ผู้ชายคิดยังไงถ้าตอนซั่มกันแต่สาวๆเอานิ้วบี้เม็ดตัวเองไปด้วยคะ

หัวข้อ: ผู้ชายคิดยังไงถ้าตอนซั่มกันแต่สาวๆเอานิ้วบี้เม็ดตัวเองไปด้วยคะ  (อ่าน 2352 ครั้ง)

ออนไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยอยากรู้ว่าผู้ชายคิดยังไงคะ
ด้วยความที่เป็นคนเสร็จไม่ยากถ้ากระตุ้นเม็ดคริส  นอกจากในท่าขึ้นทำเองแล้ว ท่วงท่าอื่นเช่นท่ามาตรฐานให้ฝ่ายชายอยู่บน หรือท่าหมาก็ตาม เราจะไม่ค่อยเสร็จได้เองถ้าไม่ถูเม็ดไปด้วย

ถ้ากับแฟนหรือคนที่มีซั่มกันมาจนคุ้นเคยกันก็อาจจะไม่มีปัญหา
แต่บางครั้งที่อารมณ์เปลี่ยวไปซั่มกับคนที่นัดเจอใหม่ๆ ก็มักโดนถามหลังเสร็จกิจเสมอว่าทำไมต้องถูเม็ดไปด้วย  เลยสงสัยว่ามันดูแรงไป หรือทำให้ฝ่ายชายไม่มั่นใจหรือยังไงคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมโคตรชอบผู้หญิงแบบนี้เลยครับ ตอนซั่มกันต้องปลดปล่อยให้สุดๆมันถึงจะมันส์อยากแสดงออกแบบไหนก็เต็มที่เลย ยิ่งตอนเสร็จร้องดังๆเสร็จแรงๆ ยิ่งได้อารมณ์

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ซีเรียสครับ แต่ผมกับแฟน ผมจะทำให้ตลอด แฟนจะได้เสร็จไปด้วยกัน

เวลาซั่มกัน แฟนผมเสร็จไม่ต่ำกว่า3ครั้งตลอด

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ชอบเลยครับ การที่ฝ่ายหญิงรู้จุดเสียว เขี่ยไปด้วย เป็นเรื่องที่ดีครับ
ได้อารมณ์ร่วมดี

.::Private Oil Massage ::.

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

เราสิแปลก ทำไปด้วยบี้ไปด้วยไม่เห็นเสียวรึเสร็จเลยอ่ะ
มันเหมือนเสียวอยู่แล้วถ้าทำพร้อมกันจะสับสนนะ
แต่ถ้าช่วยตัวเองบิ้วน่ะชอบทำ ยิ่งใช้ไวเบรเตอร์ยิ่งดีใหญ่ สั่นจนเสร็จไปเลยอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ดีเลยครับบบบ....ไม่ดูแรงหรอกครับบบ เวลานั้นก็ปลดปล่อยมันออกมา ชอบแบบไหนก็ทำแบบที่ชอบ

ความสุขร่วมกันทำมันส์ดีออก

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมไม่ถามครับชอบด้วย  เพิ่มด้วยคำหยาบๆๆครับ  ยิ่งกระตุ้นครับ