แฟนไม่ยอมให้เอา เป็นมา3ปี ได้ อย่างมาก เดือนละครั้งช่วงใกล้เมนมา

หัวข้อ: แฟนไม่ยอมให้เอา เป็นมา3ปี ได้ อย่างมาก เดือนละครั้งช่วงใกล้เมนมา  (อ่าน 1339 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiyobkk

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนไม่ยอมให้เอา เป็นมา3ปีได้ อย่างมาก เดือนละครั้งช่วงใกล้เมนมา บางเดือนก็ไม่มีเลย
พอจะบิ้ว ก็ปัด ขัดขืน เลยไม่อยากนอนกอด นอนใกล้ เพราะผมไปกอดไปโดน อารมณ์มันจะเกิดแต่ไม่ได้ยิ่งอึดอัด เลยนอนหันหลัง กอดหมอนข้างซะเลย
 ถาม คุณ ผญ สาเหตุจะเกิดเพราะอะไร จะแก้ได้ไหม  คุณ ผช. จะหาทางระบายความอึดอัดยังไง

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ชัวร์สุดก็ต้องเปิดใจคุยกับแฟนแหละค่ะ
คนอื่นก็ได้แต่คาดเดา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

อายุเท่าไหร่ค่ะ ถ้าเกิน 40 แล้วอาจเริ่มมีอาการเรียกว่าวัยทอง น้ำไม่ค่อยมี อารมณ์น้อย แห้ง แสบ แต่ถ้าอายุไม่เยอะปัจจัยน่าจะเกิดจาก เหนื่อย เพลีย เครียด หรืออยู่กันมานาน อารมณ์ตื่นเต้นหาย ลีลาเดิมๆเลยไม่ค่อยมีอารมณ์ หรือเอาแล้วไม่ค่อยเสียว ไม่เสร็จ เลยเบื่อ ประมาณนี้มั้งค่ะ

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ เคยคุยกับผู้ชายคนหนึ่ง เขาเองก็เป้นเหมือนกับคุณ แต่ทางออกที่ดีที่สุดคือ คุยกันและถามความต้องการของกันและกันค่ะ คนเราถ้าจุดหมายไม่ตรงกัน ก็ลำบากเหือนกัน เอาใจช่วยค่ะ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

ตกลงกันเลยว่าให้ไม่ได้เพราะอะไร แก้ไขได้ก็แก้ไข แก้ไม่ได้ก็อาจจะไปหากินเอาข้างนอกอ่ะนะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ช่วยตัวเอง หรือ หาจิ๋มกระป๋องก็ได้ค่ะ แต่ต้องคุยกับแฟนก่อนนะ ว่าห้ามโกรธ
ผู้หญิงบางคนงี่เง่า ให้เอาก็ไม่ให้เอา แต่ชักว่าวก็ไม่ได้ค่ะ