แฟนอยากให้เราเป็นฝ่ายเริ่ม

หัวข้อ: แฟนอยากให้เราเป็นฝ่ายเริ่ม  (อ่าน 1426 ครั้ง)

ออนไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

แฟนอยากให้เราเป็นฝ่ายเริ่ม
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 01:36:15 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามคุณผู้ชาย​ชอบให้ภรรยาเป็นฝ่่ายเริ่มก่อน​มั้ยค่ะ​ ระยะหลังสามีพัชรชอบให้เราเป็นฝ่ายเริ่มก่อน​ ให้แสดงออกเรื่องเซ็กมากกว่านี้  แล้วฝ่ายหญิงสามีเป็นเหมือนของพัชรมั้ยค่ะ​ อยากรุ้ว่าเราหรือเค้าที่ผิดปกติ​ เค้าต้องการมากไปหรือเราแสดงออกน้อยไป​ ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ asrikool

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: แฟนอยากให้เราเป็นฝ่ายเริ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 12:14:00 pm »

ผมก็ชอบนะอยากให้ผู้หญิงเป็นฝ่ายเปิดเกมส์มั่ง ดูแล้วมันทำให้เซ็กส์ร้อนแรงขึ้นนะคับ

• *

Re: แฟนอยากให้เราเป็นฝ่ายเริ่ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 04:28:35 pm »

เค้าก็ให้เหตุผลแบบนี้เหมือนกันค่ะ​ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 10:04:57 pm »

อยากก็เปิดก่อนเล๊ยยย คริคริ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 11:01:29 am »

ชอบให้ฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายเริ่มก่อนบ้างนะผลัดๆกัน คือถ้าอยากก็เริ่มก่อนเลย ผมชอบโมเม้นที่ฝ่ายหญิงอยู่ดีก็มาจูบปากมันทำให้เสียวซ่านมาก

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 06:28:56 pm »

งั้นพัชรคงต้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนบ้างแล้วล่ะค่ะ​ ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ​ ^^

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 03:45:46 pm »

คิดว่าสามีทุกคนเขาอยากให้หญิงเป็นฝ่ายเริ่มก่อนบ้างอยู่แล้วค่ะ เป็นการปลุกให้ฝ่ายชายดูอารมณ์ตื่นเต้นดี

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 12:12:00 am »

ลองเริ่มก่อน​แล้ว เหมือนเค้าจะติดใจ​ค่ะ​ ทีนี้เลยขอให้เราเริ่มก่อนทุกครั้งเลย​ ^^

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 12:39:07 pm »

ผมว่ามันเป็นรสนิยมทางเพศอย่างหนึ่งครับ ไม่เกี่ยวกับว่าต้องการมากไปและไม่ได้ผิดปกติแต่อย่างใด ลองนึกภาพตามดูนะครับ ถ้าผู้หญิงเป็นฝ่ายเข้าหาผู้ชายก่อนบ้าง เข้ามากอด จูบ เอามือมาจับน้องชาย จูงมือเดินไปที่เตียงหรือโซฟา ดันเขานั่งลงหรือนอนลง แล้วขึ้นคร่อม เอาแค่นี้ก่อน แค่นี้ผู้ชายก็ฟินไม่รู้จะฟินยังไงแล้วครับ

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 06:18:22 am »

ขอบคุณค่ะ​ ตอนนี้เริ่มเข้าใจแล้วค่ะ​^^

ออฟไลน์ Pis

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 10:11:32 am »

เคยถามเมียว่า ผู้ชายอยากร่วมเพศ..เขาทำไง, ถ้าผู้หญิงมีอารมณ์เดียวกันก็ทำแบบเดียวกันนั่นแหละ เรื่องคนสองคน ว่ากันไปตามความต้องการ ไม่ได้ไปมั่วกับใครที่ไหนสักหน่อย ฉะนั้นอย่ารอให้ฝ่ายชายต้องเริ่มก่อนเสมอ อาจจะนอนเหงือกแห้งเป็นปลาขาดน้ำ หลังๆเมียไม่กระมิดกระเมี้ยน อยากทำอะไรเธอก็ทำ..กับเราเต็มที่

เรื่องบนเตียงต้องเปิดใจคุยกัน ต่างฝ่ายต่างบอกความต้องการของตัว แล้วจะราบรื่น