ผู้ชายคิดยังไงถ้าตอนซั่มกันแต่สาวๆเอานิ้วบี้เม็ดตัวเองไปด้วยคะ

หัวข้อ: ผู้ชายคิดยังไงถ้าตอนซั่มกันแต่สาวๆเอานิ้วบี้เม็ดตัวเองไปด้วยคะ  (อ่าน 1033 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยอยากรู้ว่าผู้ชายคิดยังไงคะ
ด้วยความที่เป็นคนเสร็จไม่ยากถ้ากระตุ้นเม็ดคริส  นอกจากในท่าขึ้นทำเองแล้ว ท่วงท่าอื่นเช่นท่ามาตรฐานให้ฝ่ายชายอยู่บน หรือท่าหมาก็ตาม เราจะไม่ค่อยเสร็จได้เองถ้าไม่ถูเม็ดไปด้วย

ถ้ากับแฟนหรือคนที่มีซั่มกันมาจนคุ้นเคยกันก็อาจจะไม่มีปัญหา
แต่บางครั้งที่อารมณ์เปลี่ยวไปซั่มกับคนที่นัดเจอใหม่ๆ ก็มักโดนถามหลังเสร็จกิจเสมอว่าทำไมต้องถูเม็ดไปด้วย  เลยสงสัยว่ามันดูแรงไป หรือทำให้ฝ่ายชายไม่มั่นใจหรือยังไงคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

ผมโคตรชอบผู้หญิงแบบนี้เลยครับ ตอนซั่มกันต้องปลดปล่อยให้สุดๆมันถึงจะมันส์อยากแสดงออกแบบไหนก็เต็มที่เลย ยิ่งตอนเสร็จร้องดังๆเสร็จแรงๆ ยิ่งได้อารมณ์

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ซีเรียสครับ แต่ผมกับแฟน ผมจะทำให้ตลอด แฟนจะได้เสร็จไปด้วยกัน

เวลาซั่มกัน แฟนผมเสร็จไม่ต่ำกว่า3ครั้งตลอด