แต่เค้าอยู่อีกห้องนึง พอเอาเสร็จดิฉันปวดฉี่แล้วจะมาล้างจิ๋มด้วย เลยลงมาเข้าห้องน้ำข้างล่าง เปิดประตูพรวดเข้าไปเจอน้องคนที่อยู่กับพี่สาวแฟนมือกำลังจับควย แต่สภาพดิฉันคือล่อนจ่อนเลย ตกใจมากแต่ยังยืนดูน้องเค้าอยู่ น้องเค้าก็ตกใจมากเหมือนกัน ต่างคนต่างเห็นของกันและกัน ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกัน และดิฉันก็ขึ้นห้องไปทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น มันรู้สึกเสียวแปลกๆ ขอแฟนเบิ้ลอีกรอบแต่แฟนบอกไม่ไหวดิฉันเลยจัดการขึ้นขย่มแปบเดียวเสร็จเลย

ถ้าผมเป็นน้องผู้ชายคนนั้นก็อึ้งเหมือนกันแน่ๆ แต่หลังจากนั้น คงมีพยักหน้าชักชวนแน่ๆ อิอิ